PDA

View Full Version : lâu lám mới vào đây được

congtu_dangyeu259
01-04-05, 03:23 PM
chào cả nhà ta,lâu lám tui mới vào lại được vì trang web ta lỗi hoài à,tui đang trong tâm trạng rất vui,vì sao uh?vì tui đã được yêu,yêu trong tim mình,yêu không cần người đó đáp lại,vì sao uh?vì tui là thèng hiv mà,nhưng không sao miễn được yêu là vui rùi à,trước tiên cho tui cám ơn các mem của ta.Những cô gái đại học ngoại ngữ.Đã cho tui thêm sức mạnh để vượt qua chính mình rất nhiều,cảm ơn người mà tôi yêu không cần trả lời tui,hì sao vui thế nhĩ.đòi lại mĩm cười với tui rùi uh?Có phãi không nử bá tước,anh cám ơn nhóc nha.Vì thời gian qua nhóc giúp anh rất nhiều đó,nhóc có biết không anh luôn cầu chúc cho nhóc hạnh phúc,bên cạnh người yêu đó.Cô em dâu ạ,hì không biết gọi như thế có được không nhóc? :biggrin:

toiloi
02-04-05, 02:16 PM
Hic...........tui bó tay với anh, 3 ngày thì hai ngày kêu chán.........1 ngày kêu vui :biggrin: ,

Những cô gái đại học ngoại ngữ.Đã cho tui thêm sức mạnh để vượt qua chính mình rất nhiều,cảm ơn người mà tôi yêu không cần trả lời tui

Ngon nha, đánh quả lẽ he............ :happy:, nhưng đúng như anh nói, chuyện tình cảm đâu cần mình thích người ta thì người ta nhất định phải thích lại mình đâu, chỉ cần trong lòng cảm thấy vui là được rồi............

cầu chúc cho nhóc hạnh phúc,bên cạnh người yêu đó.Cô em dâu ạ,hì không biết gọi như thế có được không nhóc?

Câu này đựoc đó nha, thanks anh nhìu và hãy yên tâm, toiloi sẽ cố gắng để T được hạnh phúc mà :biggrin:

nubatuoc_ktntn
02-04-05, 09:36 PM
Híc! Không dám " những cô gái " đâu. :wacko: .Nghe hoành tráng quá bác ạ!Toàn nhóc con mờ bác. :rolleyes:

Không cần cảm ơn đâu bác ơi!Hiểu nhau là chính :rolleyes: .Chỉ cần bác có thể post những bài yêu đời như thế này là NBT cảm thấy được cảm ơn rồi .

Không làm " em dâu " đâu bác . Làm"em gái" thì sau này bị người ta đánh mới được bênh .Chứ làm "em dâu" người ta đánh em .Bác đứng ngoài cổ vũ à. :sleep:
Chuyển tông đi bác. Em làm em gái. .....còn lại ......"em rể" bác hey`! :biggrin:

cind
03-04-05, 04:03 PM
Wow, mí đứa nì ghê hĩ đã co' người yêu goài mà không bảo với anh nha

congtu_dangyeu259
06-04-05, 10:21 AM
chỉ có toiloi mới có người yêu thui.Còn em thì vẫn "Lính phòng không " Mờ bác

cind
06-04-05, 11:16 AM
Tui cũng rứa bạn ơi, người yêu tui thì đầy và người tui yêu cũng cóa nhưng cái quan trọng nhất mà tui đang đi tìm là người mà tui yêu người ấy và người ấy cũng yêu tui, hihi!

toiloi
07-04-05, 03:20 PM
To congtu_dangyeu : Gì đây pa, tính chơi xấu nhau hẻ, hic...........vợ con thì ở nhà chứ ai lại mang chuyện ấy lên diễn đan, để tui kiếm chút cháo coi................. :ninja:

Wow, mí đứa nì ghê hĩ đã co' người yêu goài mà không bảo với anh nha
Người yêu đâu ra mà sẵn thế anh hai, em "câu" mãi mới được á, sợ anh em "nẫng" tay trên nên hổng dám báo á,..... :nhieuchuyen:

nguyenphiylan04
08-04-05, 04:47 PM
Chuc mung Em Gai_Em Dau va Em Trai_Em Re cua anh G nha.
Va em cung chuc mung anh nua do.Anh vui nhu vay em mung lam.
Nhung khoe co nguoi yeu thi cai vu nay la em ko thay vui dau nhe
vi sao u?vi ai bao anh ko chiu noi gi voi em het ca vay?
Em gian roi do nhe,nghi choi voi anh tu bay gio (16h20phut,ngay 7/4)cho den khi nao anh chiu xin loi va noi ro vu do cho em thi em moi ...

nubatuoc_ktntn
08-04-05, 07:24 PM
Originally posted by toiloi@Apr 7 2005, 08:20 AM
Người yêu đâu ra mà sẵn thế anh hai, em "câu" mãi mới được á, sợ anh em "nẫng" tay trên nên hổng dám báo á,..... :nhieuchuyen:

32854

"câu" á! Chẳng hóa tui bằng con cá ,con cua hử :nhieuchuyen: :sad:

congtu_dangyeu259
08-04-05, 07:25 PM
Em à, anh có dấu gì em đâu nhưng thời gian hôm qua qúa ngắn nên anh chưa nói được.Với lại tình yêu dơn phương nói ra làm gì cơ chứ,càng nói ra càng muốn khóc thôi à :sad: em thông cãm nha lý.