PDA

View Full Version : Họp room ngày 8/3/2003 đây

Bạn thân
01-03-03, 11:38 PM
Theo lời đề nghị của Boy làm biếng thì 8/3/2003 này chúng ta sẽ tổ chức họp # tại nhà sis mãi mãi chờ anh ! Các bạn nào có ý kiến gì khác mong post gấp để có thời gian chuẩn bị. Lưu ý các boy trong diển đàn : Ngày hôm đó nhớ chuẩn bị hoa tặng các miss của diễn đàn à nghen ! :D
P/s Đề nghị mãi mãi chờ anh và boy làm biếng cho biết thời gian và địa chỉ cụ thể. thank a lot !

Tuyết_Ngân
02-03-03, 12:03 AM
Tiếc thiệc, mình không thể tham gia!

nhocthuytien
02-03-03, 01:38 AM
huhuhu... em cũng thế nè, uổng quá đi thôi àh

hnkvmt
02-03-03, 10:59 AM
còn ý kiến gì nữa hả anh Ban_than ,huhuhu ..... tớ hổng tham gia cái dzụ .....
À à ...khoan đã ,tớ có ý này nha : Ở Đà Nẵng hiện nay có 2 người mà tớ biết trong diễn đàn ,là thamtunet và matsuda ,vâỵ xin thông báo luôn là những bạn nào ở Đà Nẵng và các tỉnh lân cận (Huế ,Quảng Nam ... ) thì hãy liên lạc ngay với hnkvmt để chúng ta cũng tổ chức một ngày 8 - 3 ,cũng là nhân dịp gặp mặt nhau luôn:lol:
Mong sẽ nhận được nhiều hồi âm từ các bạn ! B)

boylambieng
02-03-03, 01:02 PM
Các bạn làm sao mà phản đối dữ vậy, Ông BT ui ,ông gấp gáp wá làm lộ hết bí mật của tui rùi ,tại vì tui cũng mới định thui chưa nói gì hết với MMCA mừ,nhưng đó là một ý kiến hay phải không các bạn ,Vậy MMCA có chịu ko , nếu bạn đồng ý thì tụi mình gấp gáp chuẩn bị bom đạn để khủng bố nhà bạn
(MMCA <---Mình cố liên lạc với bạn nhưng ko được,hic)

KST
02-03-03, 01:40 PM
:D Cho tui tham gia với..... :D Ủng hộ cả 2 tay luôn http://vinawebs.com/duykhanh/votay.gif

catbuitinhdoi
09-03-03, 01:08 AM
tui cũng xin 1 vé đi với