PDA

View Full Version : Dù anh ở đâu anh vẫn yêu em.

congtu_dangyeu259
05-04-05, 08:41 AM
:sad: Thời gian tôi biết mình bị h cứ dần trôi trong thời gian,thời gian đó với tôi thật là ác mộng.Tôi lao đầu vào chơi bời không còn nghĩ hậu quả sẽ ra sao nữa,rồi một ngày kia tôi ra hà nội để họp room,củng là lần tôi gặp em một cô gái nhỏ nhắn và dễ thương đã làm cho trái tim tôi xao động,trái tim tưởng chừng như đã chai sạn và vô cảm bởi vì sao uh?Vì tôi biết mình bị H nên tôi đã..... sợ em sẽ khiếp sợ với tin này và sợ em sẽ như những người con gái khác đã rời xa tôi khi biết tin này.Tôi nghĩ em sẽ như những người con gái kia sẽ phãi khiếp sợ khi giao tiếp với tôi,nhưng không em vẫn nhẹ nhàng bên tôi không phân biệt tôi và những người bạn của em,trong những khoảnh khắc như thế này tôi lại càng yêu em hơn bao giờ hết.Càng nghĩ về mình tôi càng không cho phép mình nói yêu em một người có H nói yêu em..........chắc em sẽ không khỏi giật mình và lo sợ,đó là suy nghĩ của bản thân tôi thôi,còn em chưa nói gì cavà tôi cũng không mong đọi câu nói từ em rằng em cũng yêu tôi,vì sao uh? Vì tôi yêu emb nên tôi không muốn em khổ tý nào cả.Em à anh sẽ luôn yêu em và bên cạnh em,để dõi theo bước chân em đi trên cuộc đòi này,dù anh có đi đâu anh vẫn cầu chúc cho em được hạnh phúc.

"Tình yêu của anh à,anh luôn yêu em"