PDA

View Full Version : May' ba.n coa' the^? giup' minh` ko?????

rapper_tamdung
13-07-05, 12:45 PM
minh` da? la^m vao` con duo*ng` nghie.n ngap.tu` na(m minh` con` 18t bay gio` minh` da? 25 roi`......ho^ng? bie't minh` choi lau^ vay coa' bi. nhiem? hiv chua...:( minh` ko giam' di xet' nghiem......mong cac' ban. cho minh` 1 loi` khuyen nha....thanks

C'mon Babe
13-07-05, 08:49 PM
C'mon nghĩ là bạn nên đến trung tâm để kiểm tra thì hơn . Hiện nay các trung tâm tư vấn và kiểm tra làm việc đều rất có hiệu quả , bảo vệ sự riêng tư cá nhân cho mỗi người . Khi đến các TT bạn có thể nhận cho mình 1 mã số cá nhân và vào khám . Thường thì được khám miễn phí và kết quả sẽ được chuyển đến cho bạn và chỉ 1 mình bạn mới biết . C'mon thấy bạn nên đi kiểm tra đó !... Vậy há...

congtu_dangyeu259
13-07-05, 09:03 PM
Originally posted by C'mon Babe@Jul 13 2005, 06:49 AM
C'mon nghĩ là bạn nên đến trung tâm để kiểm tra thì hơn . Hiện nay các trung tâm tư vấn và kiểm tra làm việc đều rất có hiệu quả , bảo vệ sự riêng tư cá nhân cho mỗi người . Khi đến các TT bạn có thể nhận cho mình 1 mã số cá nhân và vào khám . Thường thì được khám miễn phí và kết quả sẽ được chuyển đến cho bạn và chỉ 1 mình bạn mới biết . C'mon thấy bạn nên đi kiểm tra đó !... Vậy há...

32901

Cũng như C'mon Babe bạn hãy mạnh dạn đi khám xem sao, để bạn có thể biết mình hiện nay ra sao? Tôi cung như bạn thôi cũng từng chơi matuy và gái nhưng mình kém may mắn hơn mọi người là mình đả nhiễm nhưng đó là cái giá phải trả cho sự ăn chơi của mình thôi.

HOANG_HON_CHET
13-07-05, 09:47 PM
Cái gì đến rồi cũng phải đến thôi.Bạn nên đi xét nghiệm thì hơn vì bây giờ không ai có thể nói hoặc gíup bạn được bất kì điều gì cả.Can đảm lên.Chúc cho kết quả của bạn sẽ như mong đợi.Thân./.

bupbe
14-07-05, 08:12 AM
mình cũng nghĩ như mọi người! tốt nhất là bạn nên đi xét nghiệm! dũng cảm lên bạn a`!mọi việc vẫn đang ở phía trước!

tranthikimman
23-07-05, 05:36 PM
như mọi người nói đó bạn à! nếu như bạn cứ như thế, cứ sống trong lo sợ mãi thì bạn có được thoải mái hay ko? hay cố lên, dũng cảm lên đi xet nghiêm đi bạn à! tât cả sẽ được giữ bí mật mà!