PDA

View Full Version : Gửi người vợ không thành!

congtu_dangyeu259
15-07-05, 08:05 PM
Nga!</span>

<span style=\'color:red\'>Thế là chúng mình chia tay nhau được 1 năm rồi em nhỉ, thời gian như làm cho anh chai sạn với lại với quá khứ đã qua. Đến tận bây giờ anh vẫn không thể tin được là chúng mình lại chia tay như vậy, anh thực sự không muốn một tý nào cả vì sao hả em? cái giá phải trả có cay nghiệt cho 2 chúng ta không vậy ngày cưới đã gần kề mà chúng ta cũng không thể suốt đời ở bên nhau được anh vẫn không ngày nào quên được em không biết nơi đó em có bao giờ nghĩ 1 chút đến anh không vậy? anh cảm thấy hối hận khi để cho em biết là anh có H, làm như vậy anh đã mất mọi thứ đó là mất em, mất công việc và tương lai, mất đi một mái ấm mà nơi đó có anh và em tâm trạng của anh bây giờ đang rất buồn em có biết không? trái tim anh bây giờ nhìn những người con gái khác đã không còn một chút gì gọi là yêu thích nữa, chắc là suốt đời này anh cũng không tha thứ cho lỗi lầm mà anh đã gây ra cho em, đó là làm em mất đi tuio63i thanh xuân và phải chịu mang tiếng lá có chồng nhưng bản thân em chưa được một ngày ở nhà chông cả . Thật đau đúng không em? mọi việc nó đến với anh thật lá đột ngột nó không cho anh chuẩn bị 1 chút tâm lý để đón chào nó đến anh thực sự bất ngờ, nhưng dù sao nó cũng đã đến rồi anh đành phải đón chào nó và cùng suốt cuộc đời này gắn bó với nó thôi chứ biết sao bây giờ hả em? sao hơn 1 năm qua em không thèm hỏi anh lấy 1 câu vậy? chẳng lẻ em khinh thuờng anh và ghê tởm con người của anh đến vậy sao em? anh không mong đợi rằng chúng ta sẻ quay lại được những ngày củ nhưng anh không muốn em lại đối sử với anh như vậy đâu.

congtu_dangyeu259
20-07-05, 08:43 AM
Nga&#33;</span>

<span style=\'color:blue\'>Thế là chúng ta gặp nhau rồi em nhỉ? hôm đó anh muốn nói với em nhiều lắm nhưng lại tính cũ không sao nói nên lời, chỉ hỏi em được 2 câu vậy là xong em cũng thật quá đáng kia 2 câu hỏi của anh cũng lại được đáp lại là 2 câu trả lời nhanh gọn của em. Thế là xong bao nhiêu ngày mong đợi cũng chỉ có vậy thôi biết rằng mọi chuyện luôn là thế mà, nhưng anh vẫn mong đợi một điều thần tiên đến với anh. Đó là em sẻ quên đi chuyện anh là người có H để đến với anh như ngày xưa, ước mơ chỉ là ước mơ thôi nhưng anh vẫn mong rằng đó là hiện thực để anh có thể đắm chìm trong hạnh phúc ngọt ngào của tình yêu mà khi xưa chúng ta đã có. :smile: mong lắm nga à. Anh biết rằng trong thờ gian qua đã có người đến với em nhưng anh chưa thấy em chấp nhận 1 ai để thay thế anh cả&#33; :laugh: em ngại chuyện gì? em hãy mở rộng vòng tay chào đón họ đi chứ? anh không trách em đâu mà anh lấy tư cách gí mà trách em đây? tư cách 1 thằng chồng không thành uh? :laugh: hay tư cách là người chồng mà chúng ta chưa rứt bỏ? với tu chách gí đi nữa anh cũng nên cho em đi, nhưng không phải là lúc này :biggrin:
Anh còn phải giam tuổi xuân của em đã, như vậy anh có quá ác không em? có ác chút cũng không sao ví anh không muốn mất em thế thôi. Con ngừời anh quái dị vậy đó, em không chấp nhận điều này cũng phải miễn cưỡng mà chấp nhận thôi em à chuyện chúng ta cứ như vậy nhé em?