PDA

View Full Version : gửi nothingtolose và mọi người*

nguahoangntt
30-07-05, 01:18 AM
[FONT=Impact]nothingtolose lâu wa mình o len mạng và chẳng biét bạn giờ nay sao rồi
mọi người ơi mình đang gặp rắc rối lớn đây rất mong mọi người giúp gùm .thật sự là rất mong ;mình đã thôi không dùng đến MT được 2 năm nay rồi nhưng không hiểu sao một tháng nay mình lại bị nó vương vấn đến mình một cách khủng đến như vậy đã bao lần mình vượt wa đươc cảm giác muón trở lai với nó không biết là lần thứ bao nhiêu nua nhung thật sự cho đến may ngày hôm nay thi that khủng khiếp khi mình ngủ mình cung mơ đến nó và 1 ngày làm viêc của mình thì mình phải gạt bỏ nó không dưới hai lần .thật sự minh o sợ nó nhung ban ơi đã hai tháng nay rồi ngày nào cũng như vậy mình thật sự mệt mỏi lam roi minh minh se khong dau hang dau nhung that sư mình còn nhieu viec phai lam chu không thể chỉ ngồi mà tranh đau với nó đươc mình mong các bạn có ai đi trước rồi gúp mình với minh mệt mỏi lám rồi
mình cũng đã hỏi 1 số người cùng như mình và họ nói cảm giác đó se theo đến cuối dời có đúng như vạy o ? mình chưa thua no đâu các ban ạ nhung mình met moi lam roi mong cac ban
giup cho

congtu_dangyeu259
01-08-05, 11:26 PM
Đọc những lời này của bạn sao giống mình vậy? mình cũng từng co những cảm giác phải tranh đâu với matuy đôi khi ý chí cũng lung lay . Nhưng mình đều vượt qua những cảm giác như vậy biết rằng sẻ rất khó khăn nhưng sẻ vượt qua thôi :smile: những lúc mình mà nghĩ đến matuy là mình lại nghĩ những gì mà bấy lâu ta đang cố gắng sẻ tan thành mây khói uh? và những người mà ta đang tạo niềm tin cho họ, họ sẻ như thế nào khi biết ta làm vậy?những khi đó mình đều làm vậy thôi mong rằng bạn sẻ cố gắng để bảo tồn được những gì mà qua 2 tháng bạn đã cố gắng vượt qua, những lúc như vậy bạn có thể tìm 1 ai đo thân để nói chuyện cho qua thời điểm đó. Chúc bạn thành công. :smile:

Thân.

Hoa Da Quy
02-08-05, 01:20 PM
Ngua hoang,
Hy vọng là cho đến giờ phút này, khi mình ngồi viết những dòng này gửi tới bạn thì bạn vẫn còn vững vàng trước Mt. Mình không biết phải khuyên bạn thế nào, vì có lẽ những người trong cuộc như anh Giáp sẽ giúp bạn được nhiều hơn. Mình chỉ muốn chia sẻ với bạn cảm giác lúc này thôi. Anh Giáp nói đúng đó bạn à. Mỗi khi bị Mt ám ảnh, bạn hãy nghĩ đến những cố gắng trong 2 năm vừa qua. Chẳng lẽ lại đánh mất thêm 1 lần nữa sao?
Mình chưa từng rơi vào hoàn cảnh giống như bạn, nhưng nỗi đau và mất mát do Mt gây ra thì mình cũng đã nếm trải nhiều rồi. Mình thực sự ghê sợ và căm giận nó! Bạn à, hãy nhìn lại những nỗi đau đớn mà Mt đã gây ra cho bạn (mình tin là cũng không ít phải không?), bạn sẽ có thêm nghị lực để gạt bỏ những ám ảnh ấy ra khỏi đầu.
Chúc bạn có thật nhiều nghị lực nhé!

mtpmtp76
27-08-05, 05:59 PM
:unsure: Chẳng biết nên khuyên cái ông Ngựa Hoang này cái gì nữa .
Tui cũng bận nhiều việc lắm và cũng bị cái ám ảnh bởi ma túy . Những lúc như vậy , tui cố gắng clik chuột vào niềm tin để lấy thêm dũng khí . Ông thử làm như vậy xem sao.
SỐNG LÀ CHỌN ma`. Tùy ông thôi.
:biggrin:

nguahoangntt
29-09-06, 04:14 AM
Originally posted by mtpmtp76@Aug 27 2005, 10:59 AM
:unsure: Chẳng biết nên khuyên cái ông Ngựa Hoang này cái gì nữa .
Tui cũng bận nhiều việc lắm và cũng bị cái ám ảnh bởi ma túy . Những lúc như vậy , tui cố gắng clik chuột vào niềm tin để lấy thêm dũng khí . Ông thử làm như vậy xem sao.
SỐNG LÀ CHỌN ma`. Tùy ông thôi.
:biggrin:

33241

P/s: vừa hay tin Bạn đã khuất! mtpmtp76 ơi, cầu mong hương hồn Bạn siêu thoát! Ở nơi nào đó Bạn hãy yên lòng nhé, những gì Bạn đã làm lúc cuối cuộc đời thì gia đình Bạn và những người nơi đây rất trân trọng.
cind
post Aug 26 2006, 05:30 PM
Post #7

Thiếu tá

Group: Ban Quản Trị
Member No.: 2.119
----------
em vừa vào nghe tin anh mtpmtp76... em buồn quá
có những người như anh cuộc đời những người lỡ bước cũng cảm thấy bớt Nao lòng hơn
em không biết nói gì hơn! cầu cho anh 18 năm sau sẽ lại là 1 hảo hán Anh nhé-em cũng biết anh ko thể đọc được những dòng sau cùng này nhưng dù sao đi nữa em cũng vẫn thay mặt mọi người gửi đến Hương Hồn Anh chút thành ý!!!