PDA

View Full Version : Post bài ở đây vì chẳng biết post vào đâu....

ColorOfLife
24-08-05, 04:14 AM
Admin và các bạn thân mến.
Đây là lần thứ hai tôi ghé qua diễn đàn này và tự nhủ mình phải dừng chân nói đôi lời. Tôi thực sự cảm phục việc làm hết sức cần thiết của admin và các bạn thành viên đã góp sức xây dựng diễn đàn này cũng như các hoạt động xã hội khác mà các bạn đang thực hiện.
Ở đây tôi chỉ xin góp ý một chút thiển ý về cấu trúc diễn đàn để bạn đọc cần giúp đỡ có thể dễ dàng tìm đến thông tin cần thiết cũng như các bạn có tấm lòng dễ dàng đóng góp xây dựng diễn đàn.
- Nên chăng xây dụng cấu trúc diễn đàn hội tụ quanh các chủ đề chính như "Kiến thức cần biết", "Tư vấn 24/24", "Giao lưu online", "Hoạt động offline", "Tâm sự..." .v.v. Điều này giúp cho ngưòi đọc dễ dàng tìm thông tin và tránh cho diễn đàn phát triển nặng nề về mặt hình thức.
- Cần đẩy mạnh mảng kiến thức chuyên môn và pháp luật, thiết nghĩ rất cần thiết cho mọi người dù có nghiện hay không.
Thân ái.
~~~
Bạn không nghiện, chắc gì con em bạn không nghiện?

tranthikimman
24-08-05, 11:54 AM
bạn thân mến!
rất vui vì bạn đã ghé thăm DD NT và cũng rất cảm ơn ý kiến chân thành của bạn. M nghĩ ý kiến of bạn rất hay. hiện nay DD này vẫn còn hơi lang man và chưa thật sự đi vào trọng tâm của mục tiêu mà chúng ta hướng tới. tuy nhiên DD cũng đã có những cố gắng để các bạn có thể tìm đến tâm sự và chia sẻ kinh nghiệm cũng như tìm hiểu về ma tuý - aids. Ý kiến of bạn, chúng tôi sẽ tiếp thu và có lẽ trong thời gian gần đây nhất thì DD chúng ta sẽ hoàn thiện hơn, đầy đủ hơn,....và mong rằng bạn sẽ còn ghé thăm DD nhiều nhiều.