PDA

View Full Version : ?????????????!

congtu_dangyeu259
22-09-05, 01:05 PM
Ngồi hàng tiếng trên net mà nhìn lại chỉ có 1 nguời online đó là mình :smile: ngồi nhớ khi xưa lần đầu vào DD lúc nào cũng đông vui, còn bây giờ vắng teo không có ai. Có thành viên hỏi mình là" mọi nguời online vào lúc nào mà khi cháu vào không có ai cả " bó tay không biết trả lời sao? và ngồi nghỉ lại về nhân lực tồn tại mình đả gặp tại website này, lúc truớc tại CLB NT Hà Nội có :toiloi nubatuoc_KTNT,congtu_dangyeu259 và 1 số thành viên tham gia phong trào cho vui bây giờ không còn ai. Thật sự đó toiloi thì đả chết nubatuoc_KTNT thì lâu nay không quan tâm, congtu_dangyeu259 thì vì luyến tiếc ở lại đến ngày hôm nay thành viên phong trào thì gọi đi chơi đi ăn uống không mất tiền thì đi không cáo bận.
CLB NT Đà Nẵng: dabac thì lên dacnong ở, thamtunet và five thì trốn lâu nay có mổi vip_dn và blupig thỉnh thỏang post bài danang_chanh,pe_mup,tmntm gì đó cũng lặn mất tăm.
CLB NT HCM : Có admin là thuờng xuyên online trong DD còn đâu những cind, mickey, lisan và một số nguời có kimman thỉnh thỏang nhưng dạo này cũng lặn hơn cá biển rồi.

Tôi biết rằng không 1 ai trong DD này có thể giải thích đuợc câu hỏi này! chỉ những ai đả nằm trong DD này mới hiểu tại sao? nhưng họ đều không ai nói lúc truớc tôi kỳ vọng vào DD này rất nhiều, cực kỳ nhiều là khác nói thật ra tôi cũng như nubatuoc_KTNTN từ ngày lòng tin bị sụp đổ lâu nay vào chỉ mang tính giết thời gian và có bài psot cũng chỉ là vì ai đó thôi họ đang cần lời chia sẻ thôi.
Biết rằng khi ai đọc bài này cũng cho rằng tôi sai, nhưng thực tế lại là vậy sao? :wink:

mickey
22-09-05, 03:26 PM
Bạn đã hỏi thì mình cũng xin trả lời (dĩ nhiên là phần mình thôi).Mình không tham gia diễn đàn vì lý do kinh tế.Ba mình đã mất,mình phải tự kiếm sống và còn phải lo cho em gái đang còn đi học.Không post bài thường xuyên không có nghĩa là mình từ bỏ DD ,từ bỏ bạn bè và đi nguợc lại những gì mình đã nói.Nếu có những hoạt động offline,mình sẽ sắp xếp để tham gia cùng bà con.Đâu phải cứ viết bài cho nhiều vào,cứ nói cho hay vào để rồi không làm gì cả.Mỗi nguời đều có cuộc sống riêng của từng nguời,sống tốt phần mình cũng là đã đóng góp cho DD rồi đó.Sao bạn không tự xem lại mình đi,những gì bạn viết,những lời bạn nói,hay lắm mà,kiêu hãnh lắm mà.Vậy thì sao? bản thân bạn cũng trở lại vị trí củ,vẫn là một nguời phụ thuộc vào ma túy.Những nguời như vậy thì đừng trách gì ai và cũng không có quyền để trách nguời khác

cind
22-09-05, 07:53 PM
Có người hỏi đích danh thì cind trả lời đây: Xin đừng gọi điện thoại làm phiền tôi nữa, tôi cảm thấy lòng tốt của mình bị lợi dụng và lòng tin của mình thì bị đánh cắp. Có những người suốt ngày kêu ca không ai tin mình vậy có bao giờ họ tự hỏi chính bản thân họ có tin họ không ?? Rồi những hành động của họ đối xử với những người đã đến với họ bằng cả tấm lòng.....híc, bạn đã đánh mất cơ hội của chính mình rồi bạn ơi!