PDA

View Full Version : Congtu_dangyeu259 vào đây mà xem nè!

mickey
22-09-05, 05:00 PM
CTDY nói M post bài ít?ừ thì ít thật,bởi vì có gì đâu để post.Thằng bạn M đã không còn lệ thuộc vào ma túy nữa,nó có vợ và có cả baby.Baby của nó tết này sẽ được 1 tuổi.Hạnh phúc không? M đâu còn buồn vì những việc vô lý nữa vì M nhận ra gia đình là tất cả với M,bạn bè có thể bỏ M,nhưng ba mẹ M sẽ không bao giờ bỏ M,thời gian để buồn về nguời dưng ,sao M không dành thời gian đó để vui với gia đình và những nguời thực sự yêu thương M.M cũng không có thời gian để post bài để 8,những bài viết chỉ để đọc và quên mất.Những thông tin về ma túy,DD đã cung cấp khá đủ.
M vẫn luôn cố gắng làm những việc mà M đã hứa đó chứ,quan tâm,không xa lánh với những nguời có H;chia sẽ,tâm sự và tin tưởng vào những nguời có quá khứ nghiện.M cảm thấy mình làm đúng,không như nguời bạn cũ của M,nguời đã nói thật hay,hứa thật nhiều,thề thốt thật độc địa để rồi cũng là "quay lại từ nơi bắt đầu".Nguời đã bảo"đời này chó thật,cả gia đình,bạn bè không có lấy một ai có lòng tin vào tui",nguời đã nói là"đâu có đâu,tại tui mới ngủ dậy,tui thề với bà đó,nếu tui còn sử dụng nó nữa,tui sẽ chết cho bà coi",vậy thử hỏi lại đi,hứa gì,thề gì và làm đuợc gì? Nói như hát,thử hỏi nguời đó còn mặt mũi gặp mặt và khuyên nguời khác không?Nếu nguời đó không nói quá hay như vậy thì tui cũng đâu có tức ."dân hồi sinh mà,nói đuợc,làm đuợc"hãy nhớ lại câu đó đi ,xem thử mình đã nói gì và mình đang làm đuợc gì.

congtu_dangyeu259
22-09-05, 07:35 PM
:laugh: Nói sao cho MK hiểu, đúng là ngay hôm đó bản thân tôi có chơi và admin cũng thấy tôi chưa bao giờ nói với ai rằng đời tôi sẻ bỏ hẳng không đụng vào matuy nhưng tôi cũng hứa đời tôi sẻ không bao giờ nghiện lại, tôi sai tôi biết là sai rồi có gì tôi muốn mọi chuyện này chấm dứt ở topic này. Đuợc chứ MK :excl:

cind
22-09-05, 07:39 PM
: (

tauviieu
07-11-05, 08:11 PM
ừh chấm dứt đi cho hết chuyện đó mà ...