PDA

View Full Version : sap den ngay toan the gioi phong chong HIV/AIDS

chuatehacam82
14-10-05, 03:38 PM
Chao tat ca cac thanh vien cua hoi sinh.Toi la chua te hac am 82, mot thanh vien rat moi cua dien dan, toi chua viet nhieu bai lam nhung ma sap den ngay 1/12 ngay ma tat ca chung ta deu biet la ngay gi day. Toi cung muon dong gop mot bai viet cho dien dan. Chang giau gi cac ban, hien nay toi dang hoat dong trong linh vuc bao chi. Neu co kho khan gi can toi giup do toi xin dc san long!

thamtunet
14-10-05, 08:54 PM
Rất hân hạnh được chào đón anh . Tất cả các ngày trong năm về sự kiện phòng chống HIV- Aids đều được diễn đàn phát động và tổ chức tuyên truyền.
rất vui vì được sự trợ giúp từ anh, nếu có gì khó khăn tụi em sẽ liên lạc . Thank

tranthikimman
18-10-05, 08:35 AM
CTHA82 à! bạn đã viết bài viết này chắc hẳn bạn đã có một ý kiến hay là một suy nghĩ gì đó thoáng qua rồi phải ko? vậy bạn có thể đưa ra ý kiến của mình cho các bạn cùng tham khảo có được ko? M nghĩ là bạn có chút ít kinh nghiệm đó. đợi tin!

phamdungchi
20-10-05, 11:33 AM
Mình nghĩ là nhân ngày phòng chống aids phải nhờ Admin tổ chức một buổi giao lưu thật tế giữa Hoà và các bạn trong web để có thể hiểu nhau hơn ? Các bạn thấy thế nào ?

SuperAdmin
20-10-05, 02:04 PM
Một ý kiến thật tuyệt ! Để admin xem lịch lại (*tại dự kiến ngày 1/12/2005 này chúng ta sẽ trao tặng sách cho thư viện Niềm Tin tại Phú Văn, báo chí thì chúng ta đã chuyển đến PV từ đầu tháng 09 cho đến nay)Nếu ngày hôm đó có thể dời lịch lại được chúng ta sẽ tổ chức giao lưu với một vài bạn có HIV và dĩ nhiên khách mời danh dự sẽ không ai khác ngoài Hòa. Các bạn có thể đặt câu hỏi.... và đặc biệt các bạn có thể thấy ngừơi có H thậm chí đã chuyển sang AIDS như Hòa là một ví dụ vẫn sống và sống có hơn biết bao nhiêu ngươi không có H khác

Thân ! Cảm ơn ý kiến tuyệt vời của anh Dũng Chi !

chiachia
03-06-09, 01:27 PM
Rồi 1 ngày nào đó thui.k xa xôi mà cũng k gần lắm.Tóm là sẽ có ngày tất cả mọi người sẽ hết sợ HIV.Một ngày nào đó m phát hiện ra mình bi HIV.Rùi mình noi HIV àh. Sợ gì.Uống thuốc dzo hết liền.haaaaaaaaaaaaaaaaaa.hìhì.:).Mình cứ tin vào ngày mai di hihi