PDA

View Full Version : CHỊ ƠI ! TẠI SAO CHỊ LẠI NHƯ THẾ ?

nhoxitrumbuongbinh
06-11-05, 08:19 PM
Em biết, không có nỗi đau nào đau hơn khi trong cơ thể mình mang căn bệnh thế kỷ .Nhưng chị ơi đó đâu phải là lỗi của bố mẹ .Tại sao lúc nao chị cũng trách cứ bố mẹ như thế chứ ,anh mất rồi mà chị gia đình chỉ còn mỗi chị và cháu thôi . Nếu như chị không sống vì bố mẹ ,thì chị cũng phải sống vì mình va vì con nữa chứ ?Khi anh mất đi nỗi đau không chỉ là của riêng ai .Nhưng đau đớn nhất vẫn là chị .Đáng nhẽ ra chị không phải gánh những gì mà anh em gây ra cho chị, nhưng giờ đây ...... Chị ơi em biết chị khổ tâm lắm ,nhưng chị có biết mẹ cũng khổ lắm không ?Mẹ hết lo cho chị , rồi lại phải lo chuyện của bố .Tại sao gia đình mình lại có nhiều chuyện sảy ra thế không biết nữa ?Chị đừng nói mẹ như thế khổ cho mẹ lắm chị ah ! Tuy em không là con đẻ của mẹ , nhưng em thương mẹ như mẹ đẻ của mình ,chị đừng nặng lời vời mẹ như thế nữa nhé .Mẹ thương chị lắm , chứ không như những gì chị nói về mẹ đâu chị ah. Chị ơi ! Tất cả mọi người trong gia đình ai cũng lo cho chị và thương chị lằm chứ không như chị nghĩ đâu ,không ai muốn chị chết cả .Chị hãy sồng vì em ,vì bố mẹ , vi thằng cu và nhất là vì chị nữa chứ .Lúc nào em cũng yêu chị và thương chị .Hãy có lên chị nhé :wacko:

tauviieu
07-11-05, 08:03 PM
Hy vọng rằng chị ấy sẽ hiểu được những lời tâm sự của bạn ..

nhoxitrumbuongbinh
08-11-05, 09:16 AM
Cảm ơn bạn nhiều! Mình cũng hi vọng là chị minh sẽ hiểu được tất cả những điều đó,vì mình không muốn mẹ mình phài nghĩ ngợi nhiều .Bởi vì mẹ mình cho rằng chị mình bị như thế là lỗi của gia đình mình .Và mình cũng mong chị mình sống lạc quan , chứ đừng bi quan như bây giờ .Chắc chắn những gì mình viềt ra thế này chị sẽ đọc và sẽ hiểu được rằng : ''Em yêu chị biết nhường nào ''.

nhoxitrumbuongbinh
08-11-05, 09:16 AM
Cảm ơn bạn nhiều! Mình cũng hi vọng là chị minh sẽ hiểu được tất cả những điều đó,vì mình không muốn mẹ mình phài nghĩ ngợi nhiều .Bởi vì mẹ mình cho rằng chị mình bị như thế là lỗi của gia đình mình .Và mình cũng mong chị mình sống lạc quan , chứ đừng bi quan như bây giờ .Chắc chắn những gì mình viềt ra thế này chị sẽ đọc và sẽ hiểu được rằng : ''Em yêu chị biết nhường nào ''.

tranthikimman
18-11-05, 06:00 PM
nhoixitrumbungbinh a! chi ay se hieu duoc ban, hieu me va vui song. hay noi cho chi ay hieu nhung gi`ban nghi~ de de hieu nhau va cam thong nhau hon. M tin la khi ban noi ra ban se cam thay de chiu hon va moi chuyen se thay doi xi` trum a! mi`nh tin ban do! than men!

khacchinh
21-11-05, 10:16 AM
Nhưng tâm tư của bạn gởi cho chỉ của mình. Mình tinh chắc la chỉ của ban sẻ hiệu và sẻ cố gắng để đạt được những gì mà bạn mong muốn. minh chúc bạn va chỉ của ban sẻ đạt được những gi tốt đẹp nhất.[COLOR=green]