PDA

View Full Version : giúp em với

emtrai
09-10-06, 11:27 PM
mấy anh chị ơi giúp em với , hôm qua em co quan hệ tình dục với 1 người em co sài condom, nhưng khi về em phát hiện ra là ngón tay em bị trầy chút xíu mà trong lúc quan hệ em có cho tay vào âm đạo. em không biết nếu người đó mà bi HIV thì em có bị ko? em sợ quá, bây giờ em đi xét nghiệm được ko vậy? và xét nghiệm ở đâu là chính xác và tốn khoảng bao nhiêu tiền , mong may anh chi trả lời sớm dùm em, xin chân thành cảm ơn

cind
10-10-06, 09:37 PM
Xác suất lây nhiễm khá nhỏ emtrai ạ!
Nếu muốn xét nghiệm để biết chắc chắn thì sau ngày "phơi nhiễm" (tức ngày có nguy cơ lây nhiễm) từ 03->06tháng.
Xét nghiệm HIV không tốn tiền nhiều lắm đâu (>100.000đ).
Từ lần sau hãy cẩn thận hơn emtrai nhé.

SuperAdmin
11-10-06, 11:34 AM
Nếu xét nghiệm tại viện pastuer thì tốn khoảng 50.000, tuy nhiên em có thể đến các điểm VCT để được tư vấn trước và sau xét nghiệm (hoàn toàn miễn phí)

zonzonlovebimbim
30-10-06, 07:26 PM
Originally posted by emtrai@Oct 9 2006, 05:27 PM
mấy anh chị ơi giúp em với , hôm qua em co quan hệ tình dục với 1 người em co sài condom, nhưng khi về em phát hiện ra là ngón tay em bị trầy chút xíu mà trong lúc quan hệ em có cho tay vào âm đạo. em không biết nếu người đó mà bi HIV thì em có bị ko? em sợ quá, bây giờ em đi xét nghiệm được ko vậy? và xét nghiệm ở đâu là chính xác và tốn khoảng bao nhiêu tiền , mong may anh chi trả lời sớm dùm em, xin chân thành cảm ơn

34473

vết trầy đó nó chưa lành miệng thì củng có nguy cơ " Truờng hợp cô gái kia có H" thời gian tìm đuợc kháng thể chông HIV từ 3-6 tháng nếu chưa đủ thì đi Tét bạn sẻ đuợc 1 kết quả không chính xác có rất nhiều BV để bạn làm Test HIV như Paster.Hòa Hảo. Nhiệt Đới " 35.000 VND " và bạn củng có thể đi đến các Trung Tâm Y Tế để đuợc Tét Miễn Phí và Dấu Tên.