PDA

View Full Version : tin nong cua toi

toikhongtin
12-03-03, 11:23 PM
bạn hãy khoc cùng mình nhe .....cam ơn
mình đang đứng bờ vưc thẳm của tình iu .............................vì minh còn quá nhỏ ,chưa hiểu biết nhiều để có thể cùng chia sẽ vơi người âý nên ....................... :huh:

thamtunet
12-03-03, 11:27 PM
Hic bạn hãy dùng tư cách của người đang iu thì bạn có thể chia sẻ cùng người iu của mình thui mà , bạn đừng buồn nữa nha

ac
13-03-03, 02:33 PM
IU MA TUOI TAC HO BAN ?CHUA CHAC LON TUOI HON LA CHIA SE DUOC NHIEU HON DAU

thamtunet
13-03-03, 07:31 PM
Originally posted by conangngongao@Mar 13 2003, 07:33 AM
IU MA TUOI TAC HO BAN ?CHUA CHAC LON TUOI HON LA CHIA SE DUOC NHIEU HON DAU
Lần sau poss bài mong bạn sử dụng tiếng việt nha ! trong diễn đàn cò gài sẵn hệ thống tự động rùi , mong bạn vui lòng hợp tác cùng chúng tôi

thamtunet
13-03-03, 07:36 PM
Đúng wé ! Trong tình yêu chẳng bao giờ có sự khác về tuổi tác cả bạn àh . Tôi Không Tin àh , nếu thực sự bạn yêu cô âý thì bạn hãy tự tin mà chia sẻ cùng cô âý .Người con gái khi đã yêu một ai rồi thì cũng chằng hề quan tâm đến tuổi tác của bạn đâu , điều mà họ quan tâm nhất là bạn có yêu cô âý thật lòng hay không thui . Tình yêu nó cao quý như dzâỵ đó . Hehe tui cũng không rành lém nên nói còn hơi lũng cũng .............có gì sai xót thì bổ sung thêm nha !

toikhongtin
13-03-03, 08:59 PM
sao mà bạn nghĩ lạc quan thế ............
mình đang chờ tình yêu đến sao mà no khó thế
mình phải tự tìm lâý như mà nó cũng râts khó đối với mình

nhocthuytien
14-03-03, 12:16 AM
tình yêu đến với người khi họ biết yêu.. ngồi mà chờ đợi không tự tạo cho mình cơ hội thì cũng chẳng yêu được đâu.

catbuitinhdoi
20-03-03, 05:03 PM
phải kiên trì và nổ lực nhìu hơn

thamtunet
21-03-03, 11:07 AM
Mình cho bạn câu này nha: đẹp trai hông bằng chai mặt
Như dzậy thì bạn sẽ thành công thui