PDA

View Full Version : Heroin-aids lên báo

catbuitinhdoi
13-03-03, 04:33 PM
Hồi sáng tui mới đọc báo Tuổi Trẻ thấy có đăng bài viết về Wếbsite mình nghe mà thấy ớn.Tác giả bài viết nói đây là nơi tập trung của những người từng nghiện ma túy mà đặc biệt hơn là có người đã chuyển sang HIV]
Hổng bít có CBTD tui và các bác nữa kô? :P :unsure: :blink: :( :angry:

Bạn thân
13-03-03, 06:44 PM
Thật sự bạn thân và tòan thể thành viên của heroin-aids.com rất bất mãn với tờ báo này ! Mặc dù rất cần một bài viết ở báo để giới thiệu trang web với mọi người nhưng cách viết của tác giả Bích ở báo Tuổi trẻ ra ngày 13/03/2003 (trang 8) đã gây cho mọi người một sự hiểu lầm rất lớn ! có thành viên còn nói rằng sau khi bài báo BỊ đăng người đó không dám nhận mình là thành viên của heroin-aids.com (KẺ si tình)! Thật là buồn ! Khi bạn thân gọi điện thọai đến báo Tuổi trẻ thì họ nói chuyện đó là chuyện bình thường ! Đúng là họ bênh nhân viên của họ thấy rõ. Tác giả đã không hề tôn trong chúng ta ! Họ xem chúng ta như một đề tài để họ viết kiếm nhuận bút ! Ôi buồn thay ! Thành thật xin lỗi tất cả các thành viên trong diễn đàn

Access_banned
13-03-03, 09:17 PM
thiệt là xúc fạm !

Access_banned
13-03-03, 09:22 PM
báo tuổi trẻ là nơi đưa tin tức mỗi ngày rất có uy tín vậy mà hôm nay lại đưa một tin hòan tòan sai sự thật , tui sẽ kiện báo tuổi trẻ , để họ không làm như vậy nữa và fải lên tiếng xin lỗi tụi mình !

catbuitinhdoi
14-03-03, 01:03 AM
Đúng kô làm dữ thì kô được đâu.Phải bắt họ xin lỗi mình mới được .

chiminhanh
14-03-03, 11:59 PM
nhưng bài báo đã đăng rồi, có đính chính cũng vẫn bị hiểu lầm thui, thật là chán!
Thui, mình seo mình tự hiểu, ko cần phải cầu cạnh họ lèm chi cho mệt!

boydzethuong
08-09-03, 09:52 PM
đúng vậy! tại sao lại như thế được? đúng là tụi nhà báo! tui nói vậy có đúng không quí vị

rosycheeks
09-09-03, 11:10 AM
minh phai dinh chinh lai di chu nha bao bay gio noi doi an tien khong ah , phai khong cac ban , cung khong phai loi cua ai trong trang web nay ca , lam gi phai xin loi dung khong? phai noi :unsure: nguoi nao dang bai bao xin loi moi chu dung khong?

chitcon289
09-09-03, 06:29 PM
Thật là bất mãn&#33;&#33;&#33; Có chuyện này nữa sao?&#33;&#33; CC ko phải là vơ đũa cả nắm chứ " Nhà báo nói láo ăn tiền"&#33; Tức thật&#33; Nhất định phải kêu họ xin lỗi&#33; Dù là một người viết nhưng phải qua sự kiểm duyệt của chủ nhiệm báo thì mới được đăng chứ ?&#33;? Báo phải đính chính lập tức&#33; Ý nghĩa của lời báo sai hoàn toàn và thật là tệ&#33;&#33;&#33; <_<

thamtunet
10-09-03, 08:51 AM
Có chuyện như vậy thật sao. Điều này cũng có thể làm cho những member không dám nhận mình là thành viên của diễn đàn như vậy , điều này thật sự khiến cho chúng ta không thể chịu được, có còn cách giải quyết nào khác hay không trong lúc chúng ta đang rất cần một trang đăng lên báo

five
10-09-03, 08:52 AM
Chuyện gì chứ chuyện này mà được phông tin đồn nhãm một thành mười thì diễn đàn chúng ta nguy to.Chúng ta mà không giải quyết chuyện này gấp thì các Bạn khác sẽ không tham gia vào dd chúng ta nhiều như những ngày trước đây
Nếu báo tuổi trẻ không đính chính lại thì chúng ta phải tự đính chính lại tờ báo ngay trên dd chúng ta cho mọi người hiểu và đặc biệt là những bạn mới vào ,thấy được chúng ta là những người như vậy

five
10-09-03, 08:53 AM
Chuyện gì chứ chuyện này mà được phông tin đồn nhãm một thành mười thì diễn đàn chúng ta nguy to.Chúng ta mà không giải quyết chuyện này gấp thì các Bạn khác sẽ không tham gia vào dd chúng ta nhiều như những ngày trước đây
Nếu báo tuổi trẻ không đính chính lại thì chúng ta phải tự đính chính lại tờ báo ngay trên dd chúng ta cho mọi người hiểu và đặc biệt là những bạn mới vào ,thấy được chúng ta là những người như vậy

catbuitinhdoi
10-09-03, 01:32 PM
chuyện này nên bỏ we đi vì thời gian gần đây web mình lên báo hoài mà toàn là nói tốt kô , chuyện nhỏ bỏ we dù sao bi giờ heroin-aids dc nhìu người bít đến như là 1 web vô cùng hữu ícj