PDA

View Full Version : tin ban tam su

bacsimk
26-11-07, 12:27 AM
mình bị nhiễm h hơn 5 năm rồi , hiện giờ chỉ còn một mình , không còn ai có thể trò truyện được rất mong được làm quen với các bạn nick : huuphuck
25t , nam ,

tranthikimman
16-01-08, 12:22 PM
<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(bacsimk &#064; Nov 25 2007, 05&#58;27 PM) 38611</div>

mình bị nhiễm h hơn 5 năm rồi , hiện giờ chỉ còn một mình , không còn ai có thể trò truyện được rất mong được làm quen với các bạn nick : huuphuck
25t , nam ,
[/b]

Diễn đàn chúng ta là một gia đình mà. Khi nào bạn buồn, hay có tâm sự buồn vui gì đó, mời bạn cùng vào DDNT tâm sự, mọi người sẽ cùng trò chuyện, tâm sự với bạn. chúc bạn vui vẻ nha&#33;

khs.vandung
07-03-08, 02:34 PM
<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(bacsimk &#064; Nov 25 2007, 05&#58;27 PM) 38611</div>

25t , nam ,
[/b]
Tôi đã thử add nick của bạn nhưng k được, k hiểu lý do tại sao nữa? Bạn còn vào đây k?

Vo yeu cua Admin
08-03-08, 10:30 AM
Bạn ấy viết nick nhầm đó, nick bạn ấy có lẽ là "huuphucmk" :cool:

truclamphong
16-04-08, 01:16 AM
minh cung nhu cac ban.cung bi 6 nam roi.nick cua minh:p_mongmotngaymai
30 tuoi,nam.

truclamphong
16-04-08, 01:19 AM
p_mongmotngaymai
minh muon lam quen voi cac ban

MAYA
29-07-08, 11:06 AM
Anh à! Anh la mối tình đầu của em và cũng là tình yêu duy nhất của em.Em yêu anh bằng tất cả tấm chân tình của mình.Ngày xưa anh cũng đã nói với em những gì nah còn nhớ chứ? Cho dù anh đi 3 năm hay bao lâu đi nữa thì em vẫn giữ mãi lời hứa.Anh cũng biết tính em rồi đấy em chưa bao giờ thất hứa với ai.MInh quen và yêu nhau đã hơn 1 năm và lần sinh nhật thứ 24 của em vừa rồi em mới biết thế nào là hôn. nụ hôn thật ngọt ngào lãng mạn anh đã dành cho em K à. Khi anh nói "anh đi em đừng nhớ anh, mà hãy để mỗi mình anh nhớ em thôi" Anh biết em vui đến nhường nào không.Em và anh mỗi đuaws một nơi em không biết khi xa anh em sẽ thé nào nữa.Nhưng em sẽ đợi anh về mong rằng hạnh phúc của chúng ta sẽ được trọn vện anh nhe1 Yêu anh mãi mãi ! Bé yêu của anh!

Maili
30-07-08, 09:51 PM
Em mãi yêu anh như lời em hứa
Sẽ có một mối tình thật đẹp, thật lãng mạn, thật đáng ngưỡng mộ sắp diễn ra trên thế gian này hay chỉ là thêm một cô gái ngây thơ thánh thiện với trái tim thủy chung sắp bị lừa. Ôi bạn ơi, chắc lòng tin của bạn cũng "đơn giản" giống như tôi thôi, mong mọi điều tốt đẹp nhất và thần may mắn đến với bạn. Tôi sẽ mãi mãi là đồng minh của bạn:D.