PDA

View Full Version : Buồn quá đi mất!

cosusong_conhyvong
25-02-08, 09:26 PM
mọi người chay đi đâu cả rồi, sao Ol ít thế, :( lúc nào cung 1 Thành viên 0 khack, Chả có ai để nc cả :sad:

tuxedo7777
25-02-08, 10:10 PM
Ấy, ấy, làm gì mà mất bình tĩnh thế? Có tui online nè. Hic, vô trễ có chút xíu mà bồ tèo out mất tiêu! ^_^ Chúc vui vẻ!!!!

cind
29-02-08, 07:37 PM
Sao tự nhiên la làng dzị nè?!

khs.vandung
07-03-08, 02:30 PM
<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(niemtinvaotuonglai &#064; Feb 25 2008, 02&#58;26 PM) 40268</div>

mọi người chay đi đâu cả rồi, sao Ol ít thế, :( lúc nào cung 1 Thành viên 0 khack, Chả có ai để nc cả :sad:
[/b]
[b] Bạn đi rồi, tôi thật cũng buồn lắm&#33; Chẳng có ai bảo tôi phải cố gắng nữa, chẳng có ai nói chuyện và nghe tôi nói nữa. Tôi đang mệt mỏi vô cùng, chẳng biết rồi sẽ đi tới đâu...
Người tôi yêu nhất thì lại không thể chia sẻ với tôi, tôi ức chế vô cùng.
Dù sao bạn cũng có con đường đi của riêng mình, chúc bạn sẽ là người có ích.

cind
09-03-08, 07:44 PM
Ủa &#33;? sao dzị hoatigontim

khs.vandung
10-03-08, 11:15 AM
<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 9 2008, 12&#58;44 PM) 40643</div>

Ủa &#33;? sao dzị hoatigontim
[/b]
Cũng chỉ là loanh quanh mấy chuyện của anh ấy. Không rõ anh ấy từ bỏ được hẳn chưa? Rồi đôi lúc đối xử với em thật buồn. Lúc trước có cậu ấy là bạn, nói chuyện , an ủi hoặc chỉ đơn giản nghe em nói, giờ bạn ấy đi bộ đội chẳng biết nói cùng ai nữa. Mà trong lòng buồn bực k được nói ra lại thấy ức chế, càng ức chế hơn khi cứ phải lo lắng cho all mọi người, cho mọi việc xung quanh mà không có ai hiểu mình. Người mà mình thương yêu nhất, làm mình lo lắng nhiều nhất lại càng không thể nói. Buồn thế đấy &#33;

cind
11-03-08, 11:00 AM
Sao không giải tỏa tâm sự vào đây cùng mọi ngừoi cho nhẹ lòng hả em&#33;

khs.vandung
12-03-08, 08:35 AM
<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 11 2008, 04&#58;00 AM) 40719</div>

Sao không giải tỏa tâm sự vào đây cùng mọi ngừoi cho nhẹ lòng hả em&#33;
[/b]
Nói ra thì dài dòng và lại phải kể từ đầu mọi người mới hiểu được. Nhưng những lúc buồn thì chỉ nghĩ đến tâm trạng hiện tại thôi. Mấy hôm nay tâm trạng em cũng khá hơn nhiều rồi. Anh ấy không còn gây chuyện với em với gia đình nữa, cũng quan tâm tới em và lo cho việc chung của 2 đứa rồi. Chắc em sẽ còn làm phiền các anh chị trong diễn đàn nhiều nhiều vì con đường em chọn, sẽ đi và chuẩn bị đi là con đường đầy khó khăn và có thể sẽ là " đang đào mồ chôn tương lai của chính mình" nên rất mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.

Vo yeu cua Admin
12-03-08, 07:19 PM
Nhảm, tương lai làm sao mà bỏ xuống mồ chôn được. Phải có lòng tin vào nghị lực chính mình chứ.

tuxedo7777
12-03-08, 11:19 PM
Hi hi, đã chọn là đã có lòng tin và sự đam mê&#33; Đã tin và đam mê thì không bao giờ thất bại&#33;&#33;&#33;&#33; (hic, dù có thể sẽ trầy trật, vất vả đôi chút, nhưng không sao&#33; ^_^)

cind
13-03-08, 10:39 AM
Các bạn nói đúng đó em&#33; Hạnh phúc là đấu tranh. Hãy cố gắng vững tin để chứng minh cho mọi người thấy rằng con đường em đã chọn là đúng đắn nhe&#39;.

khs.vandung
13-03-08, 12:39 PM
<div class='quotetop'>Tr&#237;ch dẫn(cind &#064; Mar 13 2008, 03&#58;39 AM) 40833</div>

Các bạn nói đúng đó em&#33; Hạnh phúc là đấu tranh. Hãy cố gắng vững tin để chứng minh cho mọi người thấy rằng con đường em đã chọn là đúng đắn nhe&#39;.
[/b]

Em cảm ơn mọi người đã động viên em nhiều. Em cũng muốn và vô cùng muốn rằng mình sẽ không phải ân hận vì quyết định của mình. Anh ấy cũng bảo sẽ cố gắng làm em hạnh phúc để bù đắp những thiệt thòi của em. Em ước mong anh ấy từ bỏ được hẳn MT đó là hạnh phúc lơn của em của gia đình. Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ các anh chị.

huanghun
14-03-08, 03:52 PM
chao cac ban, minh cung chi vua moi dang ky lam thanh vien cua dien dan, cung mong muon dc chia se suy nghi vua minh voi moi nguoi, chia se tam trang va noi buon cua mot nguoi ma co nguoi than nghien MT. Rat vui khi dc chia se voi cac ban.

chinh_lc
12-08-09, 01:25 PM
Nói như bạn hạnh phúc đâu chỉ 1 chốc 1 lát mà nó fải theo ta cả đời,nhưng mình cũng rất mong chồng bạn bỏ đoạn tuyệt đc với MT.Vì chính mình cũng đang fải đấu tranh từng ngày từng h với nó đây,mình cũng rất muốn đc chia sẻ kinh nghiệm với mọi người vì chính mình bjờ cũng đang rất bế tắc.K biết tương lai sau này của mình sẽ ra sao nữa hux

thienlong
20-08-09, 02:38 AM
gửi chinh lc cố lên nhé tui cũng vưa mơi dưng được hơn chục hôm vô tình biết được dd nhưng hơi buồn vì giờ chắc mọi người có những con đương riêng cua mỗi người rồi hoặc vì nhiều lý do kg hay vào đây nữa nhưng kệ cứ vào viết được gì thì viết đọc được gì thì đọc cho no thấm thía thêm quyết tâm hơn nói bạn đừng buồn mình hơi lạc hâu rồi .....! chinh lc ơi cố lên nhé và thương xuyên vào đây nhé kg tui buồn lắm đó :confused: moi người đâu hêt rùi đêm nay lại 1 mình :D

MagicianS
22-08-09, 12:16 AM
gửi chinh lc cố lên nhé tui cũng vưa mơi dưng được hơn chục hôm vô tình biết được dd nhưng hơi buồn vì giờ chắc mọi người có những con đương riêng cua mỗi người rồi hoặc vì nhiều lý do kg hay vào đây nữa nhưng kệ cứ vào viết được gì thì viết đọc được gì thì đọc cho no thấm thía thêm quyết tâm hơn nói bạn đừng buồn mình hơi lạc hâu rồi .....! chinh lc ơi cố lên nhé và thương xuyên vào đây nhé kg tui buồn lắm đó :confused: moi người đâu hêt rùi đêm nay lại 1 mình :D

đừng buồn Thiên long ơi... bây giờ có tôi làm bạn.

thienlong
22-08-09, 12:53 AM
may quá cuối cùng cũng có người nói gì đấy thấy đỡ vắng vẻ hơn rùi đó :D lâu rùi kg thấy chinh lc vào kg biết tình hình sao rùi tôitinbạn tình hình sức khoẻ bạn sao rùi cố lên nhé !