PDA

View Full Version : lam sao de nguoi dung mt thay tu minh can thay doi

luu
14-03-08, 11:59 AM
minh xin tu gioi thieu, minh k phai la nguoi dung mt, nhung minh qua met moi va vat va voi mt vi trong nha minh co mot cau e trai su dung no. cho den thoi diem nay cau ay da dung duoc khoang 8 nam roi, minh da da tim du moi cach de ngan can, giup do em minh. Minh da dan cau ay den trung tam cai nghien o PHuong mai, nhung dung Methadon duoc may ngay thi cau ay bi man ngua toan than, bac sy noi vi gan kem, k loc duoc chat doc. Hien tai, nha minh k con bien phap nao de ngan can cau ay. Minh nghi cach cai tot nhat la ban than cau ay phai tu thay doi, nhung cau ay duong nhu k con ly tri de nghi can phai dung lai. Minh met moi qua, cac ban co cach gi giup minh va giup gia dinh minh thi cho minh loi khuyen nhe. Thanks!

dung_lee78
03-04-08, 02:25 AM
bạn hãy nói rõ là em bạn có bị mắc bệnh j khác ngoài bệnh gan và nghiện không?nếu em bạn ở hà nội thì liên lạc với mình,mình sẽ chỉ cho chỗ cai ngiện tư nhân,rất hiệu quả,sau khi cắt cơn xg thì nên tiếp tục ở lại đó khoảng 1.2 tháng cho hồi phục sức khỏe và lộai bỏ các suy nghĩ tiêu cực rồi hãy trở về nhà,cái quan trọng nhất là phải bố trí công ăn việc làm cho em bạn sau khi cai,va quan trọng hơn là phải có tiền để đóng,2.5 triêu cắt cơn trong 7 ngày và 80000ngàn\1 ngày ở lại.