PDA

View Full Version : TINH YÊU GIỮA CẬU - CHÁU-------CÓ KO?

ac
14-03-03, 11:44 PM
Có ai dã bị rơi vào trường hợp này chưa hả trời!!!!!!!!Vào một ngày CHÁU nhận ra CẬU có một cái gì dó ko bình thương . CẬU vẩn thế ko gì thay dổi nhưng CẬU oi, tại sao bạn CẬU lại nói vơí CHÁU như dzậy. CHÁU buồn lắm CẬU có biết ko?

SuperAdmin
14-03-03, 11:47 PM
Riêng mình ! 101% là không ! Cậu và cháu ... sự thật mình ko dám nói ra vì điều đó ... cực kỳ lọan luân ! Cậu và cháu ! .... Nói sao cho bạn hiểu suy nghĩ của mình khi này nhỉ ... đáng trách, đáng ghét và đáng hận là người cậu ........l.

thamtunet
14-03-03, 11:54 PM
Originally posted by conangngongao@Mar 14 2003, 04:44 PM
Có ai dã bị rơi vào trường hợp này chưa hả trời!!!!!!!!Vào một ngày CHÁU nhận ra CẬU có một cái gì dó ko bình thương . CẬU vẩn thế ko gì thay dổi nhưng CẬU oi, tại sao bạn CẬU lại nói vơí CHÁU như dzậy. CHÁU buồn lắm CẬU có biết ko?
Đúng là câu chuyện của bạn xảy ra rất ít, nhưng bạn ko thể để người cậu của mình giữ mãi suy nghĩ như vậy , hãy nói ra hết những gì bạn nghĩ cho người cậu ấy biết đi nha. Tôi tin bạn sẽ làm được và cũng đừng để tình trạng này kéo dài lâu như vậy bạn nhé, hãy để lại những kỉ niệm đẹp cho mối quan hệ trong gia đình bạn. Co nang ngo ngao àh :D

toikhongtin
14-03-03, 11:54 PM
sao mà nghĩ cậu của minh như thế hỡi cô nàng .............................

chiminhanh
15-03-03, 01:01 AM
chiminhanh có 1 người bạn, lúc nhỏ, bạn ấy bị người chú ruột của mình....., bạn ấy bây giờ luôn sống trong mặc cảm, ám ảnh, thật đáng ghét mà!

thamtunet
15-03-03, 12:44 PM
Đúng những mối quan hệ như vậy trong gia đình như vậy là khônng thể xảy ra .Con như bạn của CMH thì mong CMH sẽ luôn ở bên cạnh giúp đỡ bạn ấy thoát khỏi những chuyện như vậy , chuyện gì đi nữa thì bây giờ nó cũng đã là quá khứ. Buồn làm gì hở bạn, cuộc sống này cnf rất nhiều điều mà chưa khám phá, mong bạn hãy xóa bỏ những mặc cảm và hãy sống một cuộc sống tốt đẹp hơn bạn nhé

toikhongtin
15-03-03, 12:44 PM
tôinói mọi nghe nhé đôi khi vì một người bạn mà mình cũng có thể gây ra hiểu lầm trầm trọng .................với người khác .bởi thế bạn đừng có quá nhiệt tinh đến mứcmà bị như vậy

toikhongtin
15-03-03, 01:00 PM
ôi tui sợ lắm rồi ............................?????????????????????? ??????????????????

chiminhanh
15-03-03, 01:36 PM
trùi, gây hiểu lầm gì cơ chứ? CMA ko hỉu?

thamtunet
16-03-03, 12:56 AM
Tốt hơn là đừng nên hiểu CMA àh

chiminhanh
16-03-03, 03:20 AM
sao dzậy? mình cần phải hỉu chứ, nếu ko thì bị nói lè ko thông minh seo?

thamtunet
16-03-03, 11:26 AM
Càng đi sâu vào đó ta càng thấy nó phức tạp hơn thui àh

SuperAdmin
18-03-03, 04:57 PM
Originally posted by chiminhanh@Mar 15 2003, 01:01 AM
chiminhanh có 1 người bạn, lúc nhỏ, bạn ấy bị người chú ruột của mình....., bạn ấy bây giờ luôn sống trong mặc cảm, ám ảnh, thật đáng ghét mà!
Đúng là những con thú đội lốt người ! Mình chắc chắn một điều là những người như thế bị mắc một chứng bệnh là "lệch lạc trong suy nghĩ về tình dục". Hậu quả ... cực kỳ ghế gớm ! Đã để lại một dấu ấn không thể phai mờ trong tâm trí nạn nhân, nguy hiểm hơn là tâm sinh lý của người bị hại có thể phát tiển một cách không bình thường. Thậm chí, về sau còn có thể mắc thêm chứng bệnh lãnh cảm.....

five
18-03-03, 05:07 PM
Còn tui nghĩ chuyện có một kô hai đâý,....lèm seo câụ lai nói...với cháu như vâỵ được,chắc ông câụ này bị gì nẹng lém đây nha :P

thamtunet
18-03-03, 05:12 PM
Tình trạng những con thú đội lốt người trong xã hội hiện nay vânx còn tồn tại râts nhiều, nó đã làm cho ko biết bao nhiêu bạn gái phải rơi vào tình trạng khủng hoảng về mặt tinh thần, một nỗi ám ảnh trong tâm trí của giới trẻ, nhu câù tâm sinh lý của bạn gái rất cao, nhất là khi phái yếu đang ở giai đoạn trưởng thành.
TTN có đọc một bài viết về những con dê đội lốt người này, chuyện là như thế này, ở trong một trương trung học, có một con dê đội lốt người làm bảo vệ ở đó, nhưng bạn gái nào mà đi trể lần thứ nhất thì để cho ông ta sờ tay vào ngực, lần hai thì ông thì ông ta chạm tay vào nơi thầm kín của bạn gái đó, cứ tiếp tục như vâỵ nếu như có bạn gái nào tái phạm nhiều lần thì ông ta cưỡng hiếp, nhưng những bạn âý đều không lên tiếng và cho đó là chuyện thường vì ông ta cũng đã lớn tuổi rồi.
Với tình trạng như vâỵ tôi mong các bạn hãy cảnh giác với những ai có những biểu hiện đó. Hãy thẳng tay khai báo với nhà trường hay chính quyền nơi bạn ở, đừng vì một nỗi mạc cảm mà để cho chúng nó tồn tại trong XH chúng ta.

hyvong_lybiet
18-03-03, 08:18 PM
khủng khiếp wá , nghe TTN nói mà tui phát sợ

thamtunet
18-03-03, 10:00 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 18 2003, 01:18 PM
khủng khiếp wá , nghe TTN nói mà tui phát sợ
Mình chỉ muốn poss lên cho các bạn gái đề phòng thui mà có gì bạn phải sợ :huh:

hyvong_lybiet
18-03-03, 11:35 PM
Tui sợ có ngày lỡ tui giúp ai giữa đêm khuya đang gặp nạn bị người ta hiểu nhầm thì chết :( :( :( :( :(

nhocthuytien
19-03-03, 12:04 AM
miễn là hyvong_lybiet thật sự không có ý gì xấu thì mọi người đâu ai nói gì được

thamtunet
19-03-03, 01:16 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 18 2003, 04:35 PM
Tui sợ có ngày lỡ tui giúp ai giữa đêm khuya đang gặp nạn bị người ta hiểu nhầm thì chết :( :( :( :( :(
Bạn đừng lo nghĩ gì cả nếu như việc làm đó bạn cảm thấy thỏa mái và ko hổ thẹn dzới bản thân mình, ai cũng một lần như dzâỵ cả bạn àh, nhưng mình phải tin vào bản thân mình, liệu mình làm như vâỵ có đúng hay ko ?
Nhớ nhé, bạn mà gặp những trường hợp như dzâỵ thì phải sử lí seo cho ổn thỏa nha, làm một anh hùng trong dziệc bảo vệ phái yếu đi bạn, chúc bạn thành công :D

hyvong_lybiet
19-03-03, 09:19 PM
cảm ơn nha TTN :o :o :o :o :o :o :o
Chắc TTN vẫn hay làm "anh hùng cứu mỹ nhân"lắm nhỉ? ;) ;) ;)

thamtunet
20-03-03, 02:12 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 19 2003, 02:19 PM
cảm ơn nha TTN :o :o :o :o :o :o :o
Chắc TTN vẫn hay làm "anh hùng cứu mỹ nhân"lắm nhỉ? ;) ;) ;)
Hic chỉ có dzài lần thui ah`, hổng biết TTN làm như dzậy có đúng không nữa, nhưng TTN cảm thấy dzui lém

hyvong_lybiet
20-03-03, 09:48 PM
Miễn seo mình thấy vui là được rùi TTN à

mandy_192
20-03-03, 10:21 PM
vậy mà dễ bị hiểu nhầm lắm à!

thamtunet
21-03-03, 10:57 AM
Đúng là chuyện hiểu làm rất dễ xảy ra nhưng làm sao có thể giải thích được cho mọi người là xong liền è, cây ngay hông sợ chết đứng mè bạn :D

thamtunet
21-03-03, 10:58 AM
Đúng là chuyện hiểu làm rất dễ xảy ra nhưng làm sao có thể giải thích được cho mọi người là xong liền è, cây ngay hông sợ chết đứng mè bạn :D

Phuongtroicachxa
23-03-03, 05:31 PM
con nguoi ta tu tao ra niem ` dam me va` dong thoi phai ttu kiem che' duoc no'.neu khong thi` khong dang lam` nguoi`

Asin
23-03-03, 08:01 PM
Theo mình thì tuyệt đối không,chuyện đó ko thể có kết cục tốt được

thamtunet
23-03-03, 08:06 PM
Bạn nói chuyện gì không có kết cục tốt hả bạn ? Theo mình nghĩ thì khi mình đã quyết định làm chuyện gì thì mình cũng phải nghĩ đên hậu quả xấu xa nhất mà nó có thể mang lại cho mình khi đó thì mình mới quyết định làm hay ko

hyvong_lybiet
23-03-03, 11:50 PM
Originally posted by thamtunet@Mar 21 2003, 10:58 AM
NHưng có những chuyện mà dù có giải thích cách mấy ngừơi khác vẫn không tin và buộc tội mình thì biết làm seo ;) ;)

shoo2006
24-03-03, 12:05 AM
chuyen nay toi chua tuong tuong ra , du` co thi` cung chang co ket qua tot dau.

shinichi_vs_ran
29-03-03, 03:54 PM
Có thể tưởng tưởng là có thể có đấy bạn àh.... :D :D :D :P