PDA

View Full Version : một trái tim khờ khạo

Access_banned
15-03-03, 07:38 PM
trong cuộc sống , tình yêu đôi lứa lúc nào cũng có sự vỡ tan lúc nào cũng có niềm hạnh fúc dạt dào , tâm sự này của QH xin muốn gởi tới EM gởi tới tất cả các bạn cũng như thành viên trong heroin-aids.com :

Thùy fương xa nhớ !

Thùy mến ! sự thật bây giờ không còn là nỗi fơi bày trước mắt ! anh đã tự hiểu được những gì anh nói , anh đã làm những gì anh có thể , và rồi cũng không làm được điều mà trái tim anh muốn , anh đã khóc , anh đã bày tỏ với em tất cả thậm chí là đã năn nỉ em , mà chưa bao giờ anh lại năn nỉ một người nào đó đến như vậy , ngay cả chính tình mẫu tử ! khi anh đi xa thì anh cũng đã biết trước được một ngày như vậy . Giờ đây , chúng ta đề nghị Chia Tay , anh Đồng Ý , tuy cũng còn vương vấn chút ít về những kỉ niệm xưa !hôm qua , gọi ĐT về cho em , không hiểu vì sao anh lại quyết định được một chuyện mà em muốn . Đó là : '' Day dưa chi bằng dứt khóat '' , anh đã quyết định một cách nhanh chóng , không hiểu vì sao có một nguồn lực nào dẫn anh đi tới một quyết định nhanh như vậy ? em có nói : anh có thể kiếm một người khác tốt hơn em ! đúng vậy ư ? và câu trả lời là : Đúng . Bao nhiêu người con gái thích anh , bao nhiều màu da , bao nhiêu chủng tộc , đã muốn anh , hồi trước anh vẫn giữ cho mình em , anh không hề liếc sang một ai hết . Nhưng tối hôm qua , anh không thể nào giữ được cho Thùy trong cơn say.... Anh xin lỗi Thùy .
Viết lá thư này chủ yếu không fải chuyện kể lể gì với Thùy mà lí do chỉ muốn xin lổi những chuyện sau :
Anh đã nặn lời lớn tiếng nạt em trong điện thọai , anh đã làm em bối rối , anh không thể ép buộc hay đổ mọi tội lỗi cho em , ngay cả chính bản thân anh còn tội lỗi hơn cả .....
Ngày đó anh sẽ về , anh hi vọng Thùy sẽ đón anh ở TSN , bây giờ chúng ta đã hết tất cả , nhưng chỉ hết trong chuyện tình cảm , nhưng chúng ta vẫn còn một thứ mà không thể hết được đó là TÌNH BẠN , mọi cuộc tình khó có thể nào mà làm nên tình bạn , nhưng anh sẽ quyết tâm giữ mãi tình bạn này , để khi đi ngòai đường mà gặp nhau chúng ta có thể đưa cho nhau từng nụ cười tươi vui vẻ . Anh đã tìm cho anh được người yêu mới , tuy anh chưa có một cảm giác tình yêu nào cho cô ấy , cô ta tên là : MERIE LUIS , Huy quen cô ta từ khi Huy vào học Uni , nhưng cặp bồ thì mới hôm qua thôi Thùy ạh ! Chuyện Chia Tay này cũng nhờ cô ấy mà Huy quên đi một fần gì đó ! Thùy cũng ráng tìm cho em một người yêu tốt em nhé ! mai này về tới VN , Huy sẽ cho Thùy xem hình cô ấy ! Cũng cám ơn Thùy cho Huy biết sự thật ! và Huy không bao giờ hận Thùy như Huy đã nói , và mãi mãi Huy với Thùy vẫn giữ mãi TÌNH BẠN Thùy nhen ! ngày 30 tháng 4 tụi mình đi chơi vui vẻ và những ngày sau cũng như vậy nhen , đừng cho rằng vì một chuyện tình nhỏ nhoi mà Huy đánh vỡ đi tài sản tiền bạc tương lai mà ba mẹ Huy đã bao nhiêu lâu này gày dựng cho Huy . Khi về Vn thì Thùy sẽ nhện thấy rằng Huy không còn là Huy của ngày trước nữa . Okie Huy bye Thùy đây , cho Huy gởi lời thăm sức khoẻ ba mẹ Thùy và tòan thể gia đình ! Nhớ đón Huy ở TSN ( Thùy không biết giờ giấc thì hỏi Thoa ) . Tụi mình sẽ mãi là bạn , đừng bao giờ giận nhau hoặc thù ghét nhau Thùy nhen ! Huy đã chấp nhận hết những đề nghị của 2 đứa ! bye

Access_banned
15-03-03, 08:07 PM
các bạn hãy làm gì giúp tôi đi chứ !

hyvong_lybiet
15-03-03, 11:15 PM
Bạn tự lo cho mình thì hơn chứ đừng bao giờ chờ đợi sự giúp đỡ từ phía người khác .

Tuyết_Ngân
15-03-03, 11:24 PM
Mà hình như QH đã tự giải quyết rồi mà!

chiminhanh
16-03-03, 09:17 AM
Gửi tới QH 1 lá thư của bạn CMA:

H ơi, tao thật sự ko biết phải làm sao nữa? Bây giờ tao đang buồn, buồn lắm!
Mày nghĩ sao khi chúng ta đang ở cùng nhau trong 1 thành phố mà tao lại đi viết thư cho mày, thật là ngớ ngẩn phải ko? Tao chỉ cần 5 phút thôi là có thể chạy ngay đến nhà mày nhưng tao sợ, tao sợ mày thấy tao khóc, tao sợ sự quan tâm, lo lắng mày sẽ làm tao càng khóc to thêm thôi! tao quyết định viết cho mày mà nước mắt đã nhoè cả trang giấy!
Đối với cuộc tình của tao, mày là đứa hiểu rõ nhất, tao thật sự đau lòng khi chấp nhận chia tay. tao đã làm gì nên nông nổi chứ? Tao tự hỏi mình đã làm gì? Có ai cho tao câu trả lời ko?
Tại sao người ta tới với tao rồi lại ra đi, cứ như 1 vòng quay, cứ như 1 quy luật! Tại sao lại tàn nhẫn với tao như vậy? Tao đã làm gì? Tao căm thù đàn ông! Họ đã đến với tao, làm cho tao chấp nhận, yêu thương họ, hi sinh vì họ. Nhưng cuối cùng tao được gì? Khi họ đã chán chê, khi trong lòng họ đã có 1 hình anh mới, họ đã ra đi. Họ ko cần biết tao ra sao, như thế nào sau khi bình thản 1 câu: Ừ THÔI, TA CHIA TAY! Tao đã đóng kịch, 1 vỡ kịch vô cùng hòan hảo đó H à, tao đã dửng dưng coi như ko có chuyện gì.
Tao chán ngán, chán ngán lắm rồi. Sao những lời nói cuối cùng ấy ko phải là dao nhưng tao lại đau vậy?
.....

Bức thư ko có đọan kết vì bạn của CMA say quá rồi, nhưng đây cũng là 1 tâm trạng của 1 cô gái đã yêu và bắt gặp người yêu bôi tình, rồi chấp nhận phải chia tay khi ko còn cứu vãng nổi! Đứng trước chàng trai ấy, bạn của CMA tỏ ra rất bình thường, vui vẻ kết bạn vói người bạn gái mới của anh ta nhưng khi đôi trai gái ấy quay bước, bạn của CMA đã gục lên vai CMA mà nức nở!

thamtunet
16-03-03, 11:57 AM
Thế thì CMA phải lèm gì để giúp bạn ấy đi chứ

chiminhanh
16-03-03, 01:24 PM
CMA còn biết gì ngoài những lời khuyên sáo rỗng, và ở bên bạn ấy thui, híc

thamtunet
16-03-03, 03:19 PM
Niềm vui nhân đôi nỗi buồn chia nữa mà bạn, hãy tâm sự cùng bạn ấy nha CMA

Access_banned
16-03-03, 05:54 PM
tâm trạng củ CMA rất giống như của QH , danke tất cả các bạn !

hyvong_lybiet
16-03-03, 09:23 PM
Seo mà lắm người đau khổ quá zdậy?
:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Tuyết_Ngân
17-03-03, 09:15 AM
Vết thương nào rồi cũng sẽ lành, nổi đau nào rồi cũng sẽ phai, CMA và QH đừng suy nghĩ về dĩ vãng nữa, thế nào rồi cũng có một ngày bạn sẽ tìm được người thật lòng mà!

chiminhanh
17-03-03, 02:17 PM
híc, cho CMA có ý kiến nhe: CMA chỉ post lá thư của nhỏ bạn thui, chứ ko phải CMA đâu!

Bạn thân
17-03-03, 03:04 PM
Originally posted by adminquochuy@Mar 15 2003, 01:07 PM
các bạn hãy làm gì giúp tôi đi chứ !
Đồ thừa hòan cảnh bia rượu ! nếu nói như bạn thì .... Sự thật mình nghĩ ....Tình yêu là một con thuyền trôi theo dòng chảy êm đề của thời gian. Bạn đã làm cho người yêu mình đau khỗ thì chắc chắn một điều sau này sẽ có một người con gái khác làm cho bạn khỗ đau gấp ngàn, vạn lần. Trong cuộc sống, gieo niềm tin gặt niềm tin. Lụât nhân wả dù không muốn tin nhưng vẫn có một cái gì đó thuộc lãnh vực tâm linh bạn à ! Chuyện đã qua rồi ! có níu kéo cũng đã muộn. Hãy sống tốt hơn với khỏang thời gian sau này. Bạn hãy sống để người yêu bạn không ân hận là tại sao hồi đó mình lại có thể yêu một người như thế.

Access_banned
17-03-03, 06:53 PM
Okie ! cám ơn tất cả lời khuyên của tất cả các bạn ! QH sẽ cố gắng vượt qua tất cả để đi tìm niềm vui niềm tự hào fía trước , để đi đến một đọan đường tương lai đang chờ đón !

thamtunet
17-03-03, 07:26 PM
Originally posted by Bạn thân+Mar 17 2003, 08:04 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Bạn thân @ Mar 17 2003, 08:04 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--adminquochuy@Mar 15 2003, 01:07 PM
các bạn hãy làm gì giúp tôi đi chứ &#33;
Đồ thừa hòan cảnh bia rượu &#33; nếu nói như bạn thì .... Sự thật mình nghĩ ....Tình yêu là một con thuyền trôi theo dòng chảy êm đề của thời gian. Bạn đã làm cho người yêu mình đau khỗ thì chắc chắn một điều sau này sẽ có một người con gái khác làm cho bạn khỗ đau gấp ngàn, vạn lần. Trong cuộc sống, gieo niềm tin gặt niềm tin. Lụât nhân wả dù không muốn tin nhưng vẫn có một cái gì đó thuộc lãnh vực tâm linh bạn à &#33; Chuyện đã qua rồi &#33; có níu kéo cũng đã muộn. Hãy sống tốt hơn với khỏang thời gian sau này. Bạn hãy sống để người yêu bạn không ân hận là tại sao hồi đó mình lại có thể yêu một người như thế.[/b][/quote]
Thê anh BT có như dzậy hông thế ?

Romeo
17-03-03, 09:14 PM
:) Yêu nhau chi cho lòng thêm đau, con tim em lầm lỡ trao anh để rồi xót xa mặn đắn trên môi...em cảm thâý căm thù anh quá , em phải trả thù ...em phải tìm mọi cách để ngăn cản anh đên với người con gái khác .... <------------hic RO mới nghe mâý dòng tâm sự của một cô gái thất tình. Các bạn nghĩ RO nên làm như thế nào để cô âý bớt lửa giận bây giờ ..&#33;

hyvong_lybiet
17-03-03, 09:21 PM
Đáng đời ông lắm Ro à &#33;
Tui mong seo cô ấy mau mau làm thịt ông để tui xin bớt 1 phần .
:lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

thamtunet
17-03-03, 10:21 PM
Làm gì mà bạn than trách anh RO giữ dzậy, anh ấy đâu có tội gì đâu chứ :D

hyvong_lybiet
17-03-03, 10:34 PM
TTN ra mặt dùm Ro ,chắc TTN để ý Ro rùi :o :o :o

KST
17-03-03, 11:30 PM
hic hic...khi con gái mà nổi giận đòi trả thù thì....eo ôi.....em chạy trước nhe bà kon...... http://duykhanh.port5.com/img/catruns.gif

hyvong_lybiet
18-03-03, 12:18 AM
Nhát gan quá zdâỵ KST ?

KST
18-03-03, 12:25 AM
"An toàn là bạn , tai nạn là thù" :D

hyvong_lybiet
18-03-03, 12:27 AM
Yếu tim zdâỵ mà đòi làm KST

nhocthuytien
18-03-03, 01:08 PM
Originally posted by Romeo@Mar 17 2003, 02:14 PM
:) Yêu nhau chi cho lòng thêm đau, con tim em lầm lỡ trao anh để rồi xót xa mặn đắn trên môi...em cảm thâý căm thù anh quá , em phải trả thù ...em phải tìm mọi cách để ngăn cản anh đên với người con gái khác .... <------------hic RO mới nghe mâý dòng tâm sự của một cô gái thất tình. Các bạn nghĩ RO nên làm như thế nào để cô âý bớt lửa giận bây giờ ..&#33;
cô gái của anh RO trả thù như thế thì trả thù làm gì.. cái đó chỉ gọi là yêu quá, không muốn bỏ mà thôi.. chứ nếu muốn trả thù.. cô âý phải sống hạnh phúc, yêu đời, để người yêu của cô âý hiểu rằng anh ta bỏ cô âý là sai lâ`m to lớn..
Cố tình ngăn cản làm chi khi con tim của người ta không còn hình bóng của mình nữa... giữ lại được người mà chỉ là xác không hồn thì còn đau khổ hơn nhiều..

hyvong_lybiet
19-03-03, 12:18 AM
1 ý nghĩ hết sức sáng suốt đây NTT à

Access_banned
19-03-03, 02:31 AM
tui cũng căn thù RO lằm , vì hôm bữa mược RO có 100.000 đi nhậu mà ổng không cho &#33;

KST
19-03-03, 03:14 AM
Tui ở gần RO mà hén còn ko chịu cho mượn nữa nói chi lè QH ở bên "Giẹc me ny" lẹn .... <_<

thamtunet
19-03-03, 12:55 PM
cho ổng mượn rùi mấy bữa nữa ổng hông dzề thì ổng xù luôn thì seo ? hic hic

Access_banned
19-03-03, 09:33 PM
ngừơi uy tín như tui , cho tui mượn 10 ngàn tui chả 11 ngàn &#33;hhihihi &#33; còn cho mượn nhiều thì tui .... thì tui sẽ giả góp &#33;&#33;&#33; hihihi &#33;

hyvong_lybiet
19-03-03, 09:36 PM
Chưa gì mà TTN nói người ta xù hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Ổng đâu có xù mà ổng chỉ mượb cho tới khi ổng chết thì ổng mới trả thui hiiiiiiiii

nhocthuytien
20-03-03, 03:09 AM
Originally posted by adminquochuy@Mar 19 2003, 02:33 PM
ngừơi uy tín như tui , cho tui mượn 10 ngàn tui chả 11 ngàn &#33;hhihihi &#33; còn cho mượn nhiều thì tui .... thì tui sẽ giả góp &#33;&#33;&#33; hihihi &#33;
nếu anh QH nói thế thì cho anh QH mượn 100 ngàn, trả góp thành 200 ngàn thì anh QH chịu chứ.. nếu đồng ý em cho anh QH mượn đi nhâụ lìn hehe..

hyvong_lybiet
20-03-03, 12:28 PM
úi chời ,cho vay cắt cổ zdậy NTT ?

thamtunet
20-03-03, 02:58 PM
Hic NTT lèm thế thì khác nào hổng cho anh QH mượn, hic hic , để mai mốt em đi lèm có xiềng thì em sẽ cho anh mượn nha

hyvong_lybiet
20-03-03, 09:27 PM
Nói được rùi ,đừng có khóc chứ TTN

Access_banned
20-03-03, 09:51 PM
còn hơn Năm Cam nữa bả kon ơi , tụi nghiệp ADMIN quá

thamtunet
21-03-03, 11:30 AM
Àh cái dzụ năm cam dạo này seo rùi nhỉ ?

nhocthuytien
21-03-03, 04:24 PM
chòai, em làm thế thì anh QH mới không mượn xiền của em chứ.. nếu mượn xxiền của em rồi thì làm sao em còn xiền ăn uống gì đây.. hihi.. nhưng mà nói không cho anh QH mượn thì chẳng phải là mang tiếng ác sao.. Ai cũng có nỗi khổ.. thông cảm cho ai cũng vậy, thông cảm cho em.. em cám ơn mừ.. hehe..

Access_banned
21-03-03, 08:13 PM
em ác quá đi thui NNT ơi &#33;huhuhu bà kon ơi ra đây coi nè , NTT ăn hiếp tui &#33;

thamtunet
23-03-03, 12:23 PM
Hic NTT dém bắt nạt anh QH hẻ ? Hổng cho anh ấy mượn xiềng thi thôi chứ lèm gì mà bét nạt ảnh dzậy , tội nghiệp tội nghiệp, đã hông có xiềng rùi mà còn bị bét nẹt nữa chứ :D

hyvong_lybiet
24-03-03, 12:33 AM
Originally posted by adminquochuy@Mar 21 2003, 08:13 PM
em ác quá đi thui NNT ơi &#33;huhuhu bà kon ơi ra đây coi nè , NTT ăn hiếp tui &#33;
ồ không biết ai ăn hiếp ai đây ,theo tui thấy QH ăn hiếp NTT thì có chứ NTT đâu có ăn hiếp QH đâu
QH là con chai mà seo lại hay "mè nheo" zdậy , mới chút mà đã khóc dữ zdậy chời như thế đâu phải con chai
Tui thích con chai nào cứng rắng dù trong bất kỳ hoàn cảnh nào ,như thế mới hợp mẫu người đáng để tui yêu

nhocthuytien
26-03-03, 04:08 PM
Ơ.. ơ.. vậy thì chỉ có mỗi hyvong_lybiet hiểu được NTT thôi.. còn mấy người còn lại ỷ là con trai thì en híp NTT à.. hic.. chạy đi kiếm người méc mới được nghen&#33; Đừng có thấy NTT hiền mà bắt nạt nhaaa.. NTT chưa có biết an híp ai bao giờ cả.. hic ..

hyvong_lybiet
26-03-03, 04:17 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 26 2003, 04:08 PM
Ơ.. ơ.. vậy thì chỉ có mỗi hyvong_lybiet hiểu được NTT thôi.. còn mấy người còn lại ỷ là con trai thì en híp NTT à.. hic.. chạy đi kiếm người méc mới được nghen&#33; Đừng có thấy NTT hiền mà bắt nạt nhaaa.. NTT chưa có biết an híp ai bao giờ cả.. hic ..
Đừng bùn nữa NTT , có ai ăn hiếp em thì cứ nói với anh , anh sẽ giúp em giải quyết nhanh gọn mâý người dám bắt nạt em <span style=\'color:blue\'>

nhocthuytien
26-03-03, 04:37 PM
hihi.. có xiệt không đó Hyvong_lybiet.. đừng làm NTT mừng hụt nha... đó đó.. những người ở trên kìa.. bắt nạt NTT kìa..
Còn TTN nữa mọi ngày nhớ là TTN đâu có bét nạt NTT đâu chời.. hôm nay gan nhaaa hehe..

hyvong_lybiet
26-03-03, 11:59 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 26 2003, 04:37 PM
hihi.. có xiệt không đó Hyvong_lybiet.. đừng làm NTT mừng hụt nha... đó đó.. những người ở trên kìa.. bắt nạt NTT kìa..
Còn TTN nữa mọi ngày nhớ là TTN đâu có bét nạt NTT đâu chời.. hôm nay gan nhaaa hehe..
đâu ai ăn hiếp em zdậy nói tên người đó ra đi anh xử cho

thaipeace
27-03-03, 12:05 AM
Riêng Thái , Thái rât1 ghé bia rượu

Access_banned
27-03-03, 04:14 AM
NTT ui &#33; QH là người hiền nhất ROM mà , hôm nay QH sẽ ăn hiếp NTT cho mà coi hhehhêhe

KST
27-03-03, 10:46 AM
QH dém en híp NTT he....NTT ui đừng sợ , đã có anh ở đây bảo dzệ em rùi &#33; http://www.vinawebs.com/duykhanh/smoke.gif Thèn nèo mà đụng tới em là anh sẽ http://www.vinawebs.com/duykhanh/chetne.gif http://www.vinawebs.com/duykhanh/cowboi.gif http://www.vinawebs.com/duykhanh/gun.gif http://www.vinawebs.com/duykhanh/chetddi.gif http://www.vinawebs.com/duykhanh/banchet.gif

nhocthuytien
27-03-03, 10:51 PM
Originally posted by adminquochuy@Mar 26 2003, 09:14 PM
NTT ui &#33; QH là người hiền nhất ROM mà , hôm nay QH sẽ ăn hiếp NTT cho mà coi hhehhêhe
hehe.. chời.. có phải anh QH thu hết can đảm rùi mới dám nói lên những lời từ đáy lòng này không vậy.. nếu vậy thì được rùi.. em chờ coi tới ngày anh WH dzìa đây nhá.. coi anh ăn hiếp em được không thì nói nhaa hehe

Romeo
27-03-03, 11:18 PM
:) Để ngày mai RO đón xe BUS wa GERMANY xem coi cái MẶT HIÊN KHÔ và DZỄ SƯƠNG của QH rùi dzìa báo cho BA KON biết hen

hyvong_lybiet
27-03-03, 11:28 PM
Có tiền đi xe chưa dzậy Ro , nếu chưa tui đưa cho một ít mà dùng nhưng kèm theo 1 điều kiện đó nha

chiminhanh
28-03-03, 09:39 AM
Originally posted by hyvong_lybiet@Mar 27 2003, 04:28 PM
Có tiền đi xe chưa dzậy Ro , nếu chưa tui đưa cho một ít mà dùng nhưng kèm theo 1 điều kiện đó nha
Cha, nghe hấp dẫn quá, ko biết là điều kiện gì đây te?
Nếu mà có ngừơi tài trợ như dzậy thì RO nhớ qua them CMA lun nhe&#33;

hyvong_lybiet
28-03-03, 10:35 AM
Ồ chẻng có chi đâu , chỉ là một điều kiện nhỏ thui , tui chắc là Ro đồng ý khi vừa nghe xong :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

nhocthuytien
28-03-03, 06:09 PM
anh RO à.. coi chừng nguy hiểm đó nghen&#33; Thường thì mật ngọt chết ruồi mờ.. :D

hyvong_lybiet
28-03-03, 11:25 PM
Làm chi mà bạn nói ghê dzậy , tui đâu phải là người chuyên dụ dỗ người ta đâu , nói như thế khác nào xem Ro là người dễ "mắc câu" con gái hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiii

ac
29-03-03, 12:45 PM
BẠN GÀI ƠI ĐỪNG TIN LỜI CON TRAI THAN VÃN
VÌ CON TRAI HỌ HỜ HỮNG RẤT NHANH
HỌ VÃN BẢO ANH YÊU EM THA THIẾT
NHƯNG LỜI KIA HẮN NÓI VỚI BAO NGƯỜI.......
:( :( :(
thế dâý , con trai là dzâỵ đó, CMA nên khuyên cô bạn của mình quên phắt di chàng trai tệ hại dó đi&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;&#33;
VỪA BIẾT ANH CÓ NGƯỜI YÊU MỚI
LÒNG CHỢT BUỒN NHƯNG KHÔNG KHÓC ĐÂU ANH
KHÓC LÀM CHI KHI HẸN ƯỚC KO THÀNH
NGƯỜI PHỤ BẠC VÃN LÀ PHỤ BẠC......

nhocthuytien
29-03-03, 06:39 PM
chòai.. đâu phải là "mắc câu" con gái.. con trai và con gái đều cũng có thể cho người ta mắc câu mà.. hehe.. có phải không hử hyvong_lybiet...

hyvong_lybiet
29-03-03, 11:41 PM
à cũng phải ,đôi lúc con gái lẫn con trai đều dễ dàng mắc câu người khác một cách nhớ ngẩn