PDA

View Full Version : thiên đường tình sầu

kelanbac
15-03-03, 11:58 PM
hehe
khi bạn giặp khó khăn với người yêucủa bạn ...........
bạn sẽ làm thế nào????
người yêu bạn thay đổi một điều gì đó ,như là kiểu tóc hay những thói quên mà bạn không thích ...........bạn muốn người mình yêu vẫn giữ thói quên đó...bạn biết không mình góp ý kiến mà người đó chẳng chịu nghe và thế là...............

chiminhanh
16-03-03, 08:25 AM
thì nhẹ nhàng dzới ngừ te thui: "e iu, a vẫn thích kiểu tóc cũ kia của e, đừng đổi kiểu tóc nữa nghen, bé cưng......." Trùi, rợn da gà lun!

toikhongtin
16-03-03, 11:45 AM
nói thế là xong .........em yêu sao mà em thay đổi thế .......nếu em ko yêu anh thì đừng ..........

chiminhanh
16-03-03, 12:10 PM
trùi, nói nhu dzay thì hơi bạo lực đấy!

nhocthuytien
16-03-03, 02:07 PM
tại sao các bạn không dùng lời nói dịu dàng hơn... lời nói không mất tiền mua mà.. dù rằng biết là nịnh, nhưng những lời nói nhẹ nhàng làm con người cũng cảm thấy dễ chịu hơn mà..
Ví dụ như "em àh.. tóc mới em để đễ thương lắm, nhí nhảnh nữa..còn tóc cũ của em trông em hiền hơn, dịu dàng hơn nhiều àh.. nhưng ..anh thì thích nhìn em của anh dịu dàng mà thôi, con dâu của má thì phải hiền và dịu dàng chứ".. hehe quý vị thử nói thế xem.. có bị nàng giận không hả..

toikhongtin
16-03-03, 02:39 PM
không bạo lưc đâu vì họ ko con yêu mình nưa thì mới vậy chứ ......... :huh:

toikhongtin
16-03-03, 02:46 PM
đưng về khía cạnh nao các bạn nói cũng đúng ..............nhưng người trong cuoc thì sao
........... ke lan bac anh ở trương hợp đó hay bịa đấy