PDA

View Full Version : nếu một mai anh ra đi?

killer
24-11-02, 06:44 PM
thế là chẳng còn bao lâu nửa anh sẽ lên đường ... rồi . mà anh vẫn chua hề nói lời yêu em , anh thật là nhút nhát phải không em? anh biết rằng em không hề yêu anh ! nhưng mà anh đã dành hết tình cảm cho em rồi .anh ra đi vì tiếng gọi trái tim , ra đi vì tổ quốc . hôm trứoc anh có ghé nhà em định nói lời chia tay ,nhưng mà em lại không có ở nhà chihcihichich ,anh đã lang thang suốt đêm vì buồn
cho dù thế nào đi nữa anh vẫn mãi yêu em .anh mong gió sẽ gởi cho em những lời này

Access_banned
24-11-02, 08:00 PM
đọc những dòng của killer , peter hòan tòan xúc động ! ủa bộ ngày mai killer đi bộ đội thiệt hả ! chời vậy thì xúc động wé ! hãy lại nhà nàng và nói với nàng là : anh yêu em đi !

killer
24-11-02, 08:38 PM
hic ùm killẻ co giấy báo của quân đội gu`i hicihcihc chắc qua tết là lên đường we'
ko biết mình còn cơ hội tham gia diễn đàn nữa hông?

cindy
24-11-02, 10:03 PM
tinh cam cua anh that la dep.uoc gi em duoc la co gai ay.Neu la em thi em se k phu long 1 nguoi da yeu minh vay dau.
Em nghi anh se con co hoi vao dien dan ma.

killer
24-11-02, 10:28 PM
sợ đi lâu quá bi del nick thui
chứ đi mấy năm lận chứ bộ
ihcihcihcihc cám ơn cindy nhíu lắm nha
mình mong người ấy sẽ hiễu cho killẻ

hnkvmt
25-11-02, 10:03 AM
anh Killer à ,gió ở trong "mouth" của anh đâý ạ ,tốt nhất là anh hãy thổ lộ thật dzới "người ta" đi

phuthuy
26-11-02, 08:51 PM
trời ơi killẻ đi rồi ai chơi với tui đây ?
đáng buồn nhỉ
tặng killẻ 1 câu nha :thà nói 1 lân rồi hối hâ5n còn đỡ hơn ko nói rồi hối hâ5n suốt đời nha
kinh nghiệm bản thân dó
thâ5t dáng buồn phuthuy ko phải là người đâ2u tiên biết tin này
cứ tưởng phuthuy thân với ke_giet_nguoi_hang_loat lắm nhưng ko phải , chỉ có mình tưởng vâ5y thôi :( [B]

Access_banned
26-11-02, 09:33 PM
thật tội nghiệp cho killer nhưng killer ơi ! teo với mày lúc nào cũng là bạn thân mà fải không , nhưng teo hi vọng mày sẽ cống hiến tất cả những gì của mày cho trang web ( tinh thần cũng được ) thế là tao mừng rồi ! nếu mày đi rồi thì cũng buồn vì ít khi nào nói chuyện với mày ! nhưng có lẽ năm sau tao về thì tao se qua nhà mày thăm mày nhen ! vì tao có địa chỉ của mày mà ! hi vọng mày với tao vẫn mãi là bạn tốt của nhau ! hãy nói với người đó ! cứ mạnh dạn mà nắm tay nàng và nói : Anh yêu em ! hãy can đảm lên killer ! tao ủng hộ may nhiều lắm ! và nhớ là đi bộ đội để thệt hiện ước mơ thong member list nhé ! '' giữ gìn bớ cõi ''

Guest
27-11-02, 06:06 PM
cám ơn QH ! tao hứa sẽ cố gắn mà . vậy chừng nào về mày ghé tao nha , mà ko biết lúc mày về tao đang ở nhà hay là ở trong quân đội nữa chihichchc
ah có gì thì tao với mày liên lạc qua thư từ nhé ,có thể tao ko mail cho mày được ( vì đời lính nghèo lắm) hihihi

hnkvmt
29-11-02, 02:06 PM
ui ,tình bạn của mấy anh thật tuyệt
nhưng mờ anh Killer này ,anh đi rùi sẽ dzề chứ có đi luôn đâu ,vả lại đi lính chớ có ra chiến trường đâu mà chuẩn bị kĩ dữ dzậy? :lol: :lol:

killer
01-12-02, 07:27 PM
um nhưng mà mình cũng hơi ngán mà ihihi
sợ bạn bè quen mình thui

hnkvmt
01-12-02, 08:48 PM
hihi ..... hổng có đâu .mọi người trong diễn đàn này sẽ không wên anh đâu
Tui sẽ bảo anh web ưu tiên đặc biệt cho anh: không del account của anh và không xoá những bài của anh trên diễn đàn ,chờ khi nào anh về sẽ tiếp tục post bài ,okie ?
Vả lại những ngày về phép anh có thể ghé thăm diễn đàn mờ .Anh cứ luyện tập cho thật chăm và nghiêm túc thì sẽ được nghỉ phép nhìu ,tin tui đi B)
Riêng tui hứa là tất cả những bài của anh trong cái forum này sẽ được giữ nguyên ,tui là mod mà ,yên tâm nha ,hi`hi`

Access_banned
03-12-02, 04:13 PM
đừng sợ không ai del những bài của killer đâu !

Romeo
03-12-02, 09:35 PM
:( hic..mặc dù RO tui chưa bao giờ gặp mặt KILLER nhưng wa diễn đàn này tôi cảm thâý rằng KILLE R rât tốt và năng nổ POST bài nữa ...hic..vâỵ là chúng ta sắp mất đi một đài phát thanh rồi sao ...buồn wa' ..
KILLER ơi ..đừng có ra đi được không ..ở lại đây đi nha ....!!!

Access_banned
03-12-02, 10:07 PM
Originally posted by Romeo@Dec 3 2002, 02:35 PM
:( hic..mặc dù RO tui chưa bao giờ gặp mặt KILLER nhưng wa diễn đàn này tôi cảm thâý rằng KILLE R rât tốt và năng nổ POST bài nữa ...hic..vâỵ là chúng ta sắp mất đi một đài phát thanh rồi sao ...buồn wa' ..
KILLER ơi ..đừng có ra đi được không ..ở lại đây đi nha ....!!!
tôi biết tấm chân tình của RO dành cho killer , nhưng RO không biết đó là ước mơ của killer đó !

hnkvmt
04-12-02, 08:26 AM
một ước mơ đáng trân trọng ,mọi người nhỉ :lol:
chúc anh Killer sẽ sớm đạt được ước mơ của mình

Romeo
04-12-02, 11:46 AM
:D Trời KILLER muốn đi POLICE a' ..tôi không tin ...

killer
04-12-02, 12:31 PM
mình hiễu tình cảm cũa các bạn đối với mình mà . mình hứa sẽ cố gắn hòan thành nhiệm vụ .
RO ơi bạn biết đó quân pháp như núi vậy ah' ,nếu lở trúng tuyễn gúi ,mà không đi thì phiền lắm ah' ihihiihihi thông cảm nha
chúc các bạn vui vẻ ( và luôn nhớ tới killẻ nha')

hnkvmt
16-12-02, 08:29 AM
tất nhiên là dzậy gùi :lol: :lol:
chúc anh Killer lên đường bình an ,à mà bao giờ anh mới đi vậy?

Romeo
16-12-02, 05:52 PM
:( KILLER ơi khi nào đi thì nhớ mua wà dzề cho mọi người nha ..... nhất là RO nè ..... Ro khoái nhận wà lắm đó .... chúc KILLER thượng lộ bình an,hòan thành nhiệm vũ xuất xắc, mau lên chức nữa và ..... :) Xin đừng wên mọi ngươi nha' ....

hnkvmt
18-12-02, 08:58 AM
RO ui ,đi lính chứ có đi chơi đâu mà quà với cáp ,chỉ mong anh Killer luôn giữ gìn sức fẻ và luôn nhớ mọi người là dzui rùi à :rolleyes:

Romeo
03-01-03, 12:14 AM
:rolleyes: HNKVMT đừng hiểu lầm Ro nha ... wà tặng mà Ro muốn KILLER đem về đó chính là :
" KILLER một con người mới , khoẻ mạnh và thật sung sức ... một KILLER tràn đâỳ nhiệt huyết nam nhi và cả kỷ luâtj của quân đội nữa đó... !!"
:)

hnkvmt
14-01-03, 10:04 PM
ò ò ,dzạy thì okie
anh killer nghe chưa nào ,nhớ đừng wên mọi người nhen
ủa mà sao lâu nay hổng thấy anh killer lên tiếng nhỉ ????