PDA

View Full Version : con trai thời nay ........

toikhongtin
16-03-03, 11:40 AM
hehe
các bạn àh con trai thời nay yêu là nhưng thời trang vậy nhưng đó ko phải là ý kiến của tôi ...........mà các bạn co biết của ai ko là các cô gái nói ra đó ???????????nhưng với cô ngàng ngon ngao thì lại khác ..cô ấy thất bại trong ty hay sao ấy ,mà mỗi câu nói của cô ấy đầy lòng thù hận ,con trai ghê quá........sao mà vấn đề này phức tạp đến thế ...........nhưng hãy thử yêu như tôi đi là khoẻ nhất chỉ yêu cô nào là để trong lòng và yêu một bên ...tôi yêu thầm kín mà ... ko gây đau khổ cho ai chỉ mình tôi và mình tôi biết
:D :D :D :D :D

chiminhanh
16-03-03, 11:52 AM
nhưng ôm mối tình câm như vậy, bạn sẽ đau khổ lắm, bạn à!

nhocthuytien
16-03-03, 01:59 PM
vâỵ thật sự bạn chấp nhận tình đơn phương sao! Nhưng đôi khi điều đó cũng có lợi chứ không có hại.. nếu biết nói ra mà không thể làm người yêu, còn mất cả tự nhiên thường ngày thì thôi đừng nói.
Nhưng suy cho cùng... không nói bạn không cảm thấy khó chịu sao??? Cái gì cũng có mặt lợi và mặt hại của nó mà..

thamtunet
16-03-03, 02:06 PM
Đúng hay yêu đơn phương còn hay hơn khi TY của mình bị từ chối, lúc đó bạn sẽ đau khổ đên chừng nào

nhocthuytien
16-03-03, 02:36 PM
vậy sao lần trước thì TTN nói rằng thà là nói ra cho lòng miìh đỡ phải khó chịu,.. thế có phải không?

thamtunet
16-03-03, 02:47 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 16 2003, 07:36 AM
vậy sao lần trước thì TTN nói rằng thà là nói ra cho lòng miìh đỡ phải khó chịu,.. thế có phải không?
Đúng là TTN đã từng nói như vậy , bởi TY bao la lắm, không phải lúc nào minh yêu ai đều có thể nói ra được, người con gái cũng như dòng sông vậy , không luic nào đứng yên một chỗ và từ đó thì người con trai cũng bị cuốn theo dòng sông đó.
Người con trai chỉ biết như vậy nên mới tùy trường hợp nói ra hay giữ kín chứ.
Nếu như mình thật sự cần họ thì nên nói ra còn trái lại nếu như ở bên mình mà người ta không hạnh phúc thì nói ra làm gì hả NTT

Guest
18-03-03, 12:07 AM
toikhngtin oiiiiiii ! ban co the yeu nhu vay sao ? sao giong yeu kieu uc vay ? yeu nhu vay thi buon chet !

hyvong_lybiet
18-03-03, 12:12 AM
có yêu kiểu úc nữa à :o :o :o

nhocthuytien
18-03-03, 02:26 PM
Originally posted by thamtunet@Mar 16 2003, 07:47 AM
Đúng là TTN đã từng nói như vậy , bởi TY bao la lắm, không phải lúc nào minh yêu ai đều có thể nói ra được, người con gái cũng như dòng sông vậy , không luic nào đứng yên một chỗ và từ đó thì người con trai cũng bị cuốn theo dòng sông đó.
Nếu như mình thật sự cần họ thì nên nói ra còn trái lại nếu như ở bên mình mà người ta không hạnh phúc thì nói ra làm gì hả NTT
TTN nói đúng.. nhưng là TTN thì TTN sẽ nói ra hay không?

thamtunet
18-03-03, 05:29 PM
Originally posted by nhocthuytien+Mar 18 2003, 07:26 AM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nhocthuytien @ Mar 18 2003, 07:26 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--thamtunet@Mar 16 2003, 07:47 AM
TTN nói đúng.. nhưng là TTN thì TTN sẽ nói ra hay không?[/b][/quote]
Khó nói wé è, TTN mà yêu như vâỵ thì TTN đã nói cho người âý biết gòi , hổng nhớ seo ....?