PDA

View Full Version : NỖi buồn webmaster

Bạn thân
16-03-03, 09:49 PM
Chi hai: Thi chi dau co ngai thuc ra tu truoc toi gio chi cung rat ton tronh em ma
Chi hai: em muon chi noi ra dieu do ha?
pensevn: chi cu tu nhien
pensevn: em dau co ngai g`i dau tro`i
pensevn: :D
pensevn: :))
Chi hai: vay xin loi truoc neu ko dung nhe
pensevn: vo tu di my sister
pensevn: ko sao
pensevn: chi cu noi a`
Chi hai: em bi nhiem HIV phai ko?
Chi hai: sao ko tra loi cho chi
pensevn: tro`iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
pensevn: xi~U
pensevn:
pensevn: h`hi`hi`hi`ih

Hix hix ! Oan quá ! Bài báo tuổi trẻ đang xong ai cũng nghĩ bạn thân nhiễm HIV hết chọi á ! hix ! Sis ơi ! sis muốn em ế vợ hả sis ! hix :(

KST
17-03-03, 01:59 AM
Bài báo Tuổi Trẻ này viết cũng éc thiệt..... <_< hic hic

chiminhanh
18-03-03, 12:01 PM
nè anh iu, kiếp trước có ở éc wé ko dzậy? Để giờ bị hỉu lầm tùm lum. Quả béo nhe, ai bỉu nhiều dzợ làm chi&#33;

thamtunet
18-03-03, 06:52 PM
chòi chuyện này động chời nha &#33; hổng biết có thâtj hông dzâỵ hở anh BT

SuperAdmin
18-03-03, 06:57 PM
Choài &#33; Lại bị hiểu lèm nữa gòi &#33; hix hix &#33; giất xét nghiệm HIV của bạn thân ở nhà bây giờ lên đến vài chục tờ gòi &#33; may phước ông bà ông wải &#33; lần nào cũng âm tính &#33; :D Người ta nói ở hiền gặp lành có khác &#33; hehe &#33;

hyvong_lybiet
18-03-03, 08:29 PM
BT nhiều zợ zdậy mà CMA để cho BT yên thân seo ?

nhocthuytien
19-03-03, 12:35 AM
cây ngay không sợ chết đứng đâu anh BT à... mình không làm thì có gì mà sợ.. tuy trước giờ trong diễn đàn NTT luôn muốn chống đối BT (vì ổng xạo quá mà.. hehe) nhưng trong chuyện này thì không,, NTT tin anh BT nhá.. :) thật đó... nói mà không đắn đo đâu

hyvong_lybiet
19-03-03, 12:40 AM
niềm tin của NTT coi chừng đặt nhầm chỗ đó

nhocthuytien
19-03-03, 12:46 AM
chỉ cần mình tin.. là người ta có thể hạnh phúc hơn nhiều.. thế thì tại sao lại gây nên đau khổ khi mà mình có thể tạo hạnh phúc.
Đối với một người được tin tưởng, còn quý giá hơn khi người đó đạt được một cái gì đó.. vì tin tưởng giúp con người thành công mà. Ngay cả NTT cũng thế.. bất cứ cái gì chỉ cần người ta tin vào NTT, thì NTT nghĩ mình có thất bại cũng không đau khổ...vì có thể bắt đầu lại từ đầu

toikhongtin
19-03-03, 11:59 AM
TTN nóiđúng đó niềm tin là vô giá ko có gì có thể mua được đâu...... :D nhưng mà cũng tin vào tùy theo người chứ ?đâu phải ai cũng dể tin như vâỵ đâu.....
vả lại ko đặt nhần chổ là được

SuperAdmin
19-03-03, 12:10 PM
Choài nói sách mách có chứng &#33; không những NTT tin bạn thân mà mama của nhóc thủy tiên cũng tin bạn thân nữa đó. Mama NTT nhận BT làm con gể gòi á &#33; Hỏng tin bà kon cứ post lên hỏi NTT là biết à :)

nhocthuytien
20-03-03, 02:32 AM
ê ê.. khoan nha&#33; NTT tin BT là một chuyện.. nhưng mè chuyện của mama NTT thì hông có liên quan à nghen BT.. đừng có mà tung tin đồn nhảm à..
NTT xin đính chính là BT không hề là con rể của mama NTT bao giờ.. hehe.. BT mà còn thía thì mai mốt NTT không thèm tin BT nữa. (tui không hăm dọa đâu nghen).. hehe

thamtunet
20-03-03, 01:51 PM
Sống thì phải có nièm tin vào cuộc sống thì mới thú vị chứ bạn, niếm tin là sự khởi nguồn cho chúng ta đi lên từ cuộc sống mè lị

hnkvmt
27-03-03, 03:54 PM
Originally posted by nhocthuytien@Mar 19 2003, 07:32 PM
NTT xin đính chính là BT không hề là con rể của mama NTT bao giờ..
ờ ,thế chắc chỉ mỗi mama của anh Ban_than nhận NTT làm con dâu thui chứ gì , hihihi..... :lol:

quanghuy09
30-04-03, 08:02 PM
Gì mà dâu rể ở đây vậy đã có chuyện gì xãy ra mà quanghuy09 không biết vậy ta

catbuitinhdoi
01-05-03, 02:42 AM
NTT xin đính chính là BT không hề là con rể của mama NTT bao giờ..
nhóc ơi sao mẹ lại nhận con rễ kỳ vậy,anh còn sống sờ sờ nè bộ mẹ với em kô thấy seo?hichic tủi thân wé

nhocthuytien
06-05-03, 03:49 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 30 2003, 07:42 PM
nhóc ơi sao mẹ lại nhận con rễ kỳ vậy,anh còn sống sờ sờ nè bộ mẹ với em kô thấy seo?hichic tủi thân wé
he.. bi giờ thì nhóc đã thấy chỗ này rồi àh.. CBTĐ.. :D
Nhóc cũng đã nói rồi mà.. mama nhóc có quyết định hay không là một chuyện, còn nhóc quyết định lại là chuyện khác cơ mà.