PDA

View Full Version : giúp em với!

killer
24-11-02, 09:41 PM
sắp tới sinh nhật của người mà em để ý gùi
mà em không biết mua gì tặng cả
mấy anh chị giúp em với
nên mua gì rẻ mà đẹp nha ! nhan dùm nha sắp tới ngày gùi đó
cám ơn nhìu nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

phuthuy
25-11-02, 04:50 PM
hahhahahahahahahahahahahahaha
tội nghiệp Tín ghê ta ơi
con nhỏ dó cũng có phước lắm đó
để chỉ cho nha : thú nhồi bông (ko cần to lắm khỏang 20 mấy ngàn là ok rồi),1 cái lắc,áo , cây cảnh (chú ý con gái thừơng thích hoa ỏ xương rồng ....tùy u chọn nhá)....quan trọng nhất là nó xuất phát từ tắm lòng của T thôi ,càng độc đáo càng dễ ăn điểm đấy
nhớ 1 tấm thiệp nha
CHÚC KILLER THÀNH CÔNG NHA

Access_banned
25-11-02, 05:38 PM
cho quochuy gợi ý cho killer một chút nhen : theo kinh nghiệm của quốc huy ! hehehehehehe ! thì dễ ẹc thui ! killer mua một món quà gì đó mà theo killer thấy đẹp là được rồi ! rẽ thì càng tốt ! miễn là thấy đẹp và rẽ thui ! theo tôi nghĩ người con gái không cần những món quà đắc tiền và vô bổ đâu ! hay la tặng cho người mà mình yêu chiếc áo có chữ : iloveyou ! sẵng đó nói lên lời yêu người ấy !tại vì killer là bạn thân của peter nên peter mới gợi ý một vài câu đó !

killer
26-11-02, 12:16 PM
cám ơn 2 bạn nha!
thú nhồi bông hả? mình cũng tặng gu`i nhưng bây giờ người ta lơn gùi không tậng thú nhồi bông nữa đâu , (kỳ lắm ) QH thì bảo là mua cái áo thun có chữ ilôveyu hả? nhưng mà người ta biết gùi (nhưng không có.....tui) xhxihĩhĩhi
chắc killẻ mua một đóa hoa hồng cát xì nái để tặng we'
( suy nghĩ mấy ngày mới ra được cách này đó ) các bạn nghĩ sao?

Access_banned
26-11-02, 02:58 PM
Originally posted by killer@Nov 26 2002, 05:16 AM
cám ơn 2 bạn nha!
thú nhồi bông hả? mình cũng tặng gu`i nhưng bây giờ người ta lơn gùi không tậng thú nhồi bông nữa đâu , (kỳ lắm ) QH thì bảo là mua cái áo thun có chữ ilôveyu hả? nhưng mà người ta biết gùi (nhưng không có.....tui) xhxihĩhĩhi
chắc killẻ mua một đóa hoa hồng cát xì nái để tặng we'
( suy nghĩ mấy ngày mới ra được cách này đó ) các bạn nghĩ sao?
không có chi đâu killer ơi ! nhưng theo teo thấy ! thì mì đừng tặng bó Hồng ! không có lợi ít gì cho nàng đâu và nàng cũng chê cho mà xem !

killer
27-11-02, 06:32 PM
chứ tặng gì giờ hả QH ? giúp tao với?

be_nhoc
27-11-02, 09:14 PM
Sau một hồi suy nghĩ cho killer, bé nhóc thấy tặng nàng một cái lắc tay nhỏ nhỏ xinh xinh đi, được chứ hay một cái kẹp tóc. Nhưng nói gì thì nói bé nhóc thấy nếu killer có khả năng làm ra một cái gì đó đẹp tặng thì hay hơn đó.
À mà nhóc thấy con gái hầu như ai cũng thích cái chuông gío hết đó. Killer ráng suy nghĩ thêm nha.

Sad_feeling
28-11-02, 08:51 AM
Originally posted by be_nhoc@Nov 27 2002, 02:14 PM
Sau một hồi suy nghĩ cho killer, bé nhóc thấy tặng nàng một cái lắc tay nhỏ nhỏ xinh xinh đi, được chứ hay một cái kẹp tóc. Nhưng nói gì thì nói bé nhóc thấy nếu killer có khả năng làm ra một cái gì đó đẹp tặng thì hay hơn đó.
À mà nhóc thấy con gái hầu như ai cũng thích cái chuông gío hết đó. Killer ráng suy nghĩ thêm nha.
chòi ! cái lắc chắc gẻ lém hẻ be nhoc ! tụi này tòan con nhà nghèo ko à !

killer
29-11-02, 12:34 PM
uuhuh bé nhóc ui ! killẻ là thợ làm vòng mà (nhưng không phải vàng nha) killẻ tặng người ta nhiều vòng lắm gùi ,mà người ta đâu có đeo đâu . vì nguời ta nói là đeo vô là tay bi dị ứng ,,, hcihcihciicichich ( người ta chỉ đeo vàng không hà , mà killẻ thì túng we'
chắc là killẻ đành nghe theo bé nhóc we' ,mua một cây kẹp tóc xịn một chút nhá
( bé nhóc cho killẻ địa chỉ liên lạc đi ,bửa nào killẻ làm tặng bé nhóc một chiếc vòng xinh xắn nha, do chính tay killẻ làm đó nha )

hnkvmt
18-12-02, 07:38 PM
hehe .... theo tui ,anh Killer tặng cho cô ấy cái gì cô ấy thích là hay nhất à (wen nhau lâu gùi chắc anh cũng biết cô ấy thích gì chớ) ,và nếu là món quà tự tay anh làm thì càng good

nhocthuytien
16-01-03, 12:10 AM
tặng đồ hand_made đi anh killer ơi.. như thế thì càng ý nghĩa hơn đó..

thamtunet
17-01-03, 05:57 PM
hiiiiii tặng gì mà chả được . theo tui thì nên chọn cái gì mà re rẻ âý là được thui, thời buổi kinh tế thị trường mà :P

thamtunet
17-01-03, 06:01 PM
á ..tui nghĩ ra rùi . hay la đem trái tim của kille ra tặng vâỵ. tui đảm bảo là hiệu quả 100%. khi nào thành công nhớ khao tui nhé hi`....hi` :o

hnkvmt
17-01-03, 11:00 PM
ừm ,cũng hay đấy
kèm theo một món quà tự tay anh killer làm nữa thì number one :lol:
chúc anh đi sinh nhựt dzui dzẻ ,cho gửi kèm một lời chúc mừng sinh nhật đến girl friend nhá

Romeo
17-01-03, 11:44 PM
:) Xí mê .. Ro nghĩ là còn phải cần thêm một lời chúc từ tận đáy lòng của KILLER nữa chứ ...
Ví gụ na` :
" KILLER chúc bạn sớm đọc thấy những dòng trong ROOM này để hiểu được nỗi lòng băn khoăn vì không biết tặng wà gì vừa rẽ vừa chất lượng ..như món wà này của KILLER ..." :)

thamtunet
19-01-03, 10:08 AM
có cần tui giúp cho không killer. chỉ cho tui , tui bảo đảm khi nghe tui núa thi người âý hiểu ra ngay , và còn hiểu luôn tui đâý chứ :P

hnkvmt
19-01-03, 11:05 AM
ờ ,thế thui tặng ...... địa chỉ của diễn đàn nì là khoẻ nhâ't hehe... :lol: một công đôi việc :vừa tặng được quà ,lại có thêm thành viên trên diễn đàn ,tuyệt quá còn gì :lol:

thamtunet
20-01-03, 04:32 PM
uh !
Như dzâỵ là anh killer nhà ta si cô nàng âý thâtj rui` đó các bạn ơi .

killer ơi ! cho xem mặt đi......... :P

hnkvmt
20-01-03, 06:07 PM
cho xem mặt gòi lỡ mai mốt anh killer đi bộ đội mấy bác ở nhà .... cưa mất thì seo ?Hehe .... theo đệ ,huynh killer cứ giữ làm của riêng cho chắc .thà mang tiếng ... keo kiệt còn hơn .... ở giá :lol: :lol:

Romeo
21-01-03, 02:03 PM
:) Các bạn yên tâm đi ..giờ này đã qua SN của Cô ta lâu rồi ..khỏi mắc công suy nghĩ để tặng wà nữa .. Chắc KILLER nhà ta đã có MÓN QUÀ tuyệt vời nhất để dành tặng cô ấy rồi .. và chắc chắn rằng bây giờ anh ta đang rất hạnh phúc .. nên mới hông dzô lại đây ..thôi RO thay mặt KILLER cám ơn lời khuyên BỔ NGỬA của tất cả các bạn nhá ....! :)

hnkvmt
21-01-03, 05:20 PM
:lol: có gì mà khách sáo :lol:

nhocthuytien
22-01-03, 10:02 PM
Originally posted by thamtunet@Jan 19 2003, 03:08 AM
có cần tui giúp cho không killer. chỉ cho tui , tui bảo đảm khi nghe tui núa thi người âý hiểu ra ngay , và còn hiểu luôn tui đâý chứ :P
thôi.. cho nhocthuytien can đi.. người ta hiểu một mình Killer là đủ rồi.. còn hiểu thêm thamtunet thì coi bộ hơi mệt mõi à nghen. :)

thamtunet
06-02-03, 03:09 PM
Hổng có mệt đâu à nghen. thamtunet nfay vui tính lắm đấy chứ .
Không biết giờ này ông killer nhà ta đi đâu rùi mà không thâý ghé lại nhỉ .
Chắc ổng wên anh em mình rùi .hic

...........Say men rượu ngày mai sẽ tỉnh

Say men tình mãi mãi vẫn còn say....

Romeo
07-02-03, 12:25 PM
Originally posted by thamtunet@Feb 6 2003, 08:09 AM

"Say men rượu ngày mai sẽ tỉnh

Say men tình mãi mãi vẫn còn say "
:) À coi bộ câu này hay à nha....! Các bạn thông cảm nhá , giờ này KILLER đang bận công chuyện "cao cả" nên hông dzô lại được đâu !
<span style='color:red'>
Bây giờ RO cũng đang lâm vào thế bí nà ... "giúp RO dzới các bạn ơi "
... Số là như thế này hôm qua RO có gặp một chuyện khó xử qúa ..RO mới gặp lại cô bạn cũ , nhỏ đòi lâý lại mâý tấm hình cũ của lớp , mà RO lỡ làm mất tiu hết rồi .. lâý đâu mà đưa , Ro àm hông đưa chắc nhỏ xé xác mất , làm sao bây giờ ..? :(