PDA

View Full Version : thông béo ...tin mới đây nha!!!!

five
19-03-03, 06:33 PM
hôm nay TKT trúng số rùi bà con ui .... :lol: may mà hôm qua TKT gặp được anh BÁN VÉ SỐ tại đà nẵng :lol:

Access_banned
19-03-03, 09:28 PM
bao nhiêu tiền thế , để cho tui mược vì tui đang kẹt tiền nhậu nhẹt nè !

nhocthuytien
20-03-03, 02:27 AM
hic.. TKT trúng số thì có ảnh hưởng chi tới nền hòa bình diễn đàn nhỉ.. ở tận Đè Nẽng lận mừ.. có pao pà con en chè được đâu hic.. NTT bi giờ chỉ nghĩ tới ăn uống mà thôi.. đói pụng quá.. hic.

toikhongtin
20-03-03, 11:21 AM
NTT đúng là một tâm hồn ăn uống..... :lol:
chùi ui ! five nói thiếu là TKT MUA VẾ SỐ CỦA BAN THÂN TRÚNG :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
MÌNH NÓI TRÊN DIỄN DÀN LÀ CHƠI NHƯNG KO QUÊN NHIỆM VỤ .....còn sự hiểu lầm giữa TTN . CMA đã giải quyết rồi ...còn chuyện gì nữa :ph34r: :ph34r: :ph34r:

thamtunet
20-03-03, 01:46 PM
Hic chuyện hỉu làm giữa TTN và CMA thế là kết thúc được gòi hông nhắc lại nữa nghen, TKT trung súa seo tui chẳng thấy gì cả dzâỵ, hic hic đang thíu xiềng đi meo, chét đây, hic hic TKT mau dzé xúa của anh BT chúng hả. Thiệt tình là hên thật đó nghen

nhocthuytien
21-03-03, 05:55 PM
NTT có tâm hồn ăn uống thì cũng có gì xấu nào.. Con gái thì từ xưa tới giờ đều thế mà. hihi.. Ai có tâm hồn ăn uống như NTT thì khai nghen.. mai mốt gặp nhóc thì nhóc dẫn đi ăn đã luônnnn à. hihi

thamtunet
22-03-03, 01:28 PM
TTN nè, hic ăn cái gì cũng được cả, càng nhìu món càng tốt, mai mốt nhớ dẫn TTN cùng đi nha.