PDA

View Full Version : cần phải xem lại

phuthuy
25-11-02, 04:41 PM
dây là 1 webside dành cho heroin-aids nhưng hình như thông tin về nó hơi bị ít dấy , ban quản trị cần phải xem lại di
nếu tôi là 1 người nghiện hay dã nhiễm HIV thì webside này ko giúp ích dược gì cả
xin lỗi nếu như những nhận xét này có gì quá dáng

Access_banned
25-11-02, 05:27 PM
đúng vậy ! bạn nói rất đúng ! tôi cũng thấy vậy ! nhưng thưa bạn trong sân chơi nào cũng fải có sự nói chuyện vui đùa ! thiết nghĩ nếu trong sân chơi mà tòan nói về ma túy không co sinh họat chung thì rất tiếc ! tôi nói như vậy là không fải có ý nói bạn nghĩ sai nhưng hòan toan bạn nghĩ chưa đúng về trang webnay ! rất nhiều mục có hướng dẫn đấy chú ! nên nhớ rằng trang web của hẻoin !

Lãng tử
25-11-02, 05:36 PM
Theo tôi, một khách tham quan bình thường ! Tôi thấy trang web có nội dung rất phong phú. có lẽ bạn chưa coi nội dung trong web ! Bạn đừng quên đây chỉ là diễn đàn, là nơi trao lụân của mọi người. Cần thông ton xin mời bạn Vào đây (http://www.heroin-aids.com/htm/home.htm)

hnkvmt
26-11-02, 08:49 AM
đúng gùi ,phuthuy chưa coi nội dung web mà đã dzô diễn đàn liền phải hông?
tuy nhiên ở đây bọn mình cũng có nói về ma túy ,về aids đấy chứ ,và cả nhiều thứ khác nữa
Chắc chắn khi xem nội dung web xong ,nhiều người sẽ muốn đóng góp cái gì đấy để ủng hộ lời kêu gọi HÃY TRÁNH XA MA TÚY của webmaster ,và theo tui cách tốt nhất là hãy tham gia diễn đàn này,vừa là nơi thư giãn ,vừa thu thập thêm nhiều thông tin khá lý thú ,và ở đây bạn còn có thể tự do nói lên suy nghĩ của mình về đại dịch HIV-AIDS (chứ nghe mỗi webmaster nói thì cũng hơi ... chán ,nhờ ,hhìhì...) mà không phải e ngại mọi người nói này nói nọ
đấy là mục đích của diễn đàn này đấy bạn mình ạ :lol:

Bạn thân
26-11-02, 04:43 PM
chà ! dzám chê nghe anh nói dzõm hẻ ! hùm ! ... hùm ! Nhưng sao mà nói đúng quá dzậy

hnkvmt
26-11-02, 07:16 PM
hehe ... dzâỵ mới hổng bị la chớ
nhân đây cũng phải cảm ơn bạn lãng tử đã tạo cái link dẫn thẳng vào trang web chính luôn ,hay đâý chứ :rolleyes: