PDA

View Full Version : Ai biết chỉ dùm tui nào

Bạn thân
19-03-03, 09:03 PM
Từ trước tới nay tôi luôn tự hỏi nụ hôn đầu tiên khi yêu sẽ như thế nào.Vốn bản tính sinh ra đã nhút nhát ko dám yêu đương . Giờ vẫn chưa hình dung đc cảm xúc khi có đc một nụ hôn đâu tiên... Tò mò quá... giá như mình đc 1 lần ko bít sẽ như thế nào
__________________________________________________ _________
Hix hix .... hun như thế nào nhỉ !?.Em xem trong phim ( notice : phim trên Ti Vi nhá không phải phim vớ vỉn ) thấy họ kiss nhau ... một người kiss môi trên,một người kiss môi dưới.Nhìn cứ thấy kinh kinh,vậy mà sao họ cứ hun nhau nhỉ!?.Bác nào có kinh nghiệm thì chỉ bảo cho em mới ...!.

Guest
19-03-03, 10:52 PM
ko biet thi tu tu roi biet , hi'''''''''' , hay la mau mau di kiem nguoi yeu thi roi se biet lien ha .

nhocthuytien
20-03-03, 02:27 AM
Ui cái này thì em cũng giơ tay lên là... em hông biết àh nghe.. seo mừ những người có người yêu đi đâu hết rồi ta.. có ai biết thì chả lời dùm cho anh BT nhà ta coi..
Nhiều khi em cũng muốn chả lời.. mà có bao giờ biết đâu mà chả lời..Nhưng kể cái ông BT này cũng lạ.. nếu mà nụ hôn kinh như BT diễn tả thì em nghĩ người ta đâu có hôn hẻ.. phải hông? Em nói đại à nghen chứ em cũng hông rành hìhì.. hehe

KST
20-03-03, 02:58 AM
<--- Đang lục lại ký ức..........Chà...ko biết nụ hôn đầu tiên của mình là khi nào chời....nhiều wé ko nhớ nữa :D http://www.vinawebs.com/duykhanh/hun.gif

thamtunet
20-03-03, 02:55 PM
Cảm giác khi hôn như thế nào nhỉ, hic hic cái này thì tui chịu , đừng nhắc nữa tui khoc sbi giờ đâý

nhocthuytien
21-03-03, 05:45 PM
Originally posted by thamtunet@Mar 20 2003, 07:55 AM
Cảm giác khi hôn như thế nào nhỉ, hic hic cái này thì tui chịu , đừng nhắc nữa tui khoc sbi giờ đâý
TTN à.. sao mà TTN khóc hòai vậy chời.. NTT dỗ TTN nè.. đừng có khóc nữa nha&#33; TTn không biết thì thôi... không biết thì có gì mà phải khóc hả? Đúng không.. phải chi biết mà giờ nhắc lại thì mới có thể nói là buồn và khóc được chứ&#33;

Romeo
21-03-03, 11:22 PM

RO cũng hong biết FIRST KISS như thế nào nữa ... theo RO nghĩ lãng mạng nhất là khi 2 ngươì yêu nhau ấy ở một nơi thật lãng mạng ....và rồi một trong 2 người hãy chủ động và mạnh dạn kiss thui .....&#33;

coolgirl
21-03-03, 11:36 PM
trui ui...fírt kiss nhu the nao nhi?...tui cung muon biet do&#39;....nhung ma` co&#39; le~ la chua thich hop...vi tui chi moi 21 tuoi thui..con qua&#39; som de thu? no&#39; dung ko?

Tuyết_Ngân
23-03-03, 02:35 AM
Ngân thấy hôn thì không bao giờ quá sớm trong lứa tuổi, nếu như hai người thương yêu nhau, thì nên hôn nhau. Nụ hôn đầu là nụ hôn đáng nhớ do đó nó phải thật tuyệt để sau này con nhớ lại chứ&#33;

KST
23-03-03, 05:45 AM
Originally posted by coolgirl@Mar 21 2003, 09:36 PM
trui ui...fírt kiss nhu the nao nhi?...tui cung muon biet do&#39;....nhung ma` co&#39; le~ la chua thich hop...vi tui chi moi 21 tuoi thui..con qua&#39; som de thu? no&#39; dung ko?
:o Oh my god.....hic hic....em hôn từ nem 14 tuổi :o :o :o so với 21 tuổi thì gọi lè wé wé sớm lun &#33;&#33;&#33; http://www.vinawebs.com/duykhanh/hun.gif

thamtunet
23-03-03, 11:57 AM
hic khóc khi chưa biết được cảm giác của một nụ hôn thì mới lạ chứ, khi đã biết nó ra seo rùi khi nhắc lại thì chỉ cảm thấy nhớ thui chứ lèm seo mà khóc được.