PDA

View Full Version : Chương trình lớn của heroin-aids.com

Bạn thân
20-03-03, 06:01 PM
Được sự hỗ trợ của trung tâm điện tóan VDC và Nhà Văn hóa Thanh niên ! Ngày 12/4/2003 heroin-aids.com sẽ có một cuộc họp giới thiệu website đến với mọi người ! Mong các bạn ở Tp.HCM thu xếp và liên lạc gấp với BT để biết thêm chi tiết ! Hôm đó sẽ rất đông người tham dự. Đây là một niềm vinh dự lớn cho sự ra đời và tồn tại của HEROIN-AIDS.COM. Mong các thành viên và MOD tại thành phố HCM tham gia đầy đủ...

thamtunet
21-03-03, 10:36 AM
Thật nhu vậy chứ anh BT, thế trhì vinh dự lớn cho trang web của chúng ta phát triển gòi, hic hic em hổng được dự tiếc wé, chúc mừng anh nha.

nhocthuytien
21-03-03, 06:12 PM
ui trời... có lẽ sắp tới em sẽ không vào diễn đàn thường được nữa rồi à.. em sắp phải làm một sứ mệnh vô cùng quan trọng... đó là phải thi Học Kì.. hic.. kì này lạng wạng không nghiêm chỉnh học hành là tiêu em ngay.. mà em thì hông muốn mình thi lại.. hix hix.. nên em không online được hòai rùi..

hnkvmt
21-03-03, 10:33 PM
hic ,hnkvmt cũng như dzâỵ nè ,nhưng mà bi giờ chúng ta "lỡ" nổi tiếng rùi nên phải hy sinh vì nghĩa lớn thui nhocthuytien a :lol:

coolgirl
21-03-03, 10:44 PM
ngay gio the' nao` dzay?...tui tuy la thanh vien moi..nhung cung rat muon gop vui...co duoc hong dzay?

Romeo
21-03-03, 10:59 PM
:) Coolgirl ah`....đây là một chương trình lớn của www.heroin-aids.com đấy......kế hoạch chi tiết sẽ được đưa lên sau.....RO và các bạn trong BĐH hy vọng rằng với chương trình này trang WEB của chúng ta sẽ được phát triển hơn nữa.. RO và BĐH hy vọng các bạn có thể tham gia đông đủ . [

catbuitinhdoi
22-03-03, 12:57 AM
tới bữa đó nhất định CBTĐ sẽ có mặt

tantalus
22-03-03, 02:41 AM
Là tv rồi còn nghe giới thiệu, ra mắt gì nữa. Vô đó ngồi chật chổ tv mới của mấy ông :P

toikhongtin
22-03-03, 12:51 PM
sao lại sợ đông càng vui chứ sao..... :lol: :lol: :lol:
minh nói vậy thôi chứ mình ở sao mà có thể vào đó được :( :(

thamtunet
22-03-03, 01:21 PM
Khi nào họp xong các anh nhớ poss nội dung lên cho mọi người cùng đọc nha, hic hic em hồi hộp chờ đến ngày đó lém, hổng biết hôm đó ra seo nhỉ ?

hnkvmt
27-03-03, 03:47 PM
tụi này ở xa nên mong anh Ban_than sẽ post toàn bộ nội dung của buổi giới thiệu đó lên diễn đàn để tụi em còn có dịp mà tự hào nha

Tuyết_Ngân
03-05-03, 11:56 PM
Nói rõ từng chi tiết nha BT! Thanks!