PDA

View Full Version : Heroin-aids.com lên ti vi bà con ui !

Bạn thân
21-03-03, 12:43 PM
Trang web cung cấp thông tin về ma túy
(Theo VTV1- 14/3/2003)

Để cung cấp thông tin về ma túy và căn bệnh thế kỷ cho những người mắc phải những căn bệnh xă hội này và những người quan tâm, một trang web mới vừa ra đời. Những người xây dựng trang web này hy vọng đây sẽ là trang web bổ ích không chỉ dành cho các bạn trẻ mà cho tất cả những người quan tâm. Trang web có địa chỉ: www.heroin-aids.com bao gồm rất nhiều chuyên mục khác nhau với nhiều thông tin phong phú đa dạng như luật h́nh sự về ma túy, các phóng sự buồn kể về trường hợp bị nghiện. Ngoài ra trang web c̣n cung cấp địa chỉ cai nghiện ma túy, các trung tâm tổ chức chăm sóc sức khỏe và điều trị bệnh AIDS, các đội nhóm hỗ trợ xă hội và các thông tin về thuốc. Những bạn trẻ chưa hiểu biết về ma túy, HIV/AIDS và các bệnh xă hội khác cũng có thể nghiên cứu qua phần nội dung từng chuyên mục trong trang web này.

hnkvmt
23-03-03, 09:40 PM
hehe ... không những lên đài Trung Ương mà còn lên báo nữa đấy ,có cả một bài viết very ấn tượng về anh chàng webmaster của chúng ta nữa đấy !
Tất cả đều có trên báo Tuổi Trẻ ra ngày 20.3.2003 ( nóng hổi bà con ạ :lol: )
nếu bạn chưa đọc mà muốn có bài báo ấy thì hãy liên lạc với hnkvmt để tôi có thể gửi cho bạn .Hãy mail cho hnkvmt ở địa chỉ :
1. bebe_bongbong2003@yahoo.com
2. tuvan@heroin-aids.com
Chúng ta sẽ trao đổi tiếp ! B)

Bạn thân
26-03-03, 08:20 PM
Thưa các bạn thật là bất ngờ bây giờ là : 21 giờ germany tức là 3 giờ sáng VN mà trang web heroin-aids.com của chúng ta có tới 11 khach và 3 thành viên , tôi đã trực tiềp hỏi và coi IP của họ , thì họ nói la đa số họ tới từ American và biết trang web này do một tờ báo Việt bên Califỏrnia quảng cáo , không biết anh bạn thân làm như thế nào mà những tờ báo bên nước ngòai cũng biết vậy , có hết 8 người vào câu lạc bộ âm nhạc của tụi mình thưởng thức đó hnkvmt ơi !mừng quá thưa bà con !
Lời của admin QH
Mừng quá ! Cuối cùng thì trang web cũng đã gây được tiếng vang trong dư lụân và cả thế giới !

Access_banned
26-03-03, 08:47 PM
rốt cuộc thì mọi công lao và sức khoẻ của anh Bạn thân đã được đền đáp , tui xin tặng cho anh bạn thân một tràn fáo tay thật nồng nhiệt , chat..chat..chat..chat

hnkvmt
27-03-03, 03:41 PM
hehe .... dzậy là mơ ước của anh Ban_than đã thành hiện thực rùi nhá ,chúc mừng !

hnkvmt
27-03-03, 03:43 PM
Originally posted by Bạn thân@Mar 26 2003, 01:20 PM
....... có hết 8 người vào câu lạc bộ âm nhạc của tụi mình thưởng thức đó hnkvmt ơi !mừng quá thưa bà con !

hà hà ,coi bộ CLB âm nhạc của anh em nhà này nổi tiếng rùi bà con ạ ,kiểu này phải kiếm cái gì khao anh Ban_than để cảm ơn chứ nhỉ :lol:

nhinmuathudi
27-03-03, 04:09 PM
Sao chẳng có ai thế này , buồn quá à ! Tôi là thành viên mới toanh nè ...................

hoatigon
24-11-03, 08:45 PM
xin vui cùng niềm vui cùa admin và thành viên trong diễn đàn

Universe
24-11-03, 08:55 PM
Uh, tôi cũng vậy. Tiếc là mình biết tin này quá trể. Nhưng dù sao cũng chúc mừng site và admin nhé.

thaipeace
15-12-03, 03:32 PM
thái cũng không ngờ trang web của chúng ta lai phát triển như thế . Mình phải tổ chức ăn mừng mới được !

phamdungchi
17-01-04, 11:29 PM
Hôm nay, anh Dương bên đài truyền hình thông báo : phóng sự về web heroin-aids.com sẽ được chiếu trên VTV1 vào lúc 17g00 ngày 17/01/2004. Bạn nào chưa xem kịp thì có thể xem lại vào lúc 22g ngày thứ hai 19/01/2004.

thaipeace
18-01-04, 08:30 PM
Hôm đó thái có coi nhưng cũng biết là vào giờ đó chắc ít người coi lắm tại trừng vào giờ chiuế phim mà !!
Chắc admin phải lamg một thông báo riêng cho mọi người biết để ý xem vào ngày 19 ha !!

thaipeace
18-01-04, 08:30 PM
Hôm đó thái có coi nhưng cũng biết là vào giờ đó chắc ít người coi lắm tại trừng vào giờ chiuế phim mà !!
Chắc admin phải lamg một thông báo riêng cho mọi người biết để ý xem vào ngày 19 ha !!

nhoc_thamtu
24-01-04, 08:31 PM
ha` ha` chuong trinh`do' nhoc coi den' 2 lan` nhoc thay' mot chu? nhan cua? trang web mot ong kiem tiem va`.........mot gian`may' vi tinh' ha` ha`webmaster oiiiiiiiiii rưa? dan` may vi tinh' di na` :P

haydenvoianhnheem
28-01-04, 08:30 PM
phải đải cho anh bạn thân một chầu wá

songlavuotthac
19-07-04, 05:45 PM
Chậc, sao có nhiều nơi đưa tin về web mà mình đến bây giờ mới biết nhỉ, thôi, muộn còn hơn ko, xin chia sẻ niềm vui với các bạn những người đã hết lòng, hết tâm, hết sức, hết ..xiền cho trang web này :clap:

weeds
25-07-04, 02:52 PM
:om: mình cũng nhờ coi ti vi mà vào trang này đó nhưng không phải là chương trình những ước mơ xanh mà la người đương thời.Hôm đó mình thấy anh Khoa đẹp trai ghê!

lisaqn
25-07-04, 08:04 PM
trui` ui, lần đầu tiên tui nghe có người khen admin đẹp trai kìa pà kon ơi !! :khoai:

weeds
26-07-04, 08:28 PM
Thật sự là admin nhà ta đẹp trai thiệt nhất là anh Khoa ấy!