PDA

View Full Version : Cơn gió vô tình

Le loi
25-11-02, 05:53 PM
Gởi anh H.
Cơn gió vô tình mang anh đến gần em, những tháng ngày bên nhau và tình ta dịu ngọt. Nhưng gío lại cuốn anh về nơi xứ khác... Khi anh bây giờ chẳng còn là của riêng em. Làn khói nào ... khiến ta sẽ xa nhau...

Đừng cho em pải mất anh vì ma túy anh nhé !

Access_banned
25-11-02, 06:08 PM
tôi xin chúc cho anh H của bạn đọc được những dòng chữ này ! và sẽ từ bỏ ma túy để trở về với tình yêu và tình cảm của bạn dành cho anh ta ! chúc bạn gặp được nhiều may mắn trong tình yêu !

hnkvmt
25-11-02, 08:18 PM
bạn ạ ,cơn gió vô tình mang hai bạn đến với nhau ,và bây giờ nó cũng sẽ xua tan đi làn khói trắng để hai bạn mãi mãi bên nhau ,bạn có tin như thế không?Bạn trai của bạn chắc đang tuyệt vọng lắm, nhưng bạn hãy là chỗ dựa cho anh ấy nhé ,bạn cũng hãy tin rằng ngọn gió vô tình ấy cũng sẽ mang những lời từ trái tim của bạn đến anh ấy ,và xin chúc anh chị HẠNH PHÚC

Romeo
16-12-02, 06:47 PM
:) RO cũng mong rằng những cơn gió ấm mới sẽ thổi đến bạn ,để cho 2 bạn có thể vượt qua những khó khăn trước mắt ... chúc bạn HẠNH PHÚC nha ...

Người thích đùa
02-01-03, 06:08 PM
Bạn ơi thời gian sẽ cho tất cả và cũng sẽ lấy đi tất cả bạn hãy tự tin và hãy chiến thắng chính bản thân mình, đó là sự cố cuộc đời mà. Anh ấy cũng không muốn đổi tình yêu lớn lao của mình lấy tội lỗi đâu, nên bạn hãy là chỗ dựa tinh thần vững chắc cho anh ấy nhé, biết đâu lại thêm một cơn gió vô tình.

Romeo
03-01-03, 12:07 AM
:) ÔI matúy là gì mà tại sao mọi người phải khổ như vâỵ ????!!!
...Giá như đừng có "nó" thì đâu có những người con gái hay con trai phải đau khổ khi nhìn người thân yêu nhất của mình phải vật vã từng ngày để chống chọi với cơn đau như vâỵ ...
Lời khuyên cho tôi và tất cả các bạn :
"Hãy sống lành mạnh và yêu đời , đừng ham những thú vui hào nhoáng trước mắt , đừng đánh mất mình trong những cuộc chơi trụy lạc ..để rồi phải đau khổ không nguôi ..! "

Romeo
09-01-03, 12:14 PM
:) Ehh ! Sao mục này hông có ai dzô đọc dzâỵ ta ...

hnkvmt
19-01-03, 12:05 AM
có đây! có đây!
RO ơi ,nếu không có "nó" thì chúng ta đâu có gặp nhau trên diễn đàn nì chứ :lol: hihi ... đùa tí thui
Nhưng quả thực cứ mỗi lần nói về ma tuý là không khí trong room lại trầm hẳn xuống ,thiết nghĩ mang lại một nụ cười cũng là giúp mọi người có thể thấy cuộc sống này vẫn còn nhiều đáng để vui hơn là tự vùi mình trong bể khổ của chính mình
mọi người có nghĩ thế không ?

Romeo
19-01-03, 10:08 PM
Originally posted by hnkvmt@Jan 18 2003, 05:05 PM
Thiết nghĩ mang lại một nụ cười cũng là giúp mọi người có thể thấy cuộc sống này vẫn còn nhiều đáng để vui hơn là tự vùi mình trong bể khổ của chính mình
mọi người có nghĩ thế không ?
:) UH HNKVMT nói đúng đâý .. mang lại một nụ cười thì mang lại một niềm vui cho đời mà ..!
" Đời là bể khổ
Thế đành nam mô ...."

hnkvmt
24-01-03, 01:15 PM
:lol: một nụ cười bằng mười thang thuốc sổ , à lộn ,thuốc bổ mờ :lol:

nhocthuytien
30-01-03, 05:37 PM
hehe mí anh nói chuyện như thế thì người ta vào chạy hết trở ra rồi chứ đâu dám đứng lại. hehe.. nói chi là post bài..

Romeo
01-02-03, 08:33 PM
Originally posted by nhocthuytien@Jan 30 2003, 10:37 AM
hehe mí anh nói chuyện như thế thì người ta vào chạy hết trở ra rồi chứ đâu dám đứng lại. hehe.. nói chi là post bài..
:) Có NHÓC cong ở lại là RO thấy vẫn còn mùa xuân rùi ... không sao hết ... qua buổi đêm thì trời sẽ sáng mà.! :rolleyes:

toikhongtin
13-03-03, 10:37 PM
sao cơn gió vô tình đó đối với bạn cũng như tôi thôi ...................................người cùng cảnh ngộ với bạn

thamtunet
14-03-03, 10:54 AM
Thế bây giwò anh RO đã có TKT làm bạn nữa gòi