PDA

View Full Version : Những điều em chưa nói...

nhocthuytien
21-03-03, 06:14 PM
Có những điều lỡ chưa nói anh ơi
Không phải là quên, chỉ vì.... không muốn nói

Em không muốn nói "em muốn anh là của riêng em...." , sợ anh bảo "sao tâm hồn em nhỏ nhen thế huh bé?".
Em không muốn nói "em nguyện đặt cả con tim khờ dại vào trái tim ấm áp ở lồng ngực anh.....", sợ anh bảo "em xem cải lương năm ngày một tuần phải không em?"
Em không muốn nói "cả cuộc đời em nguyện sống chết cùng anh, dù phải xuống tới nơi suối vàng, vẫn mong làm chim nhỏ quấn quít bên anh...mãi mãi", sợ anh bảo "uhmmm, em muốn nhưng anh không thì sao đây nhỏ "
Em muốn giữ chặt hai bàn tay anh trong tay em, nhìn sâu vào mắt anh và nói :"Em yêu anh. Anh có lòng tin không?? Tin vào tương lai mịt mù của tụi mình, tin rằng tụi mình có đủ nghị lực đạp bỏ tất cả những chông gai và trồng hoa hồng rực rỡ trên con đường mình qua"...., nhưng lại sợ anh bảo "gớm, sao mà em cứ như con trai vậy bé, có muốn hỏi cưới anh luôn không nào?"
Nếu nói ra nhiều quá mà toàn bị anh cười vào mũi "bé con" thì thôi, không thèm, em ngồi chờ anh học thuộc mấy câu đó rùi nói lại em nghe nghen hihihi( đừng quên đổi chữ "em" thành "anh" hihi) 1,2,3 em xoè tay, tròn mắt, dỏng tai lên nhìn anh nắm tay em và nghe anh nói á..

Bac si quai di
21-03-03, 07:13 PM
Nhỏ ơi nhỏ bao nhiêu tuổi rồi
P/s : Bạn BSQD ơi ! Lần sau bạn làm ơn gỏ tiếng việt có dấu trong diễn đàn nhé ! (Auto)

Romeo
22-03-03, 01:33 AM
:) Khi nhưng hy vọng của "cô bé" dành cho người ấy được hứa hẹn bằng những lời hứa bâng quơ ...liệu tương lai sẽ đi về đâu.....điều đó "cô bé" có biết chăng ??? Tuổi mộng mơ của "cô bé" liệu có trôi qua giống như "cô bé" mong muốn chăng....làm sao tin được....?????

nhocthuytien
26-03-03, 05:32 PM
nếu đây thật sự là suy nghĩ của em thì em không suy nghĩ như vậy đâu anh RO àh.. nhưng dù sao thì những lời nói này thật dễ thương phải không anh RO.. cái này là em ăn chộm của người ta chứ đâu phải của em áh.. hihi
Còn Bacsiquaidi muốn hỏi NTT bao nhiêu tuổi hay hỏi cô bé trong bài viết nhĩ... NTT thì 19 tuổi đó.. còn cô bé trong bài viết thì NTT không biết bi nhiêu:)

chiminhanh
27-03-03, 11:04 AM
trùi, đọc bài post này, CMA nhớ tới ngày xưa của mình quá!
NTT ui, bạn có những bài post chất lượng thật đấy!

Romeo
27-03-03, 07:40 PM
Originally posted by chiminhanh@Mar 27 2003, 04:04 AM
NTT ui, bạn có những bài post chất lượng thật đấy!
:) Câu nói của CMA đúng là câu nói hay nhất trong tháng mà RO được nghe đó. Khỏi nói Nhocthuytien là một người rất tâm huyết với WEB www.heroin-aids.com mà !

nhocthuytien
27-03-03, 11:23 PM
chời.. NTT --> xỉu vì lời khen híhí.. nói vậy thôi.. chẳng bỏ công NTT sưu tầm mà.. cái gì hay thì mình đem về cho diễn đàn hihi.. tất cả cũng vì ngày mai mà...em có tâm huyết thì cũng chưa bằng mọi người àh.. ai cũng như nhau cả thôi mà.. đâu cần khen nhỉ:)