PDA

View Full Version : ai ở Hà Nội giúp mình với - gấp lắm ạ

chanquathoi
18-06-09, 09:55 AM
Mình muốn mua thuốc cái cho ông anh, nhưng không biết mua thuốc parvon fort ở đâu. ai biết chỉ hộ mình cái

Hong Thu
19-06-09, 01:31 PM
Mình muốn mua thuốc cái cho ông anh, nhưng không biết mua thuốc parvon fort ở đâu. ai biết chỉ hộ mình cái

Mình có nhiều loại thuốc cắt cơn cho bạn lựa chọn (không gây ngủ, gây ngủ nhẹ, gây ngủ mạnh..), cả thuốc chống tái nghiện, điều trị khỏi hẳn cho những ai có động cơ cai bỏ cao. Hãy gọi 0916 316 028 bạn nhé.

tuvanmatuy
01-07-09, 04:46 PM

HIện nay, người nghiện ma túy sau cai nghiện khi trở về cộng đồng thường rất thiếu hỗ trợ về tư vấn tâm lý. Đa phần đều thiếu kiến thức, kỹ năng sống, thiếu nơi tư vấn, trợ giúp, sẻ chia tâm tư tình cảm nên hầu hết trong số họ thường không biết phải gì trong cuộc sống đầy cạm bẫy và mối nguy về tệ nạn rình rập họ từng ngày từng giờ. Chính vì thiếu sự trợ giúp kịp thời và hiệu quả cũng như thiếu sự tư vấn, định hướng đúng đắn nên tỉ lệ tái nghiện thường chiếm tỷ lệ rất cao.
Trong 100% học viên tại trung tâm, có tới 53,6% vào trung tâm cai nghiện lần thứ 2 trở lên. Và theo điều tra về người nghiện ma túy từ năm 1997 đến nay, có trên 90% không nhận được sự hỗ trợ về tư vấn tâm lý sau khi trở về cộng đồng.
Xuất phát từ thực tế đó, để trợ giúp cho người nghiện ma túy sau cai trở về cộng đồng và gia đình. Văn phòng tư vấn phòng ngừa và lạm dụng ma túy đã mở đường dây tư vấn phòng ngừa và lạm dụng ma túy 04.1088 - phím 2 - phím 12. Khi cần hãy gọi cho chúng tôi nhé!