PDA

View Full Version : Anh admin ơi. tư vấn hộ Em với.

laychua_condasai
19-06-09, 11:46 PM
chẳng là mấy tháng trước. Em chót dại nên đi chơi GMD với mấy đứa bạn Em. khi Em chơi xong thì cô GMD bảo là : hình như BCS thủng rồi Anh ạ. từ hôm đó đến giờ Em luôn trong tình trạng lo lắng. mong Anh cho Em hỏi là: hoàn cảnh của Em có thể bị lây nhiễm HIV là khoảng bao nhiêu phần trăm. Em hứa từ nay sẽ không chơi bời linh tinh đâu..Hu Hu. mong các Anh các Bác júp hộ Em với.

Co_gai_den_tu_hom_qua
20-06-09, 12:17 AM
bạn ơi, nếu BCS bị thủng là có nguy cơ rồi đấy. tỉ lệ cao thấp thế nào còn tuỳ nhiều thứ lắm như: cô gái có bị HIv ko, dương vật của bạn có trầy xướt ko, mà thủng cũng chưa chắc gì dương vật của bạn đã tiếp xúc với dịch âm đạo của cô ấy....
đừng đi vây nữa và chờ 3 tháng sau đi xét nghiệm đi bạn

Mai la ban tot
20-06-09, 12:18 AM
Này nhé, bạn bị như thế là cũng đáng lắm. Đi "mây mưa" rồi không chịu kiểm tra "áo" hay mua đồ rẻ tiền. Mà thôi, nếu thủng thì xem vết hủng ở phần nào. Phần thân thì hên xui, phần đầu thì có thể gay đấy.

laychua_condasai
20-06-09, 12:40 PM
[QUOTE=Co_gai_den_tu_hom_qua;35606]
cho mình cảm ơn bạn nhiều nha. bạn thật là tốt.
nếu lần này mình thoát chết thì sẽ chú tâm vào học hành. bây giờ chót dại rồi đâm ra lo lắng quá bạn ạ. hu hu

laychua_condasai
20-06-09, 12:43 PM
[QUOTE=Mai la ban tot;35607].
hix!
sao bạn ác thế.
dẫu sao thì kũng thanks bạn.
Mình đã bảo là chót dại rồi mà. bây giờ muốn kiểm tra lại cái BCS xem có bị thủng hok thì mình biết tìm lại cái BCS đó ở đâu???.
thôi kệ!!!
mình sẽ đi xét nghiệm.
Làm trai có gan chơi phải có gan chịu. hu hu

Co_gai_den_tu_hom_qua
20-06-09, 11:06 PM
bạn đừng bi quan quá, nhiễm HIV ko dễ vậy đâu :D
có chuyện gì cần cứ lên đây.

Mai la ban tot
21-06-09, 08:36 AM
[QUOTE=Mai la ban tot;35607].
hix!
sao bạn ác thế.
dẫu sao thì kũng thanks bạn.
Mình đã bảo là chót dại rồi mà. bây giờ muốn kiểm tra lại cái BCS xem có bị thủng hok thì mình biết tìm lại cái BCS đó ở đâu???.
thôi kệ!!!
mình sẽ đi xét nghiệm.
Làm trai có gan chơi phải có gan chịu. hu hu

Thông cảm, mình có sao nói vậy. Nhưng nếu bạn không bị thì cũng mừng cho bạn, đừng có trót dại như thế nữa nhé :)