PDA

View Full Version : Sos Cứu Tôi Với

doivovong
02-08-09, 06:41 PM
cám ơn bạn "cogaidentuhomqua" thi hon nay ban sao rồi? qua nhieu lần cai mình rút được "kinh nghiệm" là sợ nhất là k ngủ dc. bây giờ minh có cách này cũng hay hay. minh cai bằng thuốc cai ở trung tâm cai nghiện, nhiều loại lắm mình k biết thuốc gì về uồng vào là ngủ li bì. thuốc có đánh số 1,2..15. nhưng khi uống hết là thức trắng đêm luôn, nên lần này minh mua thêm 10 gói số 1 và 2 nói chung là gói có nhiều thuốc ngủ tối tầm 8,9 h uống là ngủ được dến 4,5 h sáng. néu mua dước seduxen làm thêm 2 viên nưa thì ok.
bây giở mình sợ nhất là tái nghiện k biết có cách gì hay k các bạn gúp mình vói.

Co_gai_den_tu_hom_qua
02-08-09, 07:59 PM
uống natex 50 và dựa vào ý chí bạn thôi ^^ cố lên

thaison04
06-08-09, 11:40 PM
uống như bạn sau này đâm ra nghiện sedusen luôn ah' ! mất ngủ là chiện bình thường, bạn nên có cuộc sống vui vẻ, mua phim hài hoài linh ma coi ^_^! bạn sẽ mau ngủ được thôi ! thuốc hỗ trợ có thuốc chống tái đó, kiếm bs hồng thu trên diễn đàn mà mua, cuộc sống đầy tiếng cười sẽ mau giúp cơ thể bạn hồi phục, chịu khó mất ngủ vài tuần đi, uống sedusen như bạn vừa hại gan, hại thận lại vừa mất ngủ cả đời đó!

doivovong
07-08-09, 08:44 AM
cám ơn bạn đã cho mình lời khuyên, bạn có biết cho mình xin hỏi có phải đang nghiện đi test HIV thi cho két quả âm tính k. mình đi test nhanh 3 lần đều âm tính nhưng mình chưa tin lắm. mình đi test một mình, có người nói nếu bị họ chỉ nói cho người thân mình biết thôi còn mình thì họ dấu vạy có đúng k??? bán có nắm dc cho mình biết với cám ơn nhiều.

Co_gai_den_tu_hom_qua
07-08-09, 08:03 PM
hok đâu, người ta sẽ đưa bạn coi kết quả xét nghiệm chứ
còn chuyện đang nghiện mà xét nghiệm chắc chắn âm tính thì cũng hok đúng, chả liên quan gì nhau
bạn âm tính có thể là chỉ mới ở thời kì đầu (giai đoạn cửa số, từ 3 đến 6 tháng hoặc dài hơn nữa ở tuỳ người)_giai đoạn này kết quả xét nghiệm cho âm tính, hoặc có thể là bạn hoàn toàn ko bị HIV.

thienlong
20-08-09, 05:41 PM
quan tâm làm gì đến cái bênh đó làm gì vội cứ tập chung vào cai đi đã cho du có thê nào hay có gì xãy ra thì cũng tự mình chứ đâu tự nhiên bị được vui lên ống nhé cho thanh than cho du co gi đến cũng kệ kg cai được thì cũng chết có khi còn nhanh hơn bị bệnh đó ý mà còn chết đẹp là khác "keke" dạo này thấy it lên vân khoẻ chứ cho biết tình hình để cả nhà cùng vui nhé !

thaison04
24-08-09, 12:27 PM
diễn đàn dzao này có dze đông dzuj nhỡ!

thienlong
24-08-09, 12:48 PM
vui chứ mọi ngượi cố gắng dành chút thời gian vào cho vài ý kiến vài lời khuyên động viên nhé !

MagicianS
25-08-09, 11:34 PM
tôi thích nick cô gái đến từ hôm qua.
tôi có một kỷ niệm đặc biệt với bài hát này....... rất vui được làm quen với bạn,
mong diễn đàn ngày một phong phú trở lại.

thienlong
26-08-09, 09:49 AM
tui lại thích nick của ban :D

MagicianS
26-08-09, 10:27 PM
tui lại thích nick của ban :D

hì, cảm ơn thienlong nhé! hôm qua muốn nói chuyện với bạn mà không thấy online... hì, đêm lại dài trong công việc! tôi thì thích bạn hơn là nick của bạn. hì.

Co_gai_den_tu_hom_qua
04-09-09, 02:32 PM
tôi thích nick cô gái đến từ hôm qua.
ô thanks nhìu, hun nè, chụt ... chụt...

MagicianS
07-09-09, 09:12 AM
ô thanks nhìu, hun nè, chụt ... chụt...

trời ơi... ngạt thở qúa... nhưng mà nữa đi, đừng dừng lại...( khi tôi biết em 18 tuổi...hix)