PDA

View Full Version : Giup em voi anh admin oi

Susohai89
04-08-09, 10:18 AM
Cach day nua thang em co quan he voi Gmd.em co dung bcs.bcs khong bi thung hay tuot.nhung luc co gai do deo bcs cho em co cau vao phan khong duoc phu bcs o cuoi duong vat.ma truoc do tay co ta co dinh dich am dao cua chinh co ay.khi quan he xong khoang 1h sau em co dj rua bang xa bong.va 2hom sau em phat hien vet cau do co vet suoc nho.vay em co nguy co lay hiv khong.tra loi cho em ngay voi.e dang stress nang

nguoithichhoacucdai
04-08-09, 07:39 PM
chào susohai89.
nói thật là mình ko biết gì về quan hệ tình dục nên khi đọc bài của bạn mình ko tưởng tưởng được. nhưng theo mình thì bạn ko nên lo lắng dẫn đến stress.
mà sau 3 đế 6 tháng bạn nên đi xét nghiệm. cứ ngồi đấy mà lo lắng thì phỏng có ích gì.

Susohai89
05-08-09, 02:26 PM
Co ai bjet thj gjup mjnh voi hu hu

DTT
05-08-09, 04:38 PM
Theo lí thuyết thì có đó, nhưng mà cũng không chắc người đó bị HIV mà, với lại sướt thì cũng có loại ở phần mô da thôi, chưa đụng đến mạch máu. Cứ từ từ, đừng quá lo lắng :)

Susohai89
05-08-09, 06:51 PM
Vay lam on cho minh biet vet cau lam do thuoc loai ton thuong gi nha.minh xjn tuong thuot la hum ay co ta cau vao phan cuoi duong vat.va lam minh nhoi dau mot chut.hai hum sau thi thay vet do co vet dong vay hinh mong tay.minh kiem tra khong thay chay mau.giup minh nha.tu gio minh sin chua gmd rui.hu hu

MagicianS
22-08-09, 11:13 PM
Vay lam on cho minh biet vet cau lam do thuoc loai ton thuong gi nha.minh xjn tuong thuot la hum ay co ta cau vao phan cuoi duong vat.va lam minh nhoi dau mot chut.hai hum sau thi thay vet do co vet dong vay hinh mong tay.minh kiem tra khong thay chay mau.giup minh nha.tu gio minh sin chua gmd rui.hu hu

yên tâm đi, không sao đâu, bao giờ phải thấy máu chảy be bét ra cơ. mới xước một tí không làm sao đâu... dù sao cũng nên đi xét nghiệm. lần sau thì chừa nhé.

thienlong
23-08-09, 02:22 AM
viết có dấu đi bạn theo mình cứ yên tâm công tác đi chưa đến mức độ như bạn nghĩ đâu đi chơi lại sợ mưa rơi thì chán chết :Dchúc mọi điều tốt lành bạn nhé!