PDA

View Full Version : Giải đáp giúp tôi nhanh với

trung123
24-08-09, 02:36 PM
hiện giờ tôi cảm giác thấy rất hoang mang,vì cách đây gần 3 tuần tôi có bị viêm họng,ho keo dai, ở cẳng chân xuất hiện vài vết giống như bị rola xuất hiên khoảng 1tuần rồi biến mất(bây h thành sẹo mờ),cùng với đó là phát ban trên vùng mặt(nổi rất nhiều mụn) trong khoảng 1tuần cũng tự khỏi,rồi bị tiêu chảy mất một ngày(ko hiểu vì sao).các bạn giải thích giúp tôi với(vì tôi rất hay đi nặn mụn trứng cá ở thẩm mĩ viện từ cách đây 2 năm cho tới giờ,do mặt tôi mọc nhiều mụn mà nặn lại hay chảy máu,ma dụng cụ họ nặn bây giờ tôi nhớ lại thấy họ ko sát trùng).ko bit liệu tui có bi nhiễm hiv ko?toii sợ wa.hic

thienlong
24-08-09, 03:25 PM
mình rất muốn giúp bạn nhưng mình kg có kiến thức về chuyện đó xin lỗi nhé lên vào động viên bạn thôi chúc may mắn luôn ở bên bạn!

Hong Thu
25-08-09, 10:23 AM
[QUOTE=trung123;36020]hiện giờ tôi cảm giác thấy rất hoang mang,vì cách đây gần 3 tuần tôi có bị viêm họng,ho keo dai, ở cẳng chân xuất hiện vài vết giống như bị rola xuất hiên khoảng 1tuần rồi biến mất(bây h thành sẹo mờ),cùng với đó là phát ban trên vùng mặt(nổi rất nhiều mụn) trong khoảng 1tuần cũng tự khỏi,rồi bị tiêu chảy mất một ngày(ko hiểu vì sao).các bạn giải thích giúp tôi với(vì tôi rất hay đi nặn mụn trứng cá ở thẩm mĩ viện từ cách đây 2 năm cho tới giờ,do mặt tôi mọc nhiều mụn mà nặn lại hay chảy máu,ma dụng cụ họ nặn bây giờ tôi nhớ lại thấy họ ko sát trùng).ko bit liệu tui có bi nhiễm hiv ko?toii sợ wa.hic[/QUOT

Giờ có cách test nhanh để phát hiện bệnh rồi, bạn đến bất cứ cơ sở y tế nào có xét nghiệm mà thử xem. Nếu ở Hà nội có thể qua chỗ tôi làm tôi sẽ giúp. Yên tâm giữ bí mật. (Bệnh viện TT Ban ngày Mai Hương, số 4 phố Hồng Mai, Hà nội). Đừng quá lo lắng. Chúc bạn luôn vui.

thienlong
27-08-09, 12:03 PM
bác chia sẻ thêm kinh nghiêm cho cả nhà được kg xét nghiêm nhanh thi sau bao lâu kể từ ngày nghi có khả năng nhiễm h thì đi xét nghiệm đươc và % chinh xác là bao nhiêu !