PDA

View Full Version : GIÓ ƠI! HÃY MANG ANH VỀ MIỀN QUÁ VÃN

ac
22-03-03, 03:28 PM
cái nắng chát choi , gay gắt dầy bụi bặm cùng với những vòng xe dều đặn dến các lò luyện thi DH dã xóa nhòa dần những dĩ vãng về anh. Một thang - quãng thời gian ko phải là dài dủ dể em qưên anh nhưng cũng dủ dể em nghĩ về anh như một miền quá vãn....
MIỀN QUÁ VÃN- dó là một buổi học dầu năm sau khi an Tết. anh dến lớp tìm cô bé dã ngổ ngáo gui thư hộc bàn chọc tưc anh gần một năm qua.láu lỉnh , em cười toe chỉ ngay vào dúa bạn ngội bên , vì lúc dó trông anh ko dáng tin tưởng cho lắm..... vậy ma ko hiểu ai dã mách lẻo với anh , dể dến giờ ra chơi, anh dến cốc vào dâu em một phát. Cong cớn, dịnh xả lại anh một trận thi nụ cười CLOSEUP cua anh dã khiến em cứng họng và im re....
Thế dấy! em và anh quen nhau từ dấy!
rồi anh ra trương, tiếp tục theo duổi tương lai anh dã chọn. nhịp song xô bồ dã làm anh dặt chân lên con dương mà em ko thể cùng chung bước. sự kieu ngạo , tự cao của một dưa con gái mới lớn ko cho phép em nói với anh rằng em nuối tiếc. Lanh lùng , em kết thúc cho miên dã vãn của chúng ta.
] giờ , anh dã thay dổi , anh muốn em quay trở lại . nhưng ko, hãy như em coi con duờng chung ta da di là con đường dẹp và giữ cho nó mãi dẹp, nhéanh!

Romeo
24-03-03, 01:22 AM
:) Ro cũng mong những cơn gió kia sẽ mang những lời tâm sư của Congnang_dethuong đến với anh

lam vu
28-03-03, 11:17 AM
the la em da noi het long minh . Chang le anh phai noi voi em lan nua rang em oi anh sai roi hay sao ? anh biet em la 1 co be manh me , cung ran , da rat nhieu lan anh dau dau vi dieu do nhung bay gio anh nhan ra do chinh la diem ma anh yeu em nhieu nhat , ngo ngao ah? anh uoc sao bay gio em nhin anh va noi : em đai anh phat chu! chi mot mong muon nho nhoi do cung ko duoc rui , phai ko em?! anh da mat em mai mai , em ko muon cho anh tro lai vi em so anh sa lam nhau nat con duong dep de ma chung ta da di ? anh bay gio ko the hua voi em dieu gi ca 1 khi niem tin da mat! hy vong thoi gian se lam cho em nho ve nah mai mai!! anh mong......

Romeo
28-03-03, 06:32 PM
:) Lam_vu ah`!..... bạn hãy giữ mãi những hình ảnh thân thương cũng như kỷ niệm đẹp giữa bạn và cô ấy chứ. Nếu bạn yêu cô ấy thật lòng thì đưng lo gì cả...dẫu có xa cách hai bạn rồi sẽ vẫn lại được ở bên cạnh nhau ma`...nếu bạn không tin vào tin yêu của chính mình thì thôi..có lẽ cứ như là những giấc mơ !