PDA

View Full Version : Một câu chuyện buồn, rất cần sự giúp đở của các ban....

kitaro
22-09-09, 09:51 AM
mình đang thắc mắc 1 vài điều, rất mong nhận được sự góp ý của các bạn. chuyện là lúc trước thì mình sử chỉ sử dụng "đá", nhưng do một lần mình bị lừa nên mình đã sử dụng phải ma tuý, nhưng mình chỉ sử dụng phải 3 lần. Khi zề nhà thì mình cảm thấy có những dấu hiệu lạ" mồ hôi ra nhiều, lúc nóng lúc lạnh", vì những lần sử dụng "đá" chưa bao giờ mình bị, nên mình đã nghi ngờ và đã tham gia diển đàn này để tìm hiểu và cần sự giúp đỡ của các bạn! mình ko bít là mình sử dụng phải 3 lần như vậy, là dạng nhẹ hay nặng, có gọi nhà ngie65n chưa? và có thể tự cai ở nhà được ko? và phương pháp cai ra sao? mất khoảng bao lâu? và sau khi cai xong những đặc điểm trên cơ thể mình có trở lại như trước khi sử dụng mt không? Thông qua đây mình xin chia sẽ với những bạn nào đang sử dụng" đá", thì nên xem xét lại, đừng để bị lừa giống như mình, vì hiện nay,"đá" đang rất thịnh hành, chính vì điều đó mà những người bán đã pha" mt với đá" nhiều khi những khách hàng như mình rất dễ bị lừa! Cám ơn các bạn rất nhiều và mong nhận được sự giúp đở của các bạn. mình mong rằng các bạn hãy coi câu chuyện của mình làm bài học rút kinh nghiệm cho các bạn nha........................................