PDA

View Full Version : Bat Dau Vao Dia Nguc

NEVER
05-11-09, 05:16 PM
chao cac ban , minh la thanh vien moi , hom nay mi`nh da choi , va bat dau tu ngay mai minh` se bat dau cai tai nha` , minh moi choi lai hon 1 thang nay thoi ,cung ko bit co met lam ko nua , va may ngay la minh khoe hang nua , mong cac ban tu van va tam su voi minh may nay de minh ra khoi dia nguc , thank cac ban nhieu

ltvt
06-11-09, 04:51 PM
Bắt đầu chưa ????

Nếu rồi thì ráng lên nha.

Chúc cố gắng.

thienlong
06-11-09, 05:15 PM
chao cac ban , minh la thanh vien moi , hom nay mi`nh da choi , va bat dau tu ngay mai minh` se bat dau cai tai nha` , minh moi choi lai hon 1 thang nay thoi ,cung ko bit co met lam ko nua , va may ngay la minh khoe hang nua , mong cac ban tu van va tam su voi minh may nay de minh ra khoi dia nguc , thank cac ban nhieu

tư vấn thì mình kg biết tư vấn sao mình cũng từng là người như bạn chỉ mong bạn tự cứu lấy bạn thân mình hãy làm 1 cái gì đó cho chính bản thân bạn còn hơn là kg làm bạn nhé chắc bạn sẽ mệt vài hôm đó 1 tháng chơi liên tục nghỉ vẫn vật như thường bạn à nhưng nếu kg dừng lại thêm ngày nào thì lúc nghỉ mệt thêm từng đó và cái khó là sau khi vượt qua những ngày vật vã đó mình có tái lại kg :( !

ltvt
07-11-09, 10:19 AM

Ủa, sao rồi nhỉ

Đang sài hay đang vật đây ta. Post xong bài là mất tích luôn là sao ta :confused: