PDA

View Full Version : Cai nghiện Bằng thuốc ho Terpyn

CongTu
07-11-09, 10:30 PM
--------------------------------------------------------------------------------

Tôi nghiện từ năm 1998, đã từng cai nghiện bằng các loại thuốc cai có mặt ơ? VN này rui`, mà lần nào cai xong cũng chỉ được mấy ngày là lại chơi lại, cai nhiều quá gia đình phát chán giờ cũng chẳng buôn cai cho tui nữa, lần này tui muón cai thạt sự thì nói không ai tin cả, ko ai muốn bỏ tiền ra cho tui cai nữa, Vì thuốc cai đắt qua' không có tiền mua lên tui đánh liều mua thuốc Terpyn về tự cai không cho ai biết cả, tui cũng không ngờ thuốc lại có tác dụng cắt cơn tôt đến vậy, tui uống vào thấy người cảm giác binh thường ăn tốt, ngủ tôt, không có cảm giác thèm Ma tuý tôi chi uống 3 ngày + vơi sư quyết tâm vậy mà bỏ được, mà chỉ mất có 50 nghìn VND, Tui cai mà gia đình cũng co biết đâu bởi vì tôi vấn ra ngoài và làm việc như bình thường
Tự nhiên Thấy chán chơi Ma tuy thi bỏ thui, trong đầu tui tư nhiên co cái y nghi kỳ lạ đó là Ma tuy bây giờ lỗi thời rui`, giờ ai còn chơi cái đó nữa, tốn tiền, có tiền đi chơi cái khác cho Lành, ngay xưa đi ra đường gặp 10 thằng thì 9 thằng chơi Ma tuý, chứ giờ đi ra đường chẳng gặp thằng nào, chơi một mình chán bỏ mẹ, Bỏ quách đi cho rùi

Chẳng bít uống thuốc có hại gì không nhưng uống mây ngày chắc cũng không Sao, mà có hại gì cũng không bằng Ma Tuý nhỉ :

Hãy Tránh xa Ma tuy, không tránh đươc thì né, không né được thì đâm đầu vào nó, nó không chết thì mình chết,

Maili
08-11-09, 12:37 AM
cái lí do cai nghiện của bạn nghe ko được "lí tưởng" lắm nhỉ, nhưng mà nó rất thiết thực, và có lẽ cũng là 1 cách nghĩ hay
chúc bạn may mắn nha

ltvt
08-11-09, 06:42 AM
Mỗi người có một lí do để từ bỏ MT, còn việc MT làm cho kiệt quệ mất hết tất cả (gia đình, công việc) thì là đa số.

Hãy tìm cho mình lí do để từ bỏ MT, và hãy sống bằng niềm tin thì chắc chắn sẽ từ bỏ được mà thôi.

Chúc các TN may mắn.

tai_sao_toi_lai_nghien
08-11-09, 12:09 PM
Chào các bạn nhé!Mình phải đi làm rùi.Đi làm kiếm tiền tiêu tết,kiếm tiền lấy vợ(hihihihi).Nghiện ngập mãi chán lắm rùi.Quả này có lọ thuốc chống tái bên mình rồi,cứ sáng ra ăn sáng song cho 1 viên vào bụng thế là an tâm cả ngày.Hiếu ơi_Hiển ơi cố lên các bạn nhé,vì sự nghiệp và vì tương lai của con em chúng ta anh em mình cùng nhau cố gắng các bạn nhé.Khẩu hiệu của 3 đứa chúng ta nè.H_H_H cố lên(3H cố lên).Cùng nhau cố gắng cùng nhau chung sức để xây dựng sự nghiệp sau này các bạn nhé.Mình đi làm các bạn nhé.Chào thân ái và chúc mọi người thành công

thienlong
08-11-09, 04:23 PM
Chào các bạn nhé!Mình phải đi làm rùi.Đi làm kiếm tiền tiêu tết,kiếm tiền lấy vợ(hihihihi).Nghiện ngập mãi chán lắm rùi.Quả này có lọ thuốc chống tái bên mình rồi,cứ sáng ra ăn sáng song cho 1 viên vào bụng thế là an tâm cả ngày.Hiếu ơi_Hiển ơi cố lên các bạn nhé,vì sự nghiệp và vì tương lai của con em chúng ta anh em mình cùng nhau cố gắng các bạn nhé.Khẩu hiệu của 3 đứa chúng ta nè.H_H_H cố lên(3H cố lên).Cùng nhau cố gắng cùng nhau chung sức để xây dựng sự nghiệp sau này các bạn nhé.Mình đi làm các bạn nhé.Chào thân ái và chúc mọi người thành công

đi mạnh khoẻ hải nhé thỉnh thoảng vào đây với mọi người nhé nhớ uống thuốc đều luôn bạo trọng đó !

ltvt
08-11-09, 05:15 PM
Cai được bao nhiêu ngày rồi mà dám đi làm vậy bạn? Mình ko tham việc, cứ nghỉ ở trong nhà 1 tháng cho ăn chắc, tháng sau tính tiếp :D.

Dù sao đi nữa thì cũng chúc cho 3H gặp nhiều may mắn nha :x

Bs Chương
08-11-09, 06:21 PM
Mục đích của thuốc chống tái là giúp hòa nhập cộng đồng, nên khi uống thuốc chống tái đều rồi thì không cần phải cách ly

CongTu
08-11-09, 09:39 PM
Tui cũng Tên Quang Huy ne` cho vào nhóm H chơi đê bạn,.
Tui cai không ai bít mà vẫn ra ngoài bình thường, Cai ma o nhà đâu, mà ở nhà làm gì vì trước giờ mua Ma tuy có cần đi ra khỏi nhà đâu toàn gọi điện p' là có người mang đến tận nhà thui a, lâu rui ko tự đi mua ra ngoài còn chẳng bít mua ở đâu nũa ấy, Mà đã chán chơi rùi thi có mời cũng không chơi, tui vừa bỏ đc 3 ngày có thằng bạn đến rủ chơi ma cung co chơi đâu, bỏ hay không la ở cái đầu của mình chứ cần gì phải thuốc thang gì, thuốc thì cũng cũng chỉ để cho mình co cảm giác chơi không thấy gì thui, vậy nếu không uống thuốc nữa thi lại chơi típ à, hoặc là thuốc có tác dụng thứ hai đó là làm cho mình chơi mãi không thấy gì lên chán không chơi nữa, vậy thi uống thuốc làm gì khi mà mình đã chán chơi rùi, chỉ có những ai không có không có ý chí và không muốn bỏ thì với úng thuốc thui, mà những người uống thuốc đó đa phần la khi dừng uống thuốc lai chơi ngay thui, không tin thử ma xem

ltvt
08-11-09, 09:44 PM
--------------------------------------------------------------------------------
Hãy Tránh xa Ma tuy, không tránh đươc thì né, không né được thì đâm đầu vào nó, nó không chết thì mình chết,

Đúng đó, ko tránh được thì né, mà ko né đc thì đâm đầu vào xem thằng nào chết.

thienlong
08-11-09, 10:20 PM
nghe 3h như là băng nhóm hay nhóm nhạc gì đó ý:D toàn anh em trên diễn đàn mà hải thì trưa nay bắt đầu đi làm ở ninh bình rùi còn hiếu đang ở xa việt nam chút công tử ltvt loilam thi thoảng lên yahoo chới với mọi người nhé nick mình : vaolangquentinhdanguyen :D cho thành băng nhóm luôn băng nhóm phải đông mà mà mọi người lưu ý nhé cái người tên là maili đó .......!

nguoidaukho
08-11-09, 11:16 PM
Take care bro and godspeech to you, H_H_H we all will try our best right ???
:cool::biggrin: