PDA

View Full Version : Làm sao đây !?

Bạn thân
26-11-02, 04:09 PM
Làm cách nào để quên một bóng hình vậy các bạn, bạn thân đang khó xử quá à ! Nhều khi ôm người bạn gái mới vào lòng ma ban than cứ nghĩ rằng đó là người con gái năm nào. Ban than biết như vậy là sẽ làm khỗ bạn gái mới lắm, như thế là không đúng nhưng... lý trí không thể nào điều khiển được nhịp đập của trái tim các bạn à ! giúp bạn thân nha !

Access_banned
26-11-02, 09:27 PM
chời ơi peter biết bạn thên wé rồi ! thôi kệ đi bạn thân ui! tới đâu thì tới ! đừng có sợ gì hết !

Bibi
27-11-02, 06:14 PM
chùi ui!
ước gì tui có một người iu như là anh bạn thân nhỉ. chung tình quá ta. Nhưng anh bạn thân phải biết phân biệt đâu là quá khứ, đâu là hiện tại. Tình đầu thì chẳng ai quên. Kẻ quên tình đầu mới là lạ. Nhưng chúng ta chỉ nên nhớ về nó như kỷ niệm thôi. Anh bạn thân hãy thử một lần đối diện với chính mình xem. Thật ra thì do anh nghĩ anh không thể quên nên anh không thể quên được. Tất cả là tại anh nghĩ thế. và chính vì thế nên anh đã vô tình ngày càng nuôi nó lớn lên. Chùi ui, như dậy mà trách cái gì. mình làm thì mình chịu dậy. oán trách gì ai.
níu anh nghĩ là anh không thể thì anh đừng nên iu ai. vì như thế là lừa dối người bạn gái mới. quan trọng hơn là anh tự lừa mình đấy.

Bạn thân
28-11-02, 08:59 AM
"Người ơi ! khi cố quên là khi lòng nhớ thêm ! Dòng đời là chuỗi.. nước mắt ! Đau thương là lúc vừa bước chân vào đường yêu !..."
hu hu hu hu ! Nữa của tôi ơi em là ai ?! :(

hnkvmt
18-12-02, 07:51 PM
seo lại thế hử anh ban_than ,không đáng đàn ông chút nào ,phải biết wên quá khứ đi mà đón nhận tương lai anh ạ ,có buồn đau ,có nhớ thì anh cũng đâu có tìm lại thời gian đã mất được ,vậy chi bằng hãy dzui dzẻ đón nhận những gì mà cuộc sống này mang lại cho anh
Cười cái coi nào :lol: :lol:

Romeo
03-01-03, 12:19 AM
:) ÔI Bạn Thân ơi ! sao anh mãi đi tìm những gì không còn là của mình nữa ...anh hãy lo giữ lâý hạnh phúc đang có trước mắt của mình đừng mãi đi tìm : "Nữa của tôi ơi em là ai ?! " nữa ...kẻo mà : nữa còn lại cũng không cánh mà bay đó ...!!!!

nhocthuytien
04-01-03, 06:15 PM
Originally posted by Ban than@Nov 26 2002, 09:09 AM
Làm cách nào để quên một bóng hình vậy các bạn, bạn thân đang khó xử quá à ! Nhều khi ôm người bạn gái mới vào lòng ma ban than cứ nghĩ rằng đó là người con gái năm nào. Ban than biết như vậy là sẽ làm khỗ bạn gái mới lắm, như thế là không đúng nhưng... lý trí không thể nào điều khiển được nhịp đập của trái tim các bạn à ! giúp bạn thân nha !
Biết nhìn vào tương lai sẽ không hối hân. vì quá khứ đâu anh! ...

Romeo
09-01-03, 11:50 AM
:) Theo RO thì cách tốt nhất là :
" Dành hết tình cảm cho người bạn mới của mình .. mình sẽ wên hết đi những kỷ niệm cũ mà thôi !!..... "

nhocthuytien
09-01-03, 02:08 PM
đừng làm người tới sau phải khó xử áh anh.... "hãy yêu người đến sau" :)

Romeo
14-01-03, 01:03 PM
:) Trui ui ..Nhóc cũng dữ wá ta.......

hnkvmt
14-01-03, 09:45 PM
ừm ,dzợ bé của anh ban_than nói chí lý lém ,có nuối tiếc thì thời gian cũng đâu có trở lại ,chi bằng sống hết mình với hiện tại và vui vẻ chào đón tương lai có phải sướng hơn nhìu hông nì :lol:

nhocthuytien
15-01-03, 04:53 PM
em dữ gì nà anh RO.. em vẫn còn phải học hỏi nhiều lắm mờ.. :)
Ủa mà hnkvmt ơi.. trong đây anh ban_than cũng có dzợ bé nữa àh.. :) sao em hông thấy vậy ta? đâu có đâu áh ..

thamtunet
19-01-03, 10:04 AM
mâý người nghĩ sao về chuyện đó mà la lối um sùm dzâỵ. tui thi ko biết sao chứ tui nhiệt liệt phản đối. mâý anh chị có ý kiến gì thì gặp tui.

Romeo
19-01-03, 09:34 PM
:) Thamtunet ui !
Gặp bạn để làm chi dzậy ?? Bộ bạn có bài thuốc hiệu qủa để lãng quên được chuyện tình hay sao ...? Nếu có thì cho RO biết với RO cũng đang cânf một " Liều thuốc cho trái tim đang tan vỡ này đây ! "

nhocthuytien
22-01-03, 10:42 PM
thamtunet còn không biết ra tay cứu anh RO nhà chúng ta đang đau khổ kia kìa.. :)

thamtunet
23-01-03, 01:46 PM
Có đây .......!
Anh RO ơi , chuyện tình của anh sao mà phức tạp quá dzâỵ.
Nhưng theo em nếu như anh không thể wên đươc hình bóng ngày xưa thì tại sao anh lại yêu người con gái khác . Nếu như người âý biết được trái tim của anh không hoàn toàn thuộc về riêng mình cô âý thì sao đây hả anh RO? Chắc lúc đó cô âý cũng nhảy lâù mất đâý , hãy ngăn cản nhanh lên anh RO. Em nghĩ nếu như cô âý(người trước kia...) đã phụ anh thì anh còn nhớ đén những người như dzâỵ làm gì . Thời gian và tình cảm của người bạn gái mới của anh sẽ làm phai đi vết thương lòng của anh thui à . Nhocthuytien nói đúng đâý anh "hãy yêu người đén sau cho trọn tình ".Hãy yêu cho trọn con tim anh RO nhé .

chiminhanh
14-03-03, 10:19 AM
trùi, CMA thấy tội cho người bạn gái hiện tại của bánthân quá, CMA mà là chị ấy chắc đau lòng chít thui&#33; <_<
;) Đã có 1 người con géi lèm anh đeo lòng rùi, sao anh lẹi nỡ để 1 người con géi khác dzì anh mè có thể sẽ khóc hận dzậy. Phẻi cheng anh mún trẻ thù hỉ????