PDA

View Full Version : Thuốc cai mới Thiên thanh hoàn bà con vào tham khảo !

hoang_duong
22-11-09, 01:43 PM
Trang chủ: http://thienthanhhoan.net.vn

Diễn đàn : http://thienthanhhoan.net.vn/forums/

Còn đây là file video phóng sự của VTV2 về TTH:

Phần 1:

Clip 1

Phần 2:

Clip 2

thienlong
22-11-09, 06:04 PM
trước tiên cám ơn hoang duong cho mọi người hiểu hơn về thuốc TTH xem phim cảu hoang duong thấy viên con nhộng màu xanh trắng quen quen lần cai vừa rồi sau 6 hay 7 ngày thì bác sỹ cai cho tl có cho tl uống thuốc giống như vậy ngày 2 lần mỗi lần 1 viên tl hỏi thì bs bảo đấy là thuốc chống thèm vì uống có 3 ngày thì chuyển sang uống thuốc chống tái lên kg cảm nhận được nhiều lắm kg biết có phải thuốc TTH kg !

hoang_duong
22-11-09, 07:50 PM
@thienlong: thuốc TTH hiện tại chưa được nhà nước cấp phép nên hoàn toàn ko có bán ngoài thị trường, hiện tại thuốc đang được phân phối dạng Test ai uống thì tới trực tiếp nhà TS Dương Đình Động uống thuốc theo HD của TS và tuyệt đối ko ai được cầm thuốc mang về nên nếu ai rao ban' TTH ngoài thị trường là 100% giả mạo -1 lần dùng TTH kéo dài 7 ngày chi phí=10tr VND.
Mình đang uống thử thấy khác các thuốc khác là ko gây ngủ -lu' lẫn rối loạn thần kinh...và mỗi lần cố nhớ đến EM thì cũng thấy bình thường ko bị rực:D

hoang_duong
28-11-09, 08:17 AM
Mình đã uống Thiên thanh hoàn từ 17/11 ->24/11 thì hết 1 đợt điều trị 7 ngày.
Hôm nay là 28/11 mình post vài cảm nhận về thuốc để các bạn tham khảo:

-Dùng TTH đầu óc bạn luôn tỉnh táo,tự ý thức được những hành vi của bản thân ,ko gây các phản ứng phụ như "lú" -đau đầu, "cuồng" khi nghĩ đến MT ở những ngày mới cai ...

-Uống TTH chỉ đến ngày thứ 4...là mình đã cảm thấy trong đầu bị xoá bỏ cơ chế thèm muốn ,ở ngày thứ 4,5...mình cũng đã cố nhớ đến những lúc "chơi" nhưng thực sự ko nhớ nổi như kiểu những ky' ức về MT nó bị delete,khi cố nhớ đến MT thì thấy no' rất bình thường và mơ hồ chứ ko vã mồ hôi,rạo rực,nóng lạnh ,cuồng lên như trước ...

-1 ưu điểm mà mình thấy TTH tốt là tái tạo giấc ngủ tự nhiên nhanh, sau 7 ngày dùng thuốc thì đến ngày thứ 10 mình đã ngủ được từ 10h tối đến 5h sang' 1 mạch ko bị thức dậy giữa chừng ,giấc ngủ sâu và tự nhiên,ko phải dùng 1 viên thuốc ngủ gì,cứ đến tầm 10h là ngáp ngủ nằm 10' đã ngủ và 5h tự tỉnh dậy ,đầu óc tỉnh táo bình thường .Đây là điều mình thấy rất tốt vì mình cai đã nhiều lần nhưng riêng chuyện ngủ sau cai mình rất sợ vì toàn bị mất ngủ kéo dài hàng tháng.

Trên đây là vài cảm nhận của mình khi dùng TTH được khoảng 10 ngày, mình post để các bạn tham khảo nhưng cũng nói thật 1 câu với tất cả các bạn khi muốn tự cai : quan trong nhất vẫn là ý chí tự quyết tâm bỏ MT của bản thân chứ tất cả mọi loại thuốc chỉ dùng để hỗ trợ ..? vì một người chưa sử dụng MT bao giờ, đầu óc họ "sạch sẽ-trắng tinh" mà họ vẫn có thể bị nghiện MT vậy thì chúng ta, những người đã từng nghiện MT lại càng phải quyết tâm cao hơn nữa -chúc cả nhà thành công ..!

nick_kenzo
28-11-09, 08:46 AM
Cam ơn HOÀNG_DƯƠNG , mọi người đang rất mong tin tức tốt đẹp mà THIÊN THANH HOÀN đem lại cho ngưòi cai. nếu tiếp tục điều trị bằng TTH bạn cũng sẽ cho mọi người biết luôn nhé. chúc bạn thành công .

hoang_duong
28-11-09, 09:37 AM
Cảm ơn bạn đã quan tâm động viên -mình đang rất cố gắng:D Nếu bạn nào muốn tìm hiểu rõ hơn về Thiên thanh hoàn thì pm YH mình: hoang_duong0593@yahoo.com

Hong Thu
19-01-10, 10:50 AM
Không bao giờ coi "cắt cơn giải độc" là một điều trị thực sự đối với cai nghiện ma tuý.

Mà đó đơn giản là việc làm đầu tiên, quan trọng để khởi đầu cho một quá trình điều trị cai nghiện lâu dài, liên tục.

Điều trị nghiện ma tuý không phải như cắt ruột thừa, hoặc điều trị gẫy xương.

Chỉ một lần điều trị sẽ không giúp ích gì!

Nếu chỉ theo một liệu pháp điều trị đơn lẻ, mà giúp cho một người nào đó hoàn toàn bỏ được ma tuý, thì chỉ là trường hợp hãn hữu.

Tái sử dụng phổ biến hơn so với bỏ hẳn.

Mục đích của điều trị cai nghiện là chữa căn bệnh đang mang, chứ không phải một đợt điều trị khỏi hẳn.

b0y_nghe0
29-07-10, 10:36 PM
Mỗi lần ngồi xem tivi với người thân...thấy quảng cáo về TTH...
Vì vậy đôi lúc mình tự nhủ..phải cố gắng sống làm sao cho ý nghĩa hơn...

PMV188
18-09-10, 11:36 PM
Mình đã uống Thiên thanh hoàn từ 17/11 ->24/11 thì hết 1 đợt điều trị 7 ngày.
Hôm nay là 28/11 mình post vài cảm nhận về thuốc để các bạn tham khảo:

-Dùng TTH đầu óc bạn luôn tỉnh táo,tự ý thức được những hành vi của bản thân ,ko gây các phản ứng phụ như "lú" -đau đầu, "cuồng" khi nghĩ đến MT ở những ngày mới cai ...

-Uống TTH chỉ đến ngày thứ 4...là mình đã cảm thấy trong đầu bị xoá bỏ cơ chế thèm muốn ,ở ngày thứ 4,5...mình cũng đã cố nhớ đến những lúc "chơi" nhưng thực sự ko nhớ nổi như kiểu những ky' ức về MT nó bị delete,khi cố nhớ đến MT thì thấy no' rất bình thường và mơ hồ chứ ko vã mồ hôi,rạo rực,nóng lạnh ,cuồng lên như trước ...

-1 ưu điểm mà mình thấy TTH tốt là tái tạo giấc ngủ tự nhiên nhanh, sau 7 ngày dùng thuốc thì đến ngày thứ 10 mình đã ngủ được từ 10h tối đến 5h sang' 1 mạch ko bị thức dậy giữa chừng ,giấc ngủ sâu và tự nhiên,ko phải dùng 1 viên thuốc ngủ gì,cứ đến tầm 10h là ngáp ngủ nằm 10' đã ngủ và 5h tự tỉnh dậy ,đầu óc tỉnh táo bình thường .Đây là điều mình thấy rất tốt vì mình cai đã nhiều lần nhưng riêng chuyện ngủ sau cai mình rất sợ vì toàn bị mất ngủ kéo dài hàng tháng.

Trên đây là vài cảm nhận của mình khi dùng TTH được khoảng 10 ngày, mình post để các bạn tham khảo nhưng cũng nói thật 1 câu với tất cả các bạn khi muốn tự cai : quan trong nhất vẫn là ý chí tự quyết tâm bỏ MT của bản thân chứ tất cả mọi loại thuốc chỉ dùng để hỗ trợ ..? vì một người chưa sử dụng MT bao giờ, đầu óc họ "sạch sẽ-trắng tinh" mà họ vẫn có thể bị nghiện MT vậy thì chúng ta, những người đã từng nghiện MT lại càng phải quyết tâm cao hơn nữa -chúc cả nhà thành công ..!

Trước hết em xin có nhời chào toàn thể các bác.
Để trả lời cho việc vì sao em QUOTE nguyên văn cm của bác hoang_duong là vì em là nằm trong nhóm điều trị lần thứ 4 hay 5 gì đó để test TTH của bác Động. Em hoàn toàn đồng ý với bác ở các điểm trừ điểm 1.
Để đc uống TTH thì trước hết cần phải nghỉ MT đc 3 ngày >>> TTH có thực sự cắt đc cơn ko vì đã sang đến ngày thứ 3 thi coi như đã cắt dc cơn :01:

Từ sau đợt uống TTH cho đến giờ đã đc hơn năm rùi vậy mà ... em nghỉ đc hơn tháng rồi, mà nghe nói loại thuốc này mới có... cũng chẳng biết nữa, nhưng mà về cắt cơn thì khỏi nói :01: ngay đêm đầu tiên em ngủ đc gần trọn.Sau 2 tuần lên 6kg...>>>> Hơn hẳn TTH :01:

eckcom
20-09-10, 01:25 PM
thuốc cắt cơn mới hả bác PMV188.Bác nói rõ ra cho mọi người tham khảo với nếu tốt để mọi người còn biết mà sử dụng.Thx bác

PMV188
21-09-10, 10:53 PM
thuốc cắt cơn mới hả bác PMV188.Bác nói rõ ra cho mọi người tham khảo với nếu tốt để mọi người còn biết mà sử dụng.Thx bác

Em cũng đoán đó là loại mới vì thấy ít người biết nó. Hôm qua em liên lạc lại với bác < người cai cho em > và bác ấy nói đó là thuốc của Afganistan_Số lượng có hạn vì vận chuyển về rất khó khăn.
Sơ bộ về thuốc: Gồm 2 loại , gói dạng bột< giống như thuốc Nam của mình> có vị cay và mùi giống y rược thuốc < may mà em uống đc rượu vì nghe nói khối bác nôn khi uống> . Còn lại là thuôc nước _cũng có vi như rượu luôn. Khi uống thì pha hai thứ với nhau, khoảng 2 ly nhỏ.Ngày uống 3 làn sau bữa cơm 15'
-Cảm nhận của bản thân em đó là khi uống ko khác ji uống rượu, mặt đỏ. Thuốc này mà kết hợp với xông lá mới thực sự hay>>> Hôm đầu tiên nghỉ mt sau khi uống khoảng 2h em xông lá, xông xong làm 1 giấc 9h sáng đến 12h dậy ăn cơm. Chiều cũng xông y như vậy, em còn xông cả tối vì vẫn sợ ngày ngủ nhiều quá tối ko ngủ đc, đêm đầu tiên ngủ từ 11h đến gần 3h bi dậy 1 lần... cũng hơi bị cù chút,mất khoảng hon tiếng rồi làm một giấc đến 8h sáng.
-Về ăn uống: mất hơn 4 ngày là ăn ko thấy ngon, sang ngày thứ 5 mỗi bữa đá 4,5 bát cơm mà vẫn thèm ăn....ăn liên tục,mọi lúc, mọi nơi>>> đến giờ cũng vậy, thằng em em nó đi 1 tuần về nó còn tưởng em bị phù :onion-head-22: Hì giờ em hơn 60kg < các bác đừng cười vì bình thường em chỉ 50 thôi>
- Mà có cái hay nữa là nó cai luôn cả thuốc lá nữa. trước ngày em fang đôi bao...đợt rồi ông bà già nói quá thế là nghỉ luôn,e cũng ko nghĩ nó lại dễ thế vì chẳng thấy buồn buồn mồm như mọi lần < em cũng cai thuốc mấy lần mà ko đc >
Nói chung là vẫn còn cần Tg để chứng thực cái công dụng chống tái < như lời bs nói> nhưng như nhũng gì đã đc chứng thực thì theo em nó là loại tốt nhất bây giờ.
Bác nào ở HP mà có nhu cầu thì pm lại em,em cho địa chỉ