PDA

View Full Version : Liệu em có khả năng lây nhiễm HIV ?

sail_away
01-12-09, 08:09 PM
Em xin được hỏi mọi người một việc : em mới có quan hệ với gái mại dâm.Khi đang quan hệ,em rút DV ra thì bị tuột BCS khỏi DV(phần đầu BCS vẫn nằm trong âm đạo của cô gái kia còn phần vành thì nằm ngoài).Em dùng tay cầm vào vành BCS và kéo trở lại như cũ rồi tiếp tục quan hệ.Trước đó em có để cô gái kia dùng miệng để quan hệ nhưng không có bao cao su.Xin mọi người tư vấn giúp em xem với các khả năng trên,nếu cô gái kia có bị HIV có thể lây sang cho em không ? Em rất muốn xét nghiệm HIV nhưng không biết bao giờ có thể xét nghiệm để ra kết quả chính xác(Chuyện đã xảy ra được 1 tuần và em hiện đang sống tại Ukraine) Xin cảm ơn mọi người rất nhiều

nguoi_vo_hinh
01-12-09, 08:59 PM
DV của bạn chưa chạm vào AĐ của cô gái ấy nên ko thể lây và chuyện quan hệ bằng miệng chỉ có thể lây khi miệng cô gái ấy và DV của bạn điều bị trầy sướt thì mới có khả nẳng lây mà khả năng này xãy ra rất thấp nếu bạn muốn cho chắc chắn thì hảy đi xét nghiệm

sail_away
01-12-09, 09:19 PM
Em cũng tham khảo nhiều câu hỏi ngay trên diễn đàn của mình,tuy nhiên bây giờ khi nghĩ lại em vẫn không biết liệu khi quan hệ bằng miệng em đã có thể lây được không ? Vì em đã không sử dụng BCS khi thực hiện quan hệ bằng miệng,liệu qua đường này khả năng lây nhiễm của em là bao nhiêu phần trăm ? Em có tham khảo từ nhiều nguồn ( từ Internet,từ bạn bè,từ trung tâm tư vấn),có nơi nói là không thể bị,có nơi lại nói là có thể bị,có nơi nói là sau 3 tuần em có thể xét nghiệm đc ngay,có nơi nói sau 3 tháng mới có thể cho kết quả chính xác,em thực sự rất hoang mang.Chuyện xảy ra đã được 1 tuần,không có đêm nào em ngủ yên được,xin mọi người giúp đỡ em,xin hãy cho em 1 lời khuyên,xin cảm ơn tất cả mọi người.

thienlong
01-12-09, 10:56 PM
Em cũng tham khảo nhiều câu hỏi ngay trên diễn đàn của mình,tuy nhiên bây giờ khi nghĩ lại em vẫn không biết liệu khi quan hệ bằng miệng em đã có thể lây được không ? Vì em đã không sử dụng BCS khi thực hiện quan hệ bằng miệng,liệu qua đường này khả năng lây nhiễm của em là bao nhiêu phần trăm ? Em có tham khảo từ nhiều nguồn ( từ Internet,từ bạn bè,từ trung tâm tư vấn),có nơi nói là không thể bị,có nơi lại nói là có thể bị,có nơi nói là sau 3 tuần em có thể xét nghiệm đc ngay,có nơi nói sau 3 tháng mới có thể cho kết quả chính xác,em thực sự rất hoang mang.Chuyện xảy ra đã được 1 tuần,không có đêm nào em ngủ yên được,xin mọi người giúp đỡ em,xin hãy cho em 1 lời khuyên,xin cảm ơn tất cả mọi người.

kg sao đâu bạn khả năng lây nhiễm của bạn là 0%
trích nguoivohinh : trong nước bọt lượng HIV rất nhỏ kg đủ để lây nhiễm bạn .
vui ve lên bạn nhé nhưng lên đi khám vì có rất nhiều bệnh khác lây qua đường khẩu dâm !

sail_away
02-12-09, 12:04 AM
Em nói quan hệ bằng miệng ở đây ý em không phải là hôn đâu,mà là cô gái kia dùng miệng để ngậm ... (em xin lỗi mọi người nếu những lời em viết quá dung tục).Liệu như thế khả năng lây nhiễm như thế nào ạ ?

thienlong
02-12-09, 12:18 AM
Em nói quan hệ bằng miệng ở đây ý em không phải là hôn đâu,mà là cô gái kia dùng miệng để ngậm ... (em xin lỗi mọi người nếu những lời em viết quá dung tục).Liệu như thế khả năng lây nhiễm như thế nào ạ ?

khẩu dâm là cách nói quan hệ qua đường miệng đó bạn :(!