PDA

View Full Version : minh bat dau cai bo tai nha... giup minh !!!

phanhieu
06-12-09, 04:07 PM
chao cac ban !
Minh o HA noi. Minh bat cdau cai duoc 24 tiẻng roi.... minh cai bo va thay nguoi kho chiu lam. Ai co the giup minh nhung loi khuyen that su huu ich khong/
Thanks

thienlong
06-12-09, 05:55 PM
cố lên bạn mọi người chỉ tiếp thêm phần nào đó sức cho bạn thôi bạn nên tin vào bản thân bạn sẽ vượt qua được lúc khó khăn này sức chịu đựng còn người là kg có giới hạn mà bạn tự tin lên bạn nhé luôn hướng tới những điều tốt đẹp sau này nếu bỏ được matuy bạn nhé !

hello_all
06-12-09, 07:58 PM
Chúng mình chỉ biết ủng hộ bạn bằng những lời cầu mong thôi. Chúc bạn cố gắng vượt qua.

thienlong
07-12-09, 04:20 AM
cố lên phanhieu đến giờ là được gần 2 ngày rồi sáng dậy tắm nhiều vào nhé sẽ đỡ hơn nhiều đấy qua nốt đêm nay là 3 ngày lúc đó chỉ còn mệt mỏi thôi vật vật vã sẽ kg còn nhiều cố ăn gì nhé bát cháo hay gì đó mát mát dễ ăn chút tl và mọi người mong tin vui của phanhieu đó !

phanhieu
07-12-09, 05:57 AM
cam on moi nguoi. Bay gio nnh chi met tay chan ra roi
hy vong ngay mai tot hon

that su minh khong con thay co don nua. cam on moi nguoi that nhieu minh khong bao gio quen cac ban du khong biet mat

hoang_duong
07-12-09, 07:59 AM
Cố gắng vượt qua 3 ngày đầu là xong, coi như bạn đã thành công được 80%:D
Mỗi 1 lúc bạn thấy buồn -cô đơn... bạn hãy vào DD ,có nhiều điều bổ ích để bạn đọc ,có rất nhiều bạn bè luôn cổ vũ ,động viên bạn qua YH hoặc ĐT...cố lên, bọn mình luôn ở bên cạnh bạn !

phanhieu
07-12-09, 08:28 AM
cam o n ban rat nhieu
minh vua tam nuoc nong
thay cung de chiu
hy vong moi chuyen se qua
nhung minh so cai ngay ra khoi nha

MagicianS
07-12-09, 05:15 PM
chao cac ban !
Minh o HA noi. Minh bat cdau cai duoc 24 tiẻng roi.... minh cai bo va thay nguoi kho chiu lam. Ai co the giup minh nhung loi khuyen that su huu ich khong/
Thanks

bạn thân mến của tôi... ngày hôm nay bạn cảm thấy trong người thế nào rồi? có còn mệt lắm không? cai bo là ý chí phải vững vàng lắm đấy... bạn cố gắng lên nhé. cai bo thì nước là liều thuốc tốt nhất đấy, cứ mỗi lần thấy khó chịu lại đi tắm nhé... cố gắng lên bạn nhé, mọi người luôn bên bạn và mong bạn thành công. mong tin chiến thắng của bạn! thân!

CongTu
07-12-09, 08:10 PM
cam o n ban rat nhieu
minh vua tam nuoc nong
thay cung de chiu

Hôm nay đã thấy đỡ hơn chút nào chưa bạn. Cố gắng lên nghe bạn. Mà sao bạn lại sợ cái ngày ra khỏi nhà, lếu bạn có quyết tâm cao thì ra khỏi nhà hay ngồi ở nhà cũng vậy thui, còn nếu quyết tâm chưa cao lắm thì sau khi cắt con xong bạn có thể dùng thuốc chống tái cho yên tâm, ra ngoài thoải mái mà không sợ gió :D

hello_all
07-12-09, 09:21 PM
cam o n ban rat nhieu
minh vua tam nuoc nong
thay cung de chiu

Cắt cơn xong OK, nếu không tự tin ra khỏi nhà thì nhờ người trong gia đình mình mua thuốc chống tái Natrexone cho mình uống. Lúc đó ra đường không phải sợ cái con Ma Tuý nữa :D

vjtvjt
28-12-09, 04:08 PM
cam o n ban rat nhieu
minh vua tam nuoc nong
thay cung de chiu

Vậy thời gian đầu này đi đâu bạn cũng đi kèm vài người bạn đi không thì hạn chế ra ngoài la hơn ấy. Mình chẳng hiểu nhiều nhưng mình nghĩ thế. Cố gắng nhé. Moij người trong diễn đàn lúc nào cũng sẵn sàng lắng nghe và ở bên bạn!

phanhieu
29-12-09, 12:34 PM
Đến hôm nay mình cũng được 3 tuần rùi hay sao ý... Mình uống thuốc chống tái theo mọi người tư vấn nên thấy tinh thần và tư tưởng, sức khoẻ ổn định...
Cảm ơn mọi người nhiều nhé!
Vjtvjt động viên bạn dùng thuốc chống tái đi.. hiệu quả lắm đấy! *-:)

nganlinh
03-02-10, 03:37 PM
Ym:daigia_trenbai_thama_hp88

han8084
11-03-10, 11:52 PM
mọi người tin vào cố gắng của phanhieu, cố lên anh !

phanhieu
12-03-10, 03:47 PM
Cảm ơn em...

Anh biết em là ai...

Ngay từ khi em tham gia diễn đàn này...

Xin lỗi em... khi anh không thể đem hanh phúc đến với em

Anh xin lỗi...

Lara Le
12-03-10, 04:14 PM
Bình tĩnh chứ ông anh, không gì là không thể! Phải không nào, cố lên ;))

han0148
13-03-10, 06:27 AM
úi dzời, xin lỗi gì anh ơi, cái gì đến mà ko ở lại được thì lại đi thôi 8-}, quy luật là thế mà

han0148
13-03-10, 06:48 AM
phanhieu nói thế sao em Hân cua dzai được nhỉ ;))

xxxCRAZYxxx
28-03-10, 07:02 PM
phanhieu nói thế sao em Hân cua dzai được nhỉ ;))

Em cứ cua đại đi, có nhiều tình nguyện viên lắm em ơi. Sợ gì chứ8-X