PDA

View Full Version : Chút nỗi niềm riêng (hay chung ?!)

Song Khoa
09-12-09, 08:37 PM
Sáng nay lúc 6h30 sáng, chợt nhận được tin thành viên heorung (Nguyễn Đình Cường) đã ra đi, hưởng dương 27 tuổi ... xót xa là buồn đau lại quay về. Em ra đi, em tự quyết định ngày tử của mình và khi ngồi trước linh cữu của em anh tự trách mình là sao thời gian gần đây không ghé thăm em thường xuyên. Em dại quá, em hiểu quá rõ về HIV/AIDS mà, e hiểu em sẽ sống khỏe nếu tuân thủ điều trị mà .... Trong diễn đàn, ít có người nào thân thiết với em như anh, thế nhưng ....

Giờ đây, ngồi một mình, anh chỉ mong linh hồn em sớm đuợc siêu thóat. Thời gian trôi, thời gian cũng lấy mất em của anh, em trai ạ.

Chút nỗi niềm...

hello_all
09-12-09, 09:13 PM
Không biết người đó là ai ... nhưng là thành viên NiêmTin Group ... Và mình đã từng đọc những bài của heorung ... Bạn ra đi thì NiemTin Group mất một người bạn .. Thành thật chia buồn và mong bạn mau chóng siêu sinh

thienlong
09-12-09, 09:20 PM
cách đây 3 hôm em vẫn thấy bạn heorung online bên yahoo hix
diễn đàn lại mất 1 thanh viên tích cực :(:(
buồn quá anh nhỉ em xin chia buồn cùng anh vơi gia đình bạn ý !

MagicianS
09-12-09, 09:24 PM
cảm giác đau thương ngập tràn trong lòng... chẳng biết nói gì nữa, chỉ thấy buồn thôi.....!

nhóc phù thủy
09-12-09, 10:43 PM
Xin gởi đến anh lời nhắn bình yên... Mọi đau khổ trong cuộc đời sẽ tan vào hư vô... Rồi một sự sống mới sẽ bắt đầu ở đâu đó, bên cạnh anh... Thật thanh thản.. anh nhé :)

ltvt
09-12-09, 11:30 PM
1 người ra đi .... lòng thanh thản
1 người ở lại .... hỏi tại sao :mad:

Sean
09-12-09, 11:39 PM
Chưa đi đc 1/2 quãng đường đời đã phải gục ngã. Sự ra đi của một thành viên lại là học cho cả gia đình, ngày nào còn dính vào mt, ngày đó vẫn đang có một bản án tử hình treo trước mắt. Xin chân thành chia buồn cùng heorung.

hoang_duong
09-12-09, 11:58 PM
Cầu chúc cho linh hồn em được siêu thoát, trong cõi âm em sống lại trọn kiếp người !

phanhieu
10-12-09, 03:31 AM
nghe tin mà thấy đau lòng quá.... Mình là thành viên mới nhưng cũng đọc nhiều bài của heorung!!!
Thật đau xót, tiếc thương và cầu mong em sơm siêu thoát, tim một kiếp sống mới ý nghĩa và tốt đẹp hơn...
Heorung không có lỗi, heorung chỉ là nạn nhân đáng thương:(

Thiên Đường thật bình yên cho tất cả mọi người co niềm tin và đã khát khao sống

thienlong
10-12-09, 06:32 AM
tặng người bạn, và cũng là nguời anh đã giúp tl rất nhiều trong thời gian tham gia diễn đàn .

hồi sinh

anh sinh ra một ngày đầy nắng ấm
bước vào đời với màu trăng đê mê
để rồi đây khi anh lằm xuống
còn gì kg một kiếp buồn :(

anh đừng buồn vì nơi anh đến
cò tinh yêu và nhiều hoa thơm
rồi một ngày anh sẽ thức dậy
bắt đầu lại cuộc đời đẹp hơn ....

1 đêm dài :(! tạm biệt anh

phanhieu
10-12-09, 06:46 AM
Tôi không thể nhắm mắt...... buồn quá.... Dẫu tôi không biết bạn nhưng qua Thiên long, tôi biết ban là người rất tich cực..... Tôi tin ở trên kia ban sẽ thấy thanh thản và làm được những điều bạn chưa kịp làm vì cuộc đời đầy cạm bẫy...

Vĩnh biệt bạn tôi....
:(

nguoithichhoacucdai
10-12-09, 09:06 AM
Thành thật chia buồn cùng gia quyến bạn Heorung!

DTT
10-12-09, 06:54 PM
Chúc người đã khuất đã được yên nghỉ ...

laudaicat
10-12-09, 09:18 PM
Vĩnh biệt nha ban của tôi.Tưởng sẽ có ngày gặp lại bạn nào ngờ......

DTT
11-12-09, 07:07 AM
Mình đóng topic này lại nhé. Chúc anh Đình Cường luôn vui vẻ và bình an :)