PDA

View Full Version : sao tui ngốc nghéch thế nhỉ

tho ngoc_q9
25-12-09, 01:39 PM
tui đnag rất thất vọng về chinh bản thân mình, đôi khi thấy mình bất lực đôi khi thấy cuộc sống sao mà bất công, đôi khi thấy những người quanh mình vô tình vô nghĩa, đôi khi thấy con người tranh dành lẫn nhau...và đôi khi thấy buồn

thuytinh
25-12-09, 01:45 PM
Sao vậy? có chuyện gì thì chia sẻ ra để mọi người cùng gặm nhấm chứ, nhưng tóm lại không nên thất vọng về chính bản thân mình, ai cũng có giá trị riêng nên mình phải trân trọng bản thân mình, bời người khác sẽ đối xử với mình theo cách mà mình đối xử với bản thân, đã là người thì ai cũng có ước mơ, khát vọng, thất bại cũng nhiều, nhưng điều quan trọng là không nên thất vọng. Bạn tho ngoc a

thienlong
25-12-09, 05:31 PM
sao tui ngốc nghéch thế nhỉ
tui đnag rất thất vọng về chinh bản thân mình

có chuyện gì thế ngọc "chuyện tình cảm hả ngoc" nếu thấy chia sẻ được thì nói ra cho nhẹ lòng ngọc và biết đâu mọi người chia sẻ bớt được phần nào cùng ngọc đó
đôi lúc cũng nên thất vọng về bạn thân để nhin lại bản thân mình xem còn thiếu gì cần gì và làm gì tiếp theo để hoàn thiên mình hơn nữa
mọi người luôn bên ngọc vững vàng lên ngoc nhé !

DTT
25-12-09, 07:28 PM
Có chuyện gì vậy bạn? Chia sẻ nào :)

mickey
27-12-09, 11:52 AM
tui đnag rất thất vọng về chinh bản thân mình, đôi khi thấy mình bất lực đôi khi thấy cuộc sống sao mà bất công, đôi khi thấy những người quanh mình vô tình vô nghĩa, đôi khi thấy con người tranh dành lẫn nhau...và đôi khi thấy buồn

Đó là cuộc sống mà bạn. Cuộc sống là muôn màu,có những lúc màu hồng, màu xanh, nhưng cũng có những lúc màu xám, màu đen. Phải trải qua những khó khăn, những thất vọng, những bất công để biết quý trọng hơn nữa cái đẹp trong tâm hồn của con người.
Có vấp ngã, có đau khổ , có mất mát thấy mình trưởng thành, mới biết quý những gì mình đang có.Đó là cái giá của cuộc sống đó bạn.

nhóc phù thủy
27-12-09, 02:06 PM
tho ngoc đã hết bùn chưa nào? tất cả mọi người trong dd luôn bên tho ngoc.. sẵn sàng sẻ chia này.. :D
sao lại bùn khi còn rất nhìu người quan tâm đến mình như thế nhỉ? vui lên nhé tho ngoc.. nhok mà có nhìu người hỏi han quan tâm như thế là hết bùn ngay.. hihi.. cười lên nhé tho ngoc :D

MagicianS
27-12-09, 03:09 PM
ttb cũng thấy thỏ ngọc thật ngốc ngếch!!!!!

phanhieu
28-12-09, 12:13 AM
Hôm nay phanhieu mới đọc được những dòng suy nghĩ này của thongoc đấy!?? Sao vậy?? phanhieu nghĩ thongoc lạc quan và luôn yêu đời, giúp đỡ mọi người xung quanh cơ mà?! Nếu có chuyện gì buồn thì hãy mở lòng chia sẻ cùng mọi người... tất cả đều yêu thương quan tâm và lo lắng cho thongoc mà!!:p
Có thể trong cuộc sống có những khoảng khắc không như mình mong muốn nhưng tất cả sẽ nhanh chóng qua đi thôi, miễn là mình sống đúng với chính bản thân, con người và suy nghĩ của mình... thongoc hiểu chứ?!;)
phanhieu luôn nghĩ thongoc là Thỏ Ngọc chứ không như TTB tưởng là Thỏ Ngốc đâu đấy!!:P
Tặng thongoc 3 bông hoa cho thongoc nhanh vui nhé :x@};-@};-@};-

tho ngoc_q9
01-01-10, 03:02 PM
hihi Năm mới ngọc xin chúc cả nhà mình tràn đầy sức khỏe, hạnh phúc và luôn yêu đời!
ngọc cảm ơn mọi người đã dành cho ngọc thật nhiều tình cảm và thật nhiều sự quan tâm, ngọc biết rồi tù nay ngọc sẽ ko buồn mữa mà nếu co ngọc sẽ chia sẻ với tất cả mọi ngưòi cho bớt "ngốc" đi :p . cảm ơn những người bạn!