PDA

View Full Version : vòng tròn luẩn quẩn

tro_lai
28-12-09, 01:44 AM
Sau 1 năm giờ lại vào đây tâm sự cùng anh em cho hết đêm
Đầu tiên em xin chào anh Khoa,ko biet anh co còn nhận ra em nữa ko?1 năm trước em nick là lamloi cũng 1 lần cùng vợ em đến văn phòng anh đó.
1 năm rồi giờ lại chơi lại anh ah,chán quá hôm nay là ngày đầu tiên nghỉ đêm ko ngủ được,giờ em đã ra hà nội rồi.không biết làm thé nào để bỏ đc đây?cứ chơi rồi bỏ rồi lại chơi lại bỏ,không biết làm thé nào để thoát ra khỏi cái vòng tròn này nữa đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Chán quá

thienlong
28-12-09, 05:39 AM
Sau 1 năm giờ lại vào đây tâm sự cùng anh em cho hết đêm
Đầu tiên em xin chào anh Khoa,ko biet anh co còn nhận ra em nữa ko?1 năm trước em nick là lamloi cũng 1 lần cùng vợ em đến văn phòng anh đó.
1 năm rồi giờ lại chơi lại anh ah,chán quá hôm nay là ngày đầu tiên nghỉ đêm ko ngủ được,giờ em đã ra hà nội rồi.không biết làm thé nào để bỏ đc đây?cứ chơi rồi bỏ rồi lại chơi lại bỏ,không biết làm thé nào để thoát ra khỏi cái vòng tròn này nữa đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Chán quá

Cố nên bạn nhé, lúc này kg phải lúc để chán đâu bạn,rất rất nhiều thứ đâu phải cứ muốn là làm được ngay đâu,bạn lên tin vào 1 điều gì đó vì ít nhiều lúc này bạn đã và đang cố gắng đấy thôi..
mong bạn mau khoẻ và tìm lại được 1 điều gì đó cho bản thân mình trước khi quá muộn hoặc kg còn làm chủ bản thân mình được nữa :-&.
gửi tro_lai: bạn cai bo phải kg đêm kg ngủ được kết bạn với thienlong nói chuyện cho bớt buồn nhé nick yahoo :vaolangquentinhdanguyen
sau cắt cơn bạn thử dùng thêm thuốc chống tái xem sao tl thấy rất tốt đó.

phanhieu
28-12-09, 08:17 AM
tro_lai ah!!
Hôm qua phanhieu đi làm về khuya, hơi mệt nên chỉ lên dd một chút... bây giờ đối với phanhieu thì đó là một thói quen rùi! Không on nhớ mọi người lắm
Còn chuyện của tro_lai thì phanhieu cũng giống như vậy đó! phanhieu mới tham gia dd được thời gian ngắn thôi nhưng cũng nhờ anh em bạn bè trên dd động viên, giúp đỡ rất nhiều phanhieu mới có thể vượt qua được giai đoạn khó khăn nhất là lúc cai tay po ở nhà đó!!
Anh em mình cũng thừa hiểu chuyện tái đi tái lại là bình thường mà tro_lai.,. Đừng buồn và lo lắng, chỉ có điều mình hãy quyết tâm và thay đổi cho chính cuộc sống của mình thôi!! Chẳng có hạnh phúc nào đến một cách giản đơn, tro_lai hãy nghĩ rằng đây là những thử thách mình phải vượt qua để có những ngày mới tươi đẹp hơn!
Mấy ngày đầu mệt, thời tiết HN bây giờ cũng lạnh, nên nằm cai khá mệt... tro_lai cố gắng nằm nghỉ nhiều, đừng nghĩ ngợi linh tinh... cố gắng ngủ được chút nào là tốt lúc đó. Chỉ vài hôm là ok thôi mà , bạn nhỉ!!
Có gì cứ pm cho phanhieu nhé, đợt này mình bận quá nên không online nhiều, nhưng đêm mình hay on lắm.

Cố gắng lên nhé tro_lai..... (Sắp Tết rùi, vui lắm... nghỉ thôi:P)

nhóc phù thủy
28-12-09, 09:14 AM
Chỉ có mình tự giúp được bản thân mình thôi troi_lai à.. tìm cho mình một một đích sống... một quyết tâm làm lại từ đầu.. và một niềm tin thật vững chắc... DĐ sẽ đi cùng bạn trong lúc khó khăn này... Cố lên bạn nhé... \:D/

DTT
28-12-09, 10:01 AM
Chắc bạn nhiều tiền lắm hay sao mà lại hoang phí vào những thứ đó nhỉ. Dùng tiền vào việc có ích hơn xem có được không nào :)