PDA

View Full Version : đẹp trai ,dễ thương,thật thà,tốt bụng,vui tính

catbuitinhdoi
27-03-03, 04:09 AM
CBTĐ xin chào các bạn.Hic hic 1 người tốt như tui mà sao cứ alone hoài kô bít tại sao nữa.kô bít có member nữ nào chíu cố lẻ tụi nghịp va đáng thương này kô?

KST
27-03-03, 10:45 AM
he he....http://www.vinawebs.com/duykhanh/cuoilan.gif...đáng đời ai biểu ở éc lèm chi http://www.vinawebs.com/duykhanh/LiuLiu.gif

girl_easy_to_shy
28-03-03, 02:14 PM
Chắc tại dzì ông có nhìu iu diểm wé nên đâu ai dém iu ông.Phải chi ông xấu xấu 1 chút , xạo xạo 1 tí, ngốc ngốc 1 tẹo thì chắc tui iu ông rùi, ông ui....

catbuitinhdoi
28-03-03, 03:52 PM
hichic
Chắc tại dzì ông có nhìu iu diểm wé nên đâu ai dém iu ông.Phải chi ông xấu xấu 1 chút , xạo xạo 1 tí, ngốc ngốc 1 tẹo thì chắc tui iu ông rùi, ông ui.... thì anh nói còn để cho em trả giá nữa mà

KST
28-03-03, 08:30 PM
http://www.vinawebs.com/duykhanh/nono.gif Cái này trả 1/10 giá còn hố nữa đó girl easy to shy ui :D

catbuitinhdoi
29-03-03, 03:33 AM
trùi tui làm ăn buôn bán lương thiện mà đâu có lường gạt ai đâu mà KST lại nói vậy,dúng là cứu vật vật trả ơn cứu nhân nhân trả óan mà

shoo2006
29-03-03, 10:44 AM
ne`, de tui kiem cho ong nha. Chiu cha'u tui khg ?, bay gio ong gui ga.o di, 18 nam sau tui ga? cha'u tui cho ong. he...he....
:rolleyes:

girl_easy_to_shy
31-03-03, 02:24 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Mar 28 2003, 03:52 PM
hichic
Chắc tại dzì ông có nhìu iu diểm wé nên đâu ai dém iu ông.Phải chi ông xấu xấu 1 chút , xạo xạo 1 tí, ngốc ngốc 1 tẹo thì chắc tui iu ông rùi, ông ui.... thì anh nói còn để cho em trả giá nữa mà
Trùi ui tình iu ai dám trả giá!!! Sao ông? Ông có đủ tiêu chuẩn dzừa già dzừa xấu dzừa ngốc hông? tui iu ông liền nè !!! Tiêu chuẩn của tui thấp dzị thui à, tại dzì con trai thấy tui là chạy hết...sao ông... mong ông lắm... :P

catbuitinhdoi
31-03-03, 03:52 PM
Trùi ui tình iu ai dám trả giá!!! Sao ông? Ông có đủ tiêu chuẩn dzừa già dzừa xấu dzừa ngốc hông? tui iu ông liền nè !!! Tiêu chuẩn của tui thấp dzị thui à, tại dzì con trai thấy tui là chạy hết...sao ông... mong ông lắm...

thui thui girl easy to shy ơi tha cho anh đi anh ko tệ
:wub:

nha trang 83
31-03-03, 04:35 PM
ở alone lả đúng rồi chứ còn phải hỏi , có biếi lí do tại sao không , để NT nói cho mà nghe nhé
vì NGƯỜ AI LẠI CHƠI VỚI NỬA NGƯỜI NỬA THÚ chứ
bây giờ thì đã hiểu thuốc FUGARCẢR diệt giun như thế nào rồi chứ

catbuitinhdoi
31-03-03, 04:44 PM
NGƯỜ AI LẠI CHƠI VỚI NỬA NGƯỜI NỬA THÚ
đấy chỉ là chữ ký thui mè mà công nhận nhìn ngầu thịt,hehe
NT83 kô chơi thì còn nhìu em khác mè

nha trang 83
31-03-03, 05:24 PM
hãy cẩn thận
bạn một người không ghiền heroin, không liên quan gì đến các tệ nạn xã hội , nhưng tự nhiên trong một lần vô tình biết được tin mình bị nhiễm HIV , ban sẽ nghĩ gì., gia đình và bè bạn của bạn sẽ nghĩ gì
dĩ nhiên là gia đình bạn sẽ không biết và ngay cả ban cũng khônng biết?tại sao và tại sao ???
Nhưng bạn ơi , hãy suy nghĩ lại một lần thử xem , ban đã lần nào nghe theo lời du dỗ của bạn bè ma thử MỘT LẦN CHO BIẾT THẾ NÀO LÀ CẢM GIAC PHÊ
Đó đó, chính cái tôi muốn chứng tỏ mình, chính tư tưởng thử một lần sẽ không ghiền mà còn chứng tỏ được bản lĩnh của mình đó đã đưa tới kết quả tai hại mà bạn không thể nào lường trước được.Chỉ một lần chạm tới kim tim mà bạn không những đánh mất đi tương lai của mình mà con gây buồn khổ cho những người hết lòng thương yêu bạn.
BẠN ƠI, XIN HÃY ĐỪNG CÓ TƯ TƯỞNG" THỬ MỘT LẦN CHO BIẾT VA MÌNH SẼ KHÔNG NGHIỆN NHƯ CHÚNG NÓ ĐÂU"đó là ý nghĩ hòan tòan sai
HÃY TRÁNH XA MA TÚY, CÀNG XA CÀNG TỐT

nha trang 83
31-03-03, 05:38 PM
đấy chỉ là chữ ký thui mè mà công nhận nhìn ngầu thịt,hehe

ới trời ơi! cbtd nói thế không sợ công an nó bắt cho ah
chữ kí là kí tự đại diện cho một con người , và dĩ nhiên là chữ kí của CBTĐ cũng thế thôi

catbuitinhdoi
01-04-03, 12:24 AM
mà dù sao tui vẫn là 1 trong những người tốt và dễ thương của diễn đàn mà thì làm sao công an lại bắt tui
P/S:
hãy cẩn thận
bạn một người không ghiền heroin, không liên quan gì đến các tệ nạn xã hội , nhưng tự nhiên trong một lần vô tình biết được tin mình bị nhiễm HIV , ban sẽ nghĩ gì., gia đình và bè bạn của bạn sẽ nghĩ gì
dĩ nhiên là gia đình bạn sẽ không biết và ngay cả ban cũng khônng biết?tại sao và tại sao ???
Nhưng bạn ơi , hãy suy nghĩ lại một lần thử xem , ban đã lần nào nghe theo lời du dỗ của bạn bè ma thử MỘT LẦN CHO BIẾT THẾ NÀO LÀ CẢM GIAC PHÊ
Đó đó, chính cái tôi muốn chứng tỏ mình, chính tư tưởng thử một lần sẽ không ghiền mà còn chứng tỏ được bản lĩnh của mình đó đã đưa tới kết quả tai hại mà bạn không thể nào lường trước được.Chỉ một lần chạm tới kim tim mà bạn không những đánh mất đi tương lai của mình mà con gây buồn khổ cho những người hết lòng thương yêu bạn.
BẠN ƠI, XIN HÃY ĐỪNG CÓ TƯ TƯỞNG" THỬ MỘT LẦN CHO BIẾT VA MÌNH SẼ KHÔNG NGHIỆN NHƯ CHÚNG NÓ ĐÂU"đó là ý nghĩ hòan tòan sai
HÃY TRÁNH XA MA TÚY, CÀNG XA CÀNG TỐT

bài viết của bạn hay lém nhưng kô phải đâng ở mục này vì đây là chỗ đang tiếp thị của CBTĐ mè

girl_easy_to_shy
02-04-03, 02:29 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Mar 31 2003, 03:52 PM

Trùi ui tình iu ai dám trả giá!!! Sao ông? Ông có đủ tiêu chuẩn dzừa già dzừa xấu dzừa ngốc hông? tui iu ông liền nè !!! Tiêu chuẩn của tui thấp dzị thui à, tại dzì con trai thấy tui là chạy hết...sao ông... mong ông lắm... *

thui thui girl easy to shy ơi tha cho anh đi anh ko tệ
:wub:
Ông cũng chảnh thiệt hén.... tùy thui...

catbuitinhdoi
03-04-03, 01:11 AM
thì có seo nói vậy mà với lại CBTĐ kô thích nói xạo đâu

girl_easy_to_shy
05-04-03, 02:19 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 3 2003, 01:11 AM

thì có seo nói vậy mà với lại CBTĐ kô thích nói xạo đâu
Ý ông là ông muốn nói ông cũng đẹp xiệt, tốt xiệt mà lại xiệt xà nữa chứ gì? hơ ...hơ... hèn chi....

catbuitinhdoi
05-04-03, 03:45 PM
ôi ông trời sao kô nhủ lòng thương cho số phận hẻm hiu của con

KST
05-04-03, 04:41 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 5 2003, 01:45 PM
ôi ông trời sao kô nhủ lòng thương cho số phận hẻm hiu của con
Tại cưng ở ác wé đó cưng :D Trời phạt ! hehheh

nhocthuytien
05-04-03, 07:32 PM
Originally posted by girl_easy_to_shy@Mar 31 2003, 07:24 AM
Trùi ui tình iu ai dám trả giá!!! Sao ông? Ông có đủ tiêu chuẩn dzừa già dzừa xấu dzừa ngốc hông? tui iu ông liền nè !!! Tiêu chuẩn của tui thấp dzị thui à, tại dzì con trai thấy tui là chạy hết...sao ông... mong ông lắm... :P
chời chời.. sao mà giống NTT dữ vậy girl_easy_to_shy... hic.. NTT cũng thế.. ai mà thấy là chạy hết àh.. hehe.. nên thành thử chắc không có vô đây với hy vọng là được anh CBTĐ để mắt đến rồi à.. :(

catbuitinhdoi
06-04-03, 02:41 AM
hy vọng là được anh CBTĐ để mắt đến rồi à..

nhóc yên tâm đi CB thì lèm seo mà kô wen tem đế nhóc được

KST
06-04-03, 07:28 PM
CB mè ko wen tem thì còn có anh mà cưng :D

catbuitinhdoi
07-04-03, 01:11 AM
coi chừng mắc nghẹn nhe KST
hehêhe

nhocthuytien
07-04-03, 03:48 PM
chà chà... khó nghĩ quá.. vậy thật ra NTT nên tin ai đây.. chả phải KST có người iu rồi mà còn ham dzui quá đi thôi àh.. hehe.. còn CBTĐ... bên kia một mực nói hết lòng với CMA mà... :P hai người này tính xỏ tui đây hẻ?

catbuitinhdoi
12-04-03, 02:48 AM
thì iu CMA là 1 chuyện còn wen tâm tới nhóc thì lại là chuyện khác chứ ,2 chuyện đó đâu có lin wen gì với nhau đâu mà nhóc lo

Guest
14-04-03, 02:02 AM
hic, seo mè CBTĐ then thở dữ thế?
chuyện đâu còn có đó mè, bình tĩnh nào, rùi sẽ ổn thui!

catbuitinhdoi
14-04-03, 03:14 AM
mà từ từ là đến bi giờ hả và ổn là ổn như thế nào?

Romeo
14-04-03, 03:03 PM
Originally posted by nhocthuytien+Apr 5 2003, 12:32 PM--></span><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nhocthuytien @ Apr 5 2003, 12:32 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteBegin--girl_easy_to_shy@Mar 31 2003, 07:24 AM
Trùi ui tình iu ai dám trả giá&#33;&#33;&#33; Sao ông? Ông có đủ tiêu chuẩn dzừa già dzừa xấu dzừa ngốc hông? tui iu ông liền nè &#33;&#33;&#33; Tiêu chuẩn của tui thấp dzị thui à, tại dzì con trai thấy tui là chạy hết...sao ông... mong ông lắm... :P[/b][/quote]
:) Lão CBTĐ chắc là đang tham gia vào lớp LUYỆN THI CẤP TỐC để tìm cách đáp ứng theo yêu cầu của GETS àh &#33; http://www.vinawebs.com/romeo/geek_boy.jpg
Mới học có mấy ngày mà CBTĐ như vậy rồi .Tiêu chuẩn như vậy đáp ứng cho GEST được chưa ?

catbuitinhdoi
14-04-03, 06:41 PM
thui cho tui xin đi RO tui bận lắm kô có rãnh để đi học cái khóa gìgì đó đâu ,hichic nào là phải ráng lọt vào mắt CMA ,nào là quản wen tâm tới NTT để kô để mí người ăn híp

moonlight
15-04-03, 02:18 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Mar 27 2003, 04:09 AM
CBTĐ xin chào các bạn.Hic hic 1 người tốt như tui mà sao cứ alone hoài kô bít tại sao nữa.kô bít có member nữ nào chíu cố lẻ tụi nghịp va đáng thương này kô?
em wen anh được ko ne` em iu anh từ lâu ma` ko dám nói đó hic hic

catbuitinhdoi
15-04-03, 02:37 AM
móa ơi&#33; 1 lời tỏ tình dễ xương ghê,chỉ sợ anh kô dém nhận đâu vì kô bít hậu wẻ sẽ như thế nào?

KST
15-04-03, 02:52 AM
Chòai....wẻn céo đã đời rồi giờ có người "tỉnh tò" lại ko chịu &#33;&#33;&#33; Thôi để lão đây nhận giùm cho :D :D :D

moonlight
15-04-03, 03:03 AM
trời ai iu tui tui cám ơn à

catbuitinhdoi
15-04-03, 03:52 AM
em giữ cám lại để nuôi chồng đi,hehe

hyvong_lybiet
15-04-03, 11:05 AM
Đây là 1 /3 mục tui quản lý nên mong rằng các bạn đừng post một bài viết chỉ có 1 dòng như vậy nữa nha , kẻo tui del thì đừng hỏi vì sao tui lại xóa bài viết của mấy you đó .

catbuitinhdoi
15-04-03, 12:03 PM
dzô dzuyên đừng ỷ làm mod là lớn nha cưng ,muốn del thì phải xin phép anh trước nha,mà đây là mục của tui mà HVLB kô tham gia thi thui đừng có lộn xộn

ac
15-04-03, 12:14 PM
CBTD ế là đúng rùi , chiên gia phá hoại tình yêu người khéc mè.. CMA đã là vợ cả của BT mà cũng ko chừa :D

catbuitinhdoi
15-04-03, 12:17 PM
CNNN nói vậy là kô đúng rùi vì nếu CB phá hoại cợ chồng CMA và BT thì họ đã lên tiếng rùi chứ đâu có im lặng như vậy đâu

nhocthuytien
15-04-03, 06:51 PM
NTT nè anh CBTĐ ơi.. em đăng kí nè anh uiiiiiii... sao anh đồng ý không hử? (rút hít can đảm rồi mới dám lên tiếng đó nghe) hehe..

Romeo
15-04-03, 10:57 PM
Originally posted by hyvong_lybiet@Apr 15 2003, 04:05 AM
Đây là 1 /3 mục tui quản lý nên mong rằng các bạn đừng post một bài viết chỉ có 1 dòng như vậy nữa nha , kẻo tui del thì đừng hỏi vì sao tui lại xóa bài viết của mấy you đó .
:) LÂu lâu mới thấy Lão HVLB có một tiếng nói ghê hồn nhá, lão nói được như vậy thì cũng nên chú ý đến những bào viết của mình nhá...&#33; Xin đừng xóa bài naỳ của RO nhá lão HVLB.

hyvong_lybiet
15-04-03, 11:38 PM
Originally posted by Romeo@Apr 15 2003, 10:57 PM
.
:) LÂu lâu mới thấy Lão HVLB có một tiếng nói ghê hồn nhá, lão nói được như vậy thì cũng nên chú ý đến những bào viết của mình nhá...&#33; Xin đừng xóa bài naỳ của RO nhá lão HVLB.[/quote]
Từ nay tui sẽ post bài một cách đàng hoàng và sẽ không để mấy tình trạng post bài chỉ một dòng hay chỉ có mấy hình mặt người trong các mục do tui QL nên mong rằng các bạn hãy cố gắng lên nha , Ông cũng vậy RO à ,nếu ông cũng có những bài viết như thế ở mục tui tui cũng del như thường .

moonlight
16-04-03, 01:00 AM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 15 2003, 12:03 PM
dzô dzuyên đừng ỷ làm mod là lớn nha cưng ,muốn del thì phải xin phép anh trước nha,mà đây là mục của tui mà HVLB kô tham gia thi thui đừng có lộn xộn
đúng nha người ta tỏ tình gì kệ người ta xía vô chi dúng là "te&#39;m" quả ko sao.

catbuitinhdoi
16-04-03, 04:20 AM
hichic anh cảm động wé nhóc ơi,trong diễn đàn chỉ có 1 mình nhóc là thương anh thui,anh sẽ kô làm nhóc thất vọng đâu:wub:

moonlight
18-04-03, 11:46 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 16 2003, 04:20 AM
hichic anh cảm động wé nhóc ơi,trong diễn đàn chỉ có 1 mình nhóc là thương anh thui,anh sẽ kô làm nhóc thất vọng đâu:wub:
ai thèm thương ông ớn wé đi tui thương ông tui chết liền :D :D

catbuitinhdoi
19-04-03, 05:07 PM
em mà thương tui tui mới chết sớm đó.CB này thà kô có người iu cũng kô dém wen với moonlight đâu,ANh chỉ xem moonlight là bạn nhậu thui vì moonlight đậc biệt wé mè

Romeo
19-04-03, 09:30 PM
Originally posted by catbuitinhdoi@Apr 19 2003, 10:07 AM
em mà thương tui tui mới chết sớm đó.CB này thà kô có người iu cũng kô dém wen với moonlight đâu,ANh chỉ xem moonlight là bạn nhậu thui vì moonlight đậc biệt wé mè
:) ỦA mà cái người đẹp trai ,dễ thương,thật thà,tốt bụng,vui tính đâu rồi cà&#33; Sao Ro hong thấy ..thep RO thì chỉ có người đó mới xứng đáng với MOONLIGHT thui...còn LÃO CATBUI thì hiền khô hà...mắc công rơi vào tay MOONLIGHT là MOONLIGHT thê thảm đó.

nhocthuytien
20-04-03, 12:25 AM
trời.. vậy mà anh Ro kêu CB là hiền hẻ... hehe.. hèn gì "hiền khô" mà còn in đậm lên nữa àh.. :) CB àh, sao mà anh kén chọn quá đi không biết.. sao thấy ai anh cũng từ chối hết vậy, hình như nữ trong diễn đàn hết người rồi đó nha.

catbuitinhdoi
20-04-03, 01:00 AM
đâu có kén chọn đâu,mà ai cũng wơ hết lúc đó thành dê cụ thì sao?Anh đâu có từ chối 1 người dễ thương như nhóc :wub:

quanghuy09
08-05-03, 09:26 PM
CBTD đâu có kén chọn đâu mà là quá kén chọn thì đúng hơn hi` hi`

hoatigon
06-11-03, 10:51 AM
tại sao cứ mãi đi tìm một thứ người ta gọi là ảo thế nhỉ?khó có thể hỉu được mấy người này.....thôi để hoatigon tìm phụ cho nha

catbuitinhdoi
06-11-03, 01:15 PM
CB có tìm kiếm gì đâu hoatigon, cái gì của mình thì sẽ thuộc về mình thui

Girlvn
14-11-03, 01:38 PM
sao ông không thử cua tui thử xem ?
rất hợp với dáng em .

only_love
26-11-03, 07:56 PM
CBTĐ bị thất tình uh?chắc en ở ác wá nên bị thất tình uh có câu"ở ác gặp ác mà". hì...............nhưng tui thích mấy người như dzậy lém. hay để tui giúp cho nghen , tụi giới thiệu em tui cho ông hén.
nhưng trên đời này có câu"có wa có lại mới toại lòng nhau",CBTĐ hiểu i&#39; only_love nói chứ.

catbuitinhdoi
26-11-03, 10:37 PM
ý của only love có nghĩa là U cũng đang côn đơn và cũng nhờ CB giới thịu chú hay bác của CB cho U phải kô?

thamtunet
28-11-03, 11:02 AM
Chòi trong này thành lập hội những người cô đơn hẻ, cho TTN đeng kí một chổ nha

five
28-11-03, 11:39 AM
Níu có lập hội những người cô đơn thì cho FIVE một chỗ nghen
Hoatigon iu ui phụ giúp mình tìm một người nhé

thamtunet
04-12-03, 07:31 AM
Seo chổ nèo có nhu cầu cần dzợ là anh Five nhà ta xuất hiện dzậy ta, hic hic chổ này hông có phần cho Five đâu, để HTG giới thiệu cho TTN nha

hoamaiktv
04-12-03, 12:18 PM
kén xong chưa dzạ khi nèo tụi mình đi dự tiệc cưới thía

only_love
05-12-03, 04:43 PM
còn lâu mới được dư hè..................cố chờ đi chú ui...............&#33;

hyvong_lybiet
09-12-03, 10:29 AM
đang online fr tự dưng rớt dzào đây thấy pàkon đang chuẩn bị đăng kí thành lập hội những người cô đơn ===>khoái wá ===>đăng kí dzới ^_^

only_love
01-01-04, 05:45 PM
trời ơi hình như trong diễn đàn ai cũng cô đơn hit hả? thảm wé trời luôn . i&#39; TTN chưa có ai hít hả? thiệt hông dzậy trùi seo pé thấy nào là dzợ wé trời luôn......................chắc còn tham đây

girl_sanh_dieu
26-04-04, 04:06 AM
:baby: trùi em đăng ký nữa nè anh bin ơi nhưng mà mà... :D mà thui ko nói đâu chỉ vào đăng ký thui hổng bít có ai chịu hông vì đang ế :dauhang:

Nothingtolose
26-04-04, 05:43 AM
Em còn cái pic nào lớn hơn nữa không, mở lên chiếm hết màn hình luôn hic.... :godau: