PDA

View Full Version : NIEMTIN luôn bên SEAN

nhóc phù thủy
10-01-10, 12:15 PM
Topic này được lập ra để thông báo đến mọi người tình hình của Sean và cũng là nơi để cả nhà mình gửi lời động viên đến Sean nhé. NIEMTIN luôn trên tinh thần "mọi người vì một người" mà, đúng hem cả nhà >:D<

Theo thông tin nhok biết thì sáng nay (ngày 10/01/2010) Sean vừa lên máy bay đi Singapore để chữa bệnh. Tình hình là Sean bị viêm gan B giai đoạn 3, chỉ mới phát hiện thôi và Sean đã nhập viện 1 lần để điều trị nhưng căn bệnh vẫn hổng tha cho Sean (hix.. cái bệnh thấy ghét :-S ). Dạo gần đây hẻm thấy Sean vào dd nên có lẽ là nhiều người không biết :D

Vì vậy nhok xin phép admin tạo topic này để cả nhà (cả những người biết Sean lẫn những ai chưa nói chuyện với Sean lần nào) cùng nhau chia sẻ và động viên Sean nhé [-O< Thời gian này có lẽ Sean cũng không nhận được lời nhắn đâu nhưng chúng ta vẫn chia sẻ cùng Sean, mọi người nhé! Để Sean biết một điều rằng NIỀM TIN VẪN LUÔN BÊN SEAN.. cố gắng lên Sean nhé \:D/

ltvt
10-01-10, 01:04 PM
Ko ngờ Sean bệnh nặng ghê, chắc nặng hơn mấy lần trước nên ko thể vào diễn đàn được nữa :-S
ltvt luôn lo cho Sean, cũng như lo cho các member... nhưng cần giữ sức khoẻ, thì mới có thể làm mọi việc khác được Sean ơi! :mad:
Cố gắng nha! Chúc Sean sớm bình phục và trở lại với NIỀMTIN.

PS: Cám ơn nhóc đã cung cấp thông tin này.

thienlong
10-01-10, 01:34 PM
mau khoẻ sean nhé
con đường anh em mình phải đi còn rất nhiều khó khăn,kèm theo nó cũng rất nhiều điều kg ngờ được,nhưng kg bao gìờ lùi bước sean nhé.
mong những điều bình an luôn bên sean.

hoang_duong
10-01-10, 02:56 PM
Chúc SEAN mau khoẻ mọi người vẫn luôn ở bên cậu:)>-

Song Khoa
10-01-10, 07:33 PM
Cầu momg mọi sự bình an sẽ đến với Sean nói riêng và toàn thể thành viên của NIEMTIN nói chúng. Mong Sean mau chóng bình phục bệnh

thuytinhxanh
10-01-10, 07:34 PM
Mong là Sean sẽ vượt qua, kiên cường lên Sean nhé, ý chí sẽ chiến thắng mọi bệnh tật, hãy cố gắng lên,cả nhà luôn bên Sean :x

nhóc phù thủy
10-01-10, 11:10 PM
Mong là Sean sẽ vượt qua, kiên cường lên Sean nhé, ý chí sẽ chiến thắng mọi bệnh tật, hãy cố gắng lên,cả nhà luôn bên Sean :x
Úi.. đây là bài đầu tiên ttx post lên dd đấy.. Sean vinh dự lém đấy nha.. vậy cho nên phải luôn cố gắng đấy.. pít chưa Sean? :p

binhpm1987
11-01-10, 12:39 AM
Cố gắng nhasean! Chúc Sean sớm bình phục và trở lại với NIỀMTIN.

Lam_Loi
11-01-10, 01:09 AM
mình ko có biet Sean là ai cả,nhưng mà đã là thành viên trong dd thì là anh em 1 nhà có gì cùng nhau vượt qua.Ko giúp nhau đc về vật chất nhưng mà giúp nhau về tinh thần CỐ LÊN SEAN NHÉ MỌI ĐIỀU TỐT NHẤT SẼ ĐẾN VỚI BẠN mọi người luôn ở bên bạn

baophuong
11-01-10, 04:40 AM
Mong những gì tốt đẹp nhất đến với Sean của nhà ta...Gut' lúc pho du...

phanhieu
11-01-10, 06:19 AM
Mới nói chuyện cùng SEAN vài lần.... Lâu lâu không thấy SEAN lên dd, tưởng SEAN bận hay có chuyện gì?!
Cảm ơn Nhoc đã cho dd biết thông tin này nhé!
Cầu mong SEAN nhanh chóng lành bệnh để tiếp tục lên dd chuyện trò, giao lưu cùng tất cả mọi người.
Cả nhà đều mong những điều tốt đẹp và may mắn đến với SEAN...
Hãy chiến thắng bệnh tật SEAN nhé!
Thân.

hello_all
11-01-10, 11:44 AM
Thanks nhóc đã thông tin cho anh em biết

Chúc SEAN chống khỏe , trị dứt căn bệnh viêm gan.

MagicianS
13-01-10, 07:26 PM
trời đất ơi SEAN ơi........ thương bồ quá
ai có số đt của SEAN không? cho ttb đi...
nếu đi Sin về không khỏi thì SEAN alô cho TTB nhé... 0912433857. TTB chữa khỏi viêm gan B mà... hic hic
sao Lỗi Lầm không nói cho mọi người biết điều này???

DTT
13-01-10, 07:29 PM
DTT không biết anh Sean nhưng cũng mong anh ấy chóng bình phục :)

nhóc phù thủy
14-01-10, 09:01 AM
Không biết đến hôm nay Sean thế nào nữa.. vì vẫn không liên lạc được với Sean.. Nhưng có lẽ Sean sẽ ổn thui.. vì NIEMTIN quan tâm đến Sean thế kia mà :D

Vẫn mong Sean luôn bình an, nhanh khoẻ lại mà về báo cáo tình hình với NIEMTIN nữa chứ.. hehe :P

nhóc phù thủy
17-01-10, 03:04 PM
Qua 1 tuần rồi...

Get well soon... Sean [-O<

nhóc phù thủy
31-01-10, 12:11 AM
Nhok mới biết tin Sean phải phẫu thuật thay gan cách đây mấy ngày... còn bây giờ thế nào thì nhok vẫn chưa liên lạc được... Nhưng chắc là ko sao đâu... Sean khỏe lắm... căn bệnh này ko hạ gục được Sean đâu... Cố gắng lên Sean nhé .\:D/

phanhieu
31-01-10, 08:09 AM
Cầu chúc cho SEAN nhanh chóng bình phục, tái xuất giang hồ.... :)

Nhok cố gắng cập nhật thông tin, thông báo cho cả nhà biết với nha...

Thân

peut_quynhanh
31-01-10, 02:27 PM
E trả wen nhưng hok thể hok động viên đc hôk biết là con zaj hay con gái lên hok biêt gọi a hay gọi chỵ mong SEAN thông cảm ch0 em nhé chuc SEAN máu chóng vượt qua căn bệnh này

DTT
01-02-10, 02:31 PM
Có thông tin gì từ Sean chưa? Hơi nôn nóng ... O:-)

nhóc phù thủy
01-02-10, 04:46 PM
@ phanhieu: nhok biết được bao nhiêu là thông báo với cả nhà hết rồi đó. Sean không dùng điện thoại được nên cũng khó liên lạc lắm... :)

@ peut_quynhanh: gọi Sean là anh pe' u't à :D

@ DTT: thông tin chỉ có vậy thôi... còn gì nữa thì cả nhà phải đợi tin tốt lành từ Sean thôi. Ai cũng đang hy vọng mà... chắc chắn Sean sẽ không sao đâu.. :)

peut_quynhanh
01-02-10, 05:04 PM
^^ hoa ra la` a the^' thy` em phai? chao` lai. ro^j` chuc' A SEAN mau chong' binh` phuc. nha em la` ng ye^u a PHANHIEU =)) ( A H du*n`g danh' em nhe' )

phanhieu
02-02-10, 12:41 AM
Trời ơi.......

QA bị ốm thật rồi... hay về Linh đàm ở buôò quá hóa.... :))

Đừng đùa thế, anh bị huyết cao đấy.... :(

Với lại em không cho anh cơ hội có người yêu hoặc lấy vợ à???
:ar!

peut_quynhanh
02-02-10, 01:41 PM
O* h0k dung' a` em La` ng ye^u a ma` cA? dd ai cung~ bie^t' da^U phai? 1 minh` em A thu*? hoj? moj. ng` xem :)>->:D<=))

Sean
28-02-10, 01:18 AM
Cảm ơn mọi người đã quan tâm đến Sean. Hiện giờ thì Sean đã khoẻ rồi và đang đi làm tại Đà Lạt. Dạo này bận nên ít lên mạng và gặp mọi người. Chúc mọi người một năm mới an lành, luôn may mắn và hạnh phúc trong cuộc sống đầy cạm bẫy này. Xin chân thành cảm ơn mọi người.

DTT
28-02-10, 07:39 AM
Vậy là anh Sean OK rùi, mau bình phục nhé :D ;) :-bd

hoangkninh
28-02-10, 07:09 PM
em chưa gặp a SEAN lần nào nhưng hy vọng a luôn khỏe mạnh và gặp dc nhiều may mắn

peut_quynhanh
28-02-10, 08:55 PM
hello anh sean khoẻ rồi hả anh .......chúc anh năm mới vui tươi và khoẻ mạnh ná