PDA

View Full Version : Anh em DD NiềmTin Sáng ăn món gì?

Lam_Loi
11-01-10, 01:30 AM
Anh em trên dd sáng ăn món gì thì post lên để những anh em nào chưa đc ăn thưởng thức cùng nhé:D.Nghiêm cấm ai ăn sáng bằng món cơm "TRẮNG" post lên nha:D:P

baophuong
11-01-10, 04:37 AM
Rãnh quá hay sao mà spam thế này hã loi lam :D

ltvt
11-01-10, 07:51 AM
Đúng là rảnh thiệt đó :))

Lam_Loi
11-01-10, 09:40 AM
hahaha thi đêm hôm ngồi chẳng biết làm gì thăm dò ý kiến anh em.Sáng nay em ko an gi cả"Mệt Ko Ăn Đc":((

thienlong
11-01-10, 10:38 AM
kg lên vậy anh em[-( spam kinh quá :-B !:p

nhóc phù thủy
11-01-10, 12:57 PM
kg lên vậy anh em[-( spam kinh quá :-B !:p
Ơ.. seo mọi người lại dành vị trí của thienlong vậy? tl là người spam kinh nhất 4rum đấy.. kaka :))

shockboy
11-01-10, 02:13 PM
Mấy bác này dô dzien wá ah. Lam_loi hỏi ăn sáng thế nào thì cứ trả lời đi. Chắc là các bác ấy ko ăn sáng đấy Lam_loi ah! Boy hay ăn sáng với tiết canh thỏ,...tiết canh vịt,....lâu lâu thì đổi món thịt phù thuỷ...:D:D:D:D:D

Lam_Loi
11-01-10, 02:20 PM
thấy mỗi bác shockboy ăn nói có duyên nhất,ai ăn gì chia sẻ anh em biết sáng còn đổi món

DTT
11-01-10, 04:33 PM
Nhà nghèo không có tiền ăn cơm, chỉ ăn phở cầm hơi; uống cà phê thế nước \:D/; chắc ổn nhỉ :D

nhóc phù thủy
12-01-10, 07:58 PM
Mấy bác này dô dzien wá ah. Lam_loi hỏi ăn sáng thế nào thì cứ trả lời đi. Chắc là các bác ấy ko ăn sáng đấy Lam_loi ah! Boy hay ăn sáng với tiết canh thỏ,...tiết canh vịt,....lâu lâu thì đổi món thịt phù thuỷ...:D:D:D:D:D

Boy ăn toàn là món độc nên bị shock hoài.. vậy nên mới được gọi là shockboy.. phải hem? haha :))

baophuong
13-01-10, 04:38 AM
Có món nào làm bằng thịt nhoc ko hả mọi người?

Men7x.Pro
13-01-10, 09:45 AM
15 ngày về trước ăn sáng của codon là cái 100k trong nhà vệ sinh( nhục như con trùng trục). 10 ngày trở lại đây ăn sáng là 1 viên Naltrexone 45k. Chẳng bjt cái món nào ngon hơn nữa. Mà loi lam chưa ăn được thì cố gắng uống lấy một hộp sữa 4,5 k là ok.

nhóc phù thủy
13-01-10, 11:56 AM
Có món nào làm bằng thịt nhoc ko hả mọi người?

Sáng dậy súm hổng có gì làm hay seo đi tìm món lạ ăn thế? Thịt nhoc là món gì hả BP? mún ăn thêm món mới hơn hông? có lun nè.. thịt BP đó B-)B-)B-)

Cả ngày hôm qua biến đâu mất để nhok phải đăng tin tìm trẻ lạc kìa.. kaka :))

baophuong
13-01-10, 01:39 PM
Sáng dậy súm hổng có gì làm hay seo đi tìm món lạ ăn thế? Thịt nhoc là món gì hả BP? mún ăn thêm món mới hơn hông? có lun nè.. thịt BP đó B-)B-)B-)

Cả ngày hôm qua biến đâu mất để nhok phải đăng tin tìm trẻ lạc kìa.. kaka :))

Sao dám đăng tin tìm trẻ lạc là BP hữ? Coi chừng sút nhoc cái bây giờ:P

Lam_Loi
13-01-10, 04:41 PM
15 ngày về trước ăn sáng của codon là cái 100k trong nhà vệ sinh( nhục như con trùng trục). 10 ngày trở lại đây ăn sáng là 1 viên Naltrexone 45k. Chẳng bjt cái món nào ngon hơn nữa. Mà loi lam chưa ăn được thì cố gắng uống lấy một hộp sữa 4,5 k là ok.

giờ sáng dậy em cũng ăn 1 viên Naltrexone ma chi co 35k thui,anh codon trong SG ah? mà sao mua thuốc đắt vậy?nếu anh o Q12 thi em co thể mua hộ anh ở ngoài HN giá chỉ 35k với tiền gửi vô thôi

nhóc phù thủy
14-01-10, 08:49 AM
Sao dám đăng tin tìm trẻ lạc là BP hữ? Coi chừng sút nhoc cái bây giờ:P

:-O :-O :-O BP bạo lực quá đi.. Ai bảo mất tích cả ngày làm chi.. hehe :D

Mà hình như topic này lập ra để spam thì phải.. hix.. spam kinh quá.. sắp bằng tl rùi.. kaka :))

ltvt
14-01-10, 09:01 AM
Cái tên chủ đề đã thấy là spam rồi, cho nên mọi người cứ spam vô tư đi :D

Tranh thủ kiếm 1 post đã :))

nhóc phù thủy
14-01-10, 09:06 AM
Cái tên chủ đề đã thấy là spam rồi, cho nên mọi người cứ spam vô tư đi :D

Tranh thủ kiếm 1 post đã :))
Chài ai.. đến admin còn spam kìa.. pa` kon ơi.. nhào dzô đi.. welcome welcome >:D<

thienlong
14-01-10, 09:53 AM
sáng dậy sớm anh em làm gì ?
tại sao kg ăn sáng?
để tiền làm gì \:D/ :D
nhoc với ltvt spam kinh quá [-X

nhóc phù thủy
14-01-10, 10:06 AM
Ax.. ax.. éc-min đóng topic lại mau.. tl bắt đầu tung chiêu rùi đấy.. tl mà spam là ko cản lại được đâu.. haha :))

Nhịn ăn sáng để dành tiền trả tiền internet tl ui.. hehe :P

Lam_Loi
14-01-10, 03:11 PM
:-O :-O :-O BP bạo lực quá đi.. Ai bảo mất tích cả ngày làm chi.. hehe :D

Mà hình như topic này lập ra để spam thì phải.. hix.. spam kinh quá.. sắp bằng tl rùi.. kaka :))

trời ơi lính mới sao mà dám qua mặt anh TL về spam tội cho em quá anh TL ơi

hello_all
14-01-10, 06:09 PM
Sáng ăn chữi và chiều ăn mắng. Thực đơn mỗi ngày :))

nhóc phù thủy
14-01-10, 06:18 PM
Sáng ăn chữi và chiều ăn mắng. Thực đơn mỗi ngày :))
Hix.. tội nghiệp Smod nhà mình quá.. thế tối được ăn gì hả hello? hehe :P

CongTu
14-01-10, 09:56 PM
Tối lơ ngơ là ăn đòn chứ ăn gì nữa :D:D:D

Close Topic